PDA

View Full Version : [NEWS] - Hà Nội - CCNA & thông tin mới về kỳ thi CCNA

ospf
15-04-2003, 08:57
Chào các bạn,

Chúng tôi sẽ trả lời tất cả các câu hỏi của các bạn ở Hà Nội về CCNA, Cisco Certification, các chứng chỉ khác và cơ hội nghề nghiệp

Thời gian :16h00 ngày chủ nhật 20/4/2003
Địa điểm : 71 Đặng Tiến Đông (cạnh gò đống đa)
Đối tượng: tất cả các bạn có quan tâm tới vấn đề này.
Quà tặng : Lòng hiếu khách của chúng tôi ;-)

Xin vui lòng gửi Email hoặc gọi điện thoại đăng ký trước để chúng tôi có thể chuẩn bị đón tiếp.

Email : INTEX@email.it
Mobile: 0913523824

Các khoá học CCNA của INTEX vẫn được đều đặn tổ chức. Đặc biệt khoá đầu tiên đã kết thúc, và có một bạn thi đậu với số điểm 949 điểm. Các bạn còn lại đang ôn thi và sẽ lần lượt thi trong thời gian tới.

Các bạn chuẩn bị thi CCNA chú ý: đề thi CCNA đã bổ xung thêm nhiều câu hỏi mới, bài thi sẽ kéo dài trong 120 phút gồm 60 câu, bao gồm 2 câu cấu hình router giả lập

Chúc các bạn thành công !!

NamHung
17-04-2003, 14:51
Đúng vậy, tôi vừa thì CCNA xong (pass) ngày 8/4/03 và quả thật là thấy có rất nhiều câu hỏi mới, khó hơn trước. Và thời gian làm exam của tôi chỉ là 90 phút.
Đặc biệt các câu Lab khá hóc và hơi rối rắm để phân tích.
Một điểm nữa cần lưu ý là mặc dù có nguồn tin nói rằng nội dung IPX không ra thi nhưng sự thật là Cisco vẫn sẽ hỏi những câu focus vào IPX.
Chúc vui

yuna_admirer
17-04-2003, 15:05
Bạn NamHung gặp câu nào về IPX thế ?

nhung1
30-04-2003, 18:05
Bài viết được gửi bởi ospf
Chào các bạn,

Chúng tôi sẽ trả lời tất cả các câu hỏi của các bạn ở Hà Nội về CCNA, Cisco Certification, các chứng chỉ khác và cơ hội nghề nghiệp

Thời gian :16h00 ngày chủ nhật 20/4/2003
Địa điểm : 71 Đặng Tiến Đông (cạnh gò đống đa)
Đối tượng: tất cả các bạn có quan tâm tới vấn đề này.
Quà tặng : Lòng hiếu khách của chúng tôi ;-)

Xin vui lòng gửi Email hoặc gọi điện thoại đăng ký trước để chúng tôi có thể chuẩn bị đón tiếp.

Email : INTEX@email.it
Mobile: 0913523824

Chúc các bạn thành công !!

Thế báo giờ thì có buổi họp mặt kế tiếp đây, cho tôi ké với

vnsystem
05-05-2003, 22:19
Có số phone kìa bạn gọi thì biết ngay mà, hoặc đến trược tiếp đó sẽ có người tiếp bạn.