PDA

View Full Version : Có bác nào biết Vnexpress.net làm bằng CMS gì không em chỉ cần biết cái tên thôi.

OSCommerce
18-10-2007, 23:18
Có bạn nào biết Vnexpress.net làm bằng CMS gì không giúp mình với. Mình chỉ cần biết cái tên của CMS mà VNexpress.net đã dùng thôi thôi.
Cám ơn trước nha.

vnmarser
19-10-2007, 08:15
đâu, không phải, họ sử dụng Vnexpress CMS lol

OSCommerce
19-10-2007, 19:48
Nói thật là em không tin lắm mấy bác VN ngồi viết được cái CMS cool thế đâu. Nghe một người bạn nói thì cái CMS đó Vnexpress mua hơn 30 triệu nhưng không biết tên là gì.

zene
19-10-2007, 20:17
Nói thật là em không tin lắm mấy bác VN ngồi viết được cái CMS cool thế đâu. Nghe một người bạn nói thì cái CMS đó Vnexpress mua hơn 30 triệu nhưng không biết tên là gì.

Pác làm như là viêt một cái CMS cỡ như VnExpress thì khủng khiếp lắm vậy. Với lại pác chỉ thấy cái Front-end của nó thôi. Ai biết được lỡ bên trong nó bèo nhèo thì sao. :lick:
Bỏ tiền ra thì sẽ có người viết cho thôi. Muốn có một cái ngon hơn nữa, thì phải bỏ ... nhiều tiền hơn nữa lol

duongtien
19-10-2007, 20:54
Unknow CMS bạn à.........
@zene: Lâu lắm mới gặp anh đó. Dạo này thế nào rồi?

fanitvn
20-10-2007, 09:35

tại sao lại không tin người việt nam kô thể viết đựoc? 30tr thì cũng chẳng phải là cao, bọn Vinacomm nó làm mấy báo vtv, cand = ICMS tận 500tr cơ :D

superthin
21-10-2007, 22:11
Nếu mình nhớ không nhầm thì cái đó do chính bác Trương Đình Anh tự code một mình trong hơn 2 tháng. Sau đó trao lại cho cộng sự và thuộc hạ.