PDA

View Full Version : Trường đại học Công lập nào ở Việt Nam dạy CNTT tốt

vanlinhtnt
18-10-2007, 10:53
Em chuẩn bị thi đại học vào năm tới
Em đang định thi vào CNTT , nhưng kô biết trường nào dạy tốt để học
Em mong các anh đã và đang đi học Đại Học tại các trường công lập tư vấn cho em cái
Chúng ta có thể đưa ra những danh sách các trường dạy được theo các ngành như
+Lập trình
+Quản trị mạng
+Phần cứng
...
Em mong các anh(chị) giúp đỡ nhiều . Đây cũng có lẽ là câu hỏi của nhiều bạn khác trong diễn đàn đang học cấp 3 như em !!
Thank trước nha

huyx
18-10-2007, 10:55
Thi vào khoa CNTT của trường ĐH Công Nghệ-ĐH Quốc Gia HN đi bạn, mình ko học khoa đấy nhưng theo mình biết thì khoa CNTT của trường ĐHCN-ĐHQG HN là nơi đào tạo CNTT tốt nhất trong những trường ĐH công lập tại VN

vanlinhtnt
18-10-2007, 10:58
Em đang ở miền Nam nên có thể kô học được ở Hà Nội nhưng dù sao cũng cảm ơn anh nhiều

hitclosed
18-10-2007, 11:18
Tại sao cứ phải nhất thiết thi vào trường công lập danh giá nhỉ?Có vài điều khuyên bạn
1/Xác định mục tiêu học CNTT để làm gì:nếu có giấc mơ làm lớn trong nghành IT thì thi vào,còn chỉ làm coder thường thường thì không nhất thiết phải thi vào trường lớn
2/Tại các trường có tiếng,chương trình học rất nặng,bạn phải thực sự nổ lực và đam mê với nghề IT thì mới có thể theo nổi

Nhớ rằng đây chỉ là tham khảo,bạn phải tự quyết định

huyx
18-10-2007, 11:41
cái bằng của một trường có tiếng dễ xin việc hơn, bằng ko bạn phải cực giỏi

gamerchina
18-10-2007, 12:29
Một chiêu PR cực giỏi của các bác học ĐHCN.^.^
Một bác tung,một bác đón .
BóTay.Chân.Com.Vn
Hehe

huyx
19-10-2007, 00:27
hơi nhầm đấy ông bạn ạ, tôi chả quen biết người post bài này, tôi biết sao thì nói thế thôi

VNU-UIT
03-11-2007, 13:16
Trường công lập dạy CNTT tốt thì chỉ có tại ĐHQG TPHCM hay HN thôi.Mình nghĩ bạn nên đăng ký vào Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin-ĐHQG TPHCM.Trường vừa mới thành lập vào năm 2006 đó.Chất lượng dạy tốt lắm.
Muốn biết thêm thông tin về trường xin mời vào trang web:www.uit.edu.vn

jacobkruse
03-11-2007, 14:46
Một vé cho BKTpHCM hay KHTN , nói thiệt học Đại Học dạy bạn nhiều thứ lắm nhất là CNTT , nói một cách khác nó dạy bạn "tâm pháp" nhiều hơn là "kiếm pháp" cái mà Aptech hay NIIT dạy tốt hơn

voanhtu1988
03-11-2007, 15:23
Vô Aptech học 2 năm , trong 2 năm cố kiếm IE > 6 point , xong liên thông 1 năm nữa , xong ra trường kiếm việc (lúc đó là 21t) rùi 22t lấy vợ => xong cuộc đời .
P/s: Nghe nói lấy vợ là xong(toi) đời , ko biết có đúng ko :(:().

halohcm
03-11-2007, 16:26
1 vote cho ĐHCNTT-ĐHQGTPHCM

silkroadpro
03-11-2007, 17:34
Đại Học Khoa Học Tự Nhiên- Đại Học Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh

trường sơn
03-11-2007, 18:06
mời bạn nọi lại minh ko hieu

gameonline
03-11-2007, 19:13
He HÊ,cÁc CẬu ThỬ VÔ HỌc TrƯỜng ĐẠi HỌc CÔng NghỆ VÀ TruyỀn ThÔng ThÁi NguyÊn Xem.
ChƯƠng TrÌnh HỌc VẤt CỰc.lẠi BẮt HỌc Theo ChƯƠng TrÌnh CỦa QuÂn ĐỘi NỮa ChỨ,
VỪa HỌc ThỂ ChẬt VỪa HỌc Cntt.
Ớn ThẤy MÙ À,
KhÔng Tin HỌc ThỬ Xem

dat@
03-11-2007, 19:53
Đại học kinh tế ^^ Có ai nghĩ tới chưa nhỉ ? ;)

VNU-UIT
04-11-2007, 00:53
BK hay KHTN mai mốt đào tạo CNTT cũng kô thể nào bằng DH CNTT đâu vì trường chuyên ngành mà mấy pác :D.Vì trường CNTT mới lập nên ít người biết tiếng thôi

gioikbc
04-11-2007, 08:46
Theo mình thì nhiều trường DT ngành CNTT rất tốt vấn đề là mình học như thế nào thôi

—GiN—™
04-11-2007, 10:03
Học CNTT ở ĐH Quốc Gia là đỉnh nhất,cơ sở vật chất khỏi chê,chương trình giảng dạy được đầu tư kĩ , sinh viên ra trường có nhiều cơ hội làm việc ... Các trường ĐH có ngành CNTT thuộc ĐHQG Tp.HCM là : ĐH Báck Khoa , ĐH KHTN , ĐH CNTT

chinhhutneu
04-11-2007, 10:05
Nếu bạn là người đam mê IT và có tố chất trong ngành này thì cho dù bất cứ ở môi trường nào bạn cũng có thể thích nghi tốt.Một ví dụ dễ thấy mình có thể cho bạn biết là BillGate chỉ là người đam mê IT mặc dù ông ta không học ngành này ở trường Havard thế mà ông ta lại trở thành một người giàu có nhất thế giới ở ngành này và được coi là người có bộ óc đi trước thế kỉ nhờ tố chất của mình.Đương nhiên nếu có điều kiện du học thì tốt hơn nhiều vì được trực tiếp học những công nghệ thời thượng bây giờ. Còn trong nước mình thấy có một số trường mạnh về lĩnh vực này như Bách Khoa,ĐH Công nghệ vì họ đã chứng tỏ được vị thế của mình trong nước.
Có một điều rất quan trọng là tùy thuộc vào trình độ và khả năng tài chính mỗi người mà ta nên chọn cho mình một ngôi trường thích hợp và phát triển khả năng của mình.

sieugacg
04-11-2007, 15:45
nếu như là trường công lập thì chỉ có ĐHQG TPHCM hoặc HN thôi, mình vừa thi xong ĐH ngành CNTT của ĐHQG TPHCM, rớt cái bịc T_T
bây giờ đang học Hồng Bàng ( bạn nhớ lượng sức mình )

ngocquang19877
04-11-2007, 16:56
BK hay KHTN mai mốt đào tạo CNTT cũng kô thể nào bằng DH CNTT đâu vì trường chuyên ngành mà mấy pác :D.Vì trường CNTT mới lập nên ít người biết tiếng thôi

Nhưng dù sao thì một số employers vẫn chỉ tuyển sinh viên từ những trường ĐH nào đó thui, ví dụ như công ty tớ thì chỉ tuyển sinh viên ĐHKHTN :).

happer
06-11-2007, 11:20
Thế ở HN thì sao các bác. ĐH Công Nghệ hơn hay là BKHN hơn?

minhkha131
06-11-2007, 14:28
sao ban ko thu thi vao truong dai hoc khtn tphcm di , minh dang hoc o day va o day co hang rieng 1 khu chuyen nghien cuu ve linh vuc nay, co le ban se nghi minh noi ba hoa , nhung vao roi thi ban se biet , co rat nhiu dieu thu vi, doi ngu thay co gian day rat nhiet tinh , hoc o day tam ly rat thoai mai day ban a, chat luong thi ko che vao dau dc

knee
06-11-2007, 16:43
mình nghĩ,nếu bạn muốn học phần cứng thì Bách Khoa Hồ Chí Minh là vô địch.bạn biết hệ thống nhúng chứ.ngành VIP mà việt nam chỉ có BK HCM.còn phần mềm chỉ kém phần cứng một chút,nhưng hơn hẳn các trường khác.Thứ nhất về đội ngũ giảng viên nhiệt tình..sau đó là chương trình đào tạo,để có một sinh viên BK ra trường bằng mà nhất là về IT, thì đó quả là một điều không dễ
trang web truong:http://www.hcmut.edu.vn
mời bạn vào tham khảo.

cuongtan
06-11-2007, 17:41
Còn mình thì không học đại học, vì lúc xưa thi không đậu, nên học trường Thế Giới Tin Học, bây giờ mình đã có bằng MCSA rùi và đang học MCSE, Mình cũng đang quản trị mạng trong Trung tâm đào tạo khu vực phía nam SeaMeo.
Nói chung học công nghệ thông tin không nhất thiết phải học đại học, nhưng bạn nên học đại học thì tốt hơn, tịa mình thấy học đại học ra sau này dễ phát triển hơn. Chúc bạn thành công nhé

sanitc
06-11-2007, 18:02
Nói chung là trường nào cũng có thế mạnh của trường đó.
ở bắc thì đăng ký học tại đại học bách khoa hoặc ĐHCN-ĐHQG còn ở HCM thì đăng ký vào trường Đại học Công nghệ thông tin - ĐHQGHCM.
Cái chính là tinh thần học của các bạn còn bằng cấp chỉ là 1 vấn đề.
Bạn vác 1 tấm bằng to chưa chắc đã xin được 1 việc tốt trong nghành IT nếu bạn không biết làm việc.

itjunkie
06-11-2007, 20:14
Còn ở miền Trung thì vô Bách Khoa Đà Nẵng.

binhnc
09-11-2007, 02:06
mình đang học đai học BK HCM nè, phải công nhận là đại cương nặng cực kì, mình mới học có 1 năm rưỡi mà thấy ớn rùi, nói vậy thui chứ trường mình chia làm hai ngành CS và CE (mềm và cứng )chất lượng rất tốt, hoc BK ra trường thì tất nhiên có việc làm + luơng cao. BK là vô địch mà

qingsong
09-11-2007, 06:19
Trường đời thuộc công hay tư lập nhỉ? Học ở đó có hơn mấy chỗ kia hông?

huyx
09-11-2007, 23:42
sao trong cùng ĐHQG TPHCM mà lắm chỗ đào tạo CNTT thế, ĐH CNTT thì ko nói rồi, ĐH BK cũng đào tạo nghe cũng tạm, rồi ĐH KHTN cũng đào tạo CNTT. Chả hiểu mấy bác ban giám đốc nghĩ j

VNU-UIT
10-11-2007, 02:23
Thì ban giám đốc thấy lộn xộn quá nên mở thêm trường CNTT cho rắc rối ý mà ;)).Trường ĐH CNTT năm 3 bắt đầu giảng các môn chuyên ngành bằng tiếng Anh đấy

laoshu_110
10-11-2007, 10:41
Nói chung trường nào ở trong nước mà có đào tạo bằng tiếng Anh là cũng ok lắm rồi. Ngoài kiến thức chuyên ngành ra sinh viên còn được trang bị trình độ ngoại ngữ trước khi ra trường.
ĐH Quốc Gia Tp.HCM; http://www.vnuhcm.edu.vn
ĐH Bách Khoa: http://www.hcmut.edu.vn
ĐH CNTT: http://www.uit.edu.vn
ĐH Khoa học tự nhiên: http://www.hcmuns.edu.vn
ĐH Kinh Tế: http://www.ueh.edu.vn
...

Toàn là trường có tiếng ở HCMC.

minh tuyen
10-11-2007, 15:43
Chào Bạn !
Chẳng có trường nào tốt cả. Câu trả lời này cực kì chính xác. Vì ăn thua bạn học thế nào thôi. Trường dạy tốt mà bạn học dốt thì cũng toi cơm, còn các trường thì cũng " xêm xêm " nhau cả. Tự học là chính.
Chúc bạn tự học giỏi.

Em chuẩn bị thi đại học vào năm tới
Em đang định thi vào CNTT , nhưng kô biết trường nào dạy tốt để học
Em mong các anh đã và đang đi học Đại Học tại các trường công lập tư vấn cho em cái
Chúng ta có thể đưa ra những danh sách các trường dạy được theo các ngành như
+Lập trình
+Quản trị mạng
+Phần cứng
...
Em mong các anh(chị) giúp đỡ nhiều . Đây cũng có lẽ là câu hỏi của nhiều bạn khác trong diễn đàn đang học cấp 3 như em !!
Thank trước nha

duynguyen000
12-11-2007, 13:51
Cứ nhắm mấy trường công lập như vầy mà chui vô bạn ơi!
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/2007/11/3B9FC347/

Xếp thứ 2 vòng loại, VN vào chung kết giải lập trình thế giới

Để tuột cup vô địch về tay đội Merak (Trung Quốc), nhưng sự tự tin, kinh nghiệm và cú lội ngược dòng ngoạn mục đã giúp đội Bugs của Đại học Khoa học tự nhiên TP HCM qua mặt nhiều anh tài quốc tế để có mặt tại Alberta (Canada) dự vòng đấu toàn cầu trong khuôn khổ giải ACM/ICPC. >VN tự tin trước đối thủ quốc tế tại ACM/ICPC 2007

Thành phố biển miền Trung những ngày này đang hứng chịu ảnh hưởng của cơn bão lớn nên mưa tầm tã kéo dài không dứt. Nhưng điều đó không làm giảm khí thế hăng hái của hàng trăm thí sinh bước vào cuộc đấu trí nhiều thác thức. Họ có mặt đầy đủ từ 7h sáng ngày 11/11 tại Trung tâm giáo dục thể chất Đại học Bách khoa Đà Nẵng, trường thi được xem là một nơi lý tưởng bởi rộng tới hơn 4.100 m2, có nhiều trang thiết bị hiện đại và được điều khiển bằng một hệ thống hoàn toàn tự động.

Đúng 8h15 phút, đề bài được phát ra và chỉ khoảng 9 phút sau đó, trên màn hình lớn hiển thị kết quả trực tuyến đã thông báo AstarVN, một đội thuộc Đại học Công nghệ Hà Nội, đã giải xong 2 bài. Tuy nhiên, "ngôi sao" này chỉ bừng sáng ở thời gian đầu để rồi sau đó không có tiến bộ đáng kể nào. Cho đến khi kết thúc cuộc đua, nhóm đứng vị trí thứ 7 với 4 bài giải đúng trong 609 phút.

Cái tên xuất hiện thứ hai trên bảng kết quả là đội Bugs của Đại học Khoa học tự nhiên TP HCM. Giải xong 3 bài chỉ trong 31 phút, Bugs đã vượt qua AstarVN và dẫn đầu trong khoảng gần một tiếng đồng hồ. Đứng thứ ba lúc này là Merak, đối thủ đến từ Đại học Zhongshan (Trung Quốc). Một đại diện trong nước khác là BK-Rock từng vươn lên giành vị trí thứ nhì của Merak nhưng không lâu sau đó nhóm lập trình danh tiếng của Trung Quốc đã đòi lại vị thế, chen vào giữa Bugs và BK-Rock trong top đầu.
Ảnh: Nguyễn Hằng.

Cuộc bám đuổi diễn ra khá hấp dẫn và phần nào tạo niềm phấn khích cho những người có mặt tại vòng ngoài điểm thi, bởi trong suốt nửa đầu thời gian 5 tiếng của cuộc đua tài luôn xuất hiện các đội tuyển VN trong top dẫn đầu, trong khi các tên tuổi quốc tế chỉ có Merak và ClearWaterBay (HongKong). Đối thủ nặng ký đến từ Đại học Tokyo là Makegumi, vốn được các đoàn cảnh giác nhất, vẫn ở vị trí thứ sáu. "Tôi không hiểu chuyện gì đang xảy ra. Tôi nghĩ là đại diện của Nhật đến VN lần này rất mạnh. Nhưng Makegumi đang làm gì nhỉ?", huấn luyện viên của Đại học Khoa học tự nhiên TP HCM Lâm Xuân Nhật tỏ ra băn khoăn. Dù vậy, nhiều chuyên gia khác vẫn tin rằng Makegumi sẽ làm nên nên chuyện. "Tôi nghĩ Đại học Tokyo sẽ đoạt chức vô địch, có thể họ có đấu pháp nào đó chưa tung ra", trưởng đoàn HongKong Joek.W.Chong nhận định.

Song, đại diện của xứ hoa anh đào đã không thành công tại ACM/ICPC 2007 bởi kết quả chung cuộc, họ chỉ hoàn thành được 4 bài trong thời gian 248 phút, chấp nhận xếp thứ 5.

Càng về cuối, cuộc đua càng trở nên căng thẳng. Thời gian làm bài kéo dài 5 tiếng nên bữa trưa được các tình nguyện viên chuyển đến tận bàn cho thí sinh. Có người vừa nhai bánh mỳ, vừa đi lại quanh chỗ ngồi suy nghĩ cách giải thuật toán. Người khác thì mải miết gõ quên luôn cả suất ăn của mình. Một số liên tục ngoái nhìn kết quả hiển thị trên màn hình lớn đặt ở các góc phòng. Thi thoảng ở bàn nào đó, sĩ tử lại nhảy ra khỏi chỗ ngồi ôm chầm lấy nhau hoặc kêu to sung sướng vì tìm ra được đáp án đúng. Một tiếng trước khi kết thúc cuộc thi, Ban tổ chức ngừng cập nhật kết quả online, để đảm bảo bí mật. Thời điểm này, Bugs xếp thứ 3 sau ClearWaterBay và Makegumi, dưới nữa là Merak và AstarVN.

Tuy nhiên, những phút cuối cùng lại chứng kiến các pha ghi điểm đầy kịch tính mà ngoạn mục nhất là cú lội ngược dòng của một tên tuổi không mấy tiếng tăm, thậm chí không hề có mặt trong top 10 của 4 giờ đầu tranh tài. DragonCoders của Đại học công nghệ Hà Nội đã đột ngột xuất hiện và chiếm giữ luôn ngôi vị số 3 với thành tích 5 bài hoàn thiện trong 823 phút, làm nên sự ngạc nhiên đầy thích thú cho Hội đồng giám khảo. Trong khi một đội nữa của VN là Bugs với những nỗ lực cuối cùng đã tự nâng mình lên vị trí thứ hai thì Makegumi, ClearWaterBay lần lượt tụt hạng nhường cup vô địch cho "gã khổng lồ" Merak.

Buổi tối cùng ngày, các giải thưởng của ACM/ICPC đã được trao cho những người thắng cuộc. Phần thưởng lớn nhất là giấy mời tham dự vòng chung kết dành cho Merak và Bugs. Tuy nhiên, Ban giám đốc ACM/ICPC châu Á sẽ cân nhắc một chiếc vé vớt dành cho "những chàng lãng tử" của DragonCoders.

Chia sẻ trong niềm vui sướng sau lễ trao giải, 3 thành viên của Bugs gồm: Nguyễn Chí Thiện, Đặng Vĩnh Bảo và Hồng Anh Khoa, cho biết trong lúc thi cũng đã rất hồi hộp. "Em theo dõi bảng kết quả thấy mình cũng đã có lúc đứng đầu, nhưng rồi đội khác lại vượt qua. Nhưng dù sao cả nhóm cũng đã thống nhất là bình tĩnh đọc đề, bài nào dễ làm trước. Có bài dễ nhưng mất nhiều công sức thì để lại sau. Vì kinh nghiệm là phải thật cẩn trọng, tránh bị trừ giờ vì làm sai", Đặng Vĩnh Bảo nói. "Kỹ năng lập trình cũng rất cần tốc độ, không phải giải nhiều mà là giải nhanh và chính xác, được bài nào phải chắc bài đó".

Được kết nối với cuộc thi Olympic tin học nên ACM/ICPC năm nay chia ra thành các khối chuyên và không chuyên. Cũng chính vì thế mà trong 10 đề bài có một vài nội dung rất dễ nhằm dành cho khối không chuyên. Những gì còn lại được đánh giá là… cực khó. "Em từng nghĩ là với số lượng 10 bài làm trong 5 tiếng thì chắc là đề cũng dễ thôi. Nhưng không ngờ lại phức tạp đến vậy. Những kỳ thi khác thì đội vô địch giải được hầu hết. Vậy mà ở đây, nhóm dẫn đầu cũng chỉ hoàn thành 6/10 bài thôi", Nguyễn Chí Thiện của đội Bugs chia sẻ.

Ông Dương Anh Đức, Phó chủ tịch Hội đồng giám khảo, cũng thừa nhận sự kiện lần này đã mời được nhiều chuyên gia giỏi, trong đó có cả giáo sư người Mỹ, tham gia ra đề nên thách thức trở nên nan giải hơn. Điều này cũng chứng minh vì sao mà các đội dẫn đầu cũng chỉ xử lý xong được 6 bài và có tới 2 câu hỏi không nhóm nào động được tới. Còn có 17 đội ra về "tay trắng" vì hoàn toàn không nộp bất kỳ đáp án nào.

Nguyễn Hằng

TenNhoc
12-11-2007, 22:13
Nói thêm về cuộc thi này cho mọi người cùng biết.
Năm nay là năm thứ 32 cuộc thi này được tổ chức, đây là cuộc thi lập trình dành cho sv trên toàn thế giới.
Năm nay hàng ngàn đội trên khắp thế giới tham dự, và chỉ có 90 đội được vào vòng chung kết cuối cùng. Năm ngoái đội của KHTN phải về thứ 2(chọn 1 đội) vì thua trong những phút cuối cùng, cũng may năm nay điều xui xẻo đó không lặp lại.
Bảng đấu này có quá nhiều đội mạnh nhưng các đội của các ĐH uy tín ở VIỆT NAM đều đã thi đấu thành công.
http://icpc.baylor.edu/icpc/default.htm

n3wbie
12-11-2007, 22:31
Nói thêm về cuộc thi này cho mọi người cùng biết.
Năm nay là năm thứ 32 cuộc thi này được tổ chức, đây là cuộc thi lập trình dành cho sv trên toàn thế giới.
Năm nay hàng ngàn đội trên khắp thế giới tham dự, và chỉ có 90 đội được vào vòng chung kết cuối cùng. Năm ngoái đội của KHTN phải về thứ 2(chọn 1 đội) vì thua trong những phút cuối cùng, cũng may năm nay điều xui xẻo đó không lặp lại.
Bảng đấu này có quá nhiều đội mạnh nhưng các đội của các ĐH uy tín ở VIỆT NAM đều đã thi đấu thành công.
http://icpc.baylor.edu/icpc/default.htm
Đào tạo gà nòi mà.Đào tạo để thi chứ phải đào tạo để làm việc đâu.

hnminh
12-11-2007, 23:09
Sao bạn có thể nói vậy. Trường có đội thi đoạt giải là trường đào tạo để đi thi thôi sao? Bạn nghĩ rằng những người đoạt giải đó chỉ biết suốt ngày luyện thi để đoạt gải thôi ah? Không phải 100%, nhưng tôi cam doan với bạn là những sinh viên đoạt giải đó là những sinh viên tốt, ra làm việc họ sẽ chẳng thua ai.
Một cuộc thi như vậy được bao nhiêu người? Một năm như vậy có bao nhiêu cuộc thi? ĐH mà làm gì có chuyện chỉ đào tạo gà nòi để đi thi bạn. Nếu không biết thì đừng có phát ngôn bừa bãi. Nếu được hãy đóng góp một vài ý kiến cho bạn học sinh mở topic này tham khảo chứ đừng có như vậy.
Nếu thi Tp HCM, tôi nghĩ rằng ĐH CNTT, KHTN, BK, bạn chọn trường nào cũng được cả. Vấn đề là cố gắng ôn tập để vào 1 trong những trường này và vào được thì cố gắng học. Tất cả đều do bạn học thế nào thôi. Như thi CNTT thì cố gắng vào những trường này của ĐHQG. Sẽ tốt hơn.

Khẳng định với bạn một điều là CNTT của KHTN không đào tạo để thi cử, để nghiên cứu. Mà là đào tạo để sv đi làm. Đừng nhìn chữ KHTN mà nói rằng chỉ toàn là nghiên cứu, không biết làm việc. Hãy nhìn vào đội ngũ giáo viên, chương trình đào tạo của họ mà nhận xét. Còn chuyện sv ra trường thiếu kỹ năng, thiếu kinh nghiệm này nọ là chuyện của mọi trường chứ không riêng ai cả.

keancaptinh
12-11-2007, 23:27
Vote 1 phiếu cho BK TPHCM . Có quen mấy bạn ở đó làm ăn ngon lắm . Phong cách làm việc hiện đại , khả năng tốt.

@ Rảnh ra BKHN học chơi: PR tý ^^ > BKHN đào tạo cả có đủ 4 ngành chính thống của công nghệ thông tin : CS ( khoa học máy tính ), CE ( Kỹ thuật máy tính), SE ( công nghệ phần mềm ) , IS( hệ thông thông tin ) . và ngành ngoài :( mạng và truyền thông). heeee PR nhầm chỗ rùi ^^!

huyx
13-11-2007, 00:59
Em có biết mấy bác đội DragonCoder trường ĐHCN-ĐHQG HN. Giỏi lắm

duynguyen000
13-11-2007, 05:01
hì hì, vậy mấy người đang làm việc ở mấy cty tin học là người nuớc ngoài ah?