PDA

View Full Version : [LINK] Xin mời vào... web kiến thức tin học mới của NIIT cho đây

tieuquaydelhi
15-04-2003, 10:21
Chào các bạn đang học NIIT cũng như ngoài NIIT,

Mình đang là sinh viên của trung tâm NIIT tại Ấn Độ. Vừa rồi mình được NIIT cung cấp trang web này:

http://www.netvarsity.com

để kiểm tra kiến thức học trên lớp . KHông biết các bạn ở VN có được NIIT cung cấp không? Nhưng dù sao mình cũng post lên cho các bạn tham khảo thêm.

Trang web này cho phép mình kiểm tra những bài học trong tuần. Mỗi khi mình được cung cấp dĩa CBT đều có magic key kèm theo để có thể kiểm tra kiến thức của khoá học của mình. Ví dụ, mình đang học OOP thì mỗi tuần mình đều lên trang này để làm bài kiểm tra phần mình đã học trong tuần. Điều này giúp mình cảm thấy tự tin và hiểu bài kỹ càng hơn. Các bạn thấy thế nào?

Ngoài ra, trang web còn cung cấp bạn nhiều môn học CBT nữa (ngoài các môn mà NIIT cho học) Nếu các bạn có khó khăn trong phần đăng ký hoặc NIIT không cung cấp cho bạn những thông tin này thì hãy post lên, mình sẽ chia sẻ với các bạn những gì mình đang có. :D

trannam136
19-04-2003, 19:52
Cảm ơn bạn rất nhiều. Bạn có thể cung cấp thêm thông tin cho diễn đàn về NIIT cũng như về IT nơi bạn đang học tập và làm việc nha.
Thân.

No Mercy
19-04-2003, 23:51
Trùi, bác học ở India mà giờ này mới bít tới netvarsity sao??? Ngộ wá. Em mới học mà bít rùi :D

tieuquaydelhi
20-04-2003, 01:44
hihihi không phải mình mới biết netvarsity ma là mới biết diendantinhoc thôi.

nirvanainheaven
27-04-2003, 21:25
HE he netvarsity này chỉ có mấy bài thi mẫu là đáng giá, còn lại chẳng có gì cả. Tôi cũng đang học NIIT BA ĐÌnh HN đây (Lớp B01) các bác học lớp nào, trung tâm nào?

trannam136
28-04-2003, 16:24
Bài viết được gửi bởi nirvanainheaven
HE he netvarsity này chỉ có mấy bài thi mẫu là đáng giá, còn lại chẳng có gì cả. Tôi cũng đang học NIIT BA ĐÌnh HN đây (Lớp B01) các bác học lớp nào, trung tâm nào?
:D Xin chào!
Mình thấy trang đó cũng được đó chứ.
" bạn có thể sửa cái sign của bạn được không ??? Mình đã đọc bài xin làm Mod bảo mật của bạn bên cái diễn đàn tùm lum rồi. ddth.com rất hoan nghênh và chào đón bạn nếu bạn thực sự muốn xây dựng. "
Thân.:D

tiger2003
30-04-2003, 11:53
Gửi đồng chí nirvanainheaven
http://www.daihocgiaothong.net

Không biết trang web đó của đồng chí có cần cộng tác viên for free không. Tui đang rỗi việc đây, đồng chí liệt kê cho tui các việc cần làm đi

Eddy
02-05-2003, 14:29
Hi vậy mấy chú chỉ cháu cách nào lấy nguyên bộ trắc nghiệm trên
Netvarsity về làm đi. Chứ test online tốn tiền quá hà.
cám ơn nhiều

love_kevin113
21-02-2008, 14:12
minh cung dong y voi Eddy day

love_kevin113
21-02-2008, 14:14
ah ai chỉ dùm mình về giao thức SOAP đi mình cũng học niit đây

love_kevin113
21-02-2008, 14:20
có ai chỉ mình đăng ký thành viên của trang web Netvarsity đi mình ko biết chỗ nào cả