PDA

View Full Version : Quỷnh được chào !

Quỷnh
16-10-2007, 19:26
Xin chào bạn Quỷnh ! Chúng tôi nhận thấy bạn chưa gửi bài viết nào trên DDTH.com. Sao bạn không bắt đầu bài viết đầu tiên bằng cách tự giới thiệu về mình tại chuyên mục Tự giới thiệu - Giao lưu ?

Nếu có vướng mắc gì về tin học, bạn hãy đặt câu hỏi vào chuyên mục thích hợp. Bạn cũng có thể giúp đỡ người khác bằng cách trả lời những câu hỏi có sẵn hoặc tham gia vào các chủ đề thảo luận hấp dẫn trên diễn đàn.

Nếu bạn muốn tìm kiếm các thông tin đã có, hãy click vào Tìm kiếm và gõ vào từ khóa thích hợp.

Chúc bạn một ngày làm việc thành công và tìm được nhiều thông tin bổ ích tại DDTH.com!

Có câu chuyện cười:
Thầy giáo đang giảng bài chợt thấy có trò cứ nhe răng cười. Bực quá thầy phạt trò ấy quỳ, thầy tiếp tục giảng. Chợt liếc cậu học trò quỳ vẫn thấy nó cười, cáu quá thầy bắt nó chạy 5 vòng sân trường giữa trưa nắng gắt. Tưởng nó sợ ai dè dù chạy 3 vòng muốn xỉu trò ấy vẫn nhe răng cười.
Thầy giơ tay đầu hàng thì bạn lớp trưởng đứng lên thưa:
Thưa Thầy bạn ấy hô ạ.
Mịa kíp Quỷnh pót mấy bài rồi mà vẫn cứ thấy nó chào và trách Quỷnh chưa viết bài. :mad::mad::mad:

sideduck
16-10-2007, 19:32
Có câu chuyện cười:
Thầy giáo đang giảng bài chợt thấy có trò cứ nhe răng cười. Bực quá thầy phạt trò ấy quỳ, thầy tiếp tục giảng. Chợt liếc cậu học trò quỳ vẫn thấy nó cười, cáu quá thầy bắt nó chạy 5 vòng sân trường giữa trưa nắng gắt. Tưởng nó sợ ai dè dù chạy 3 vòng muốn xỉu trò ấy vẫn nhe răng cười.
Thưa Thầy bạn ấy hô ạ.
Mịa kíp Quỷnh pót mấy bài rồi mà vẫn cứ thấy nó chào và trách Quỷnh chưa viết bài. :mad::mad::mad:

Post bài trong box thư giản hình như không được tính ^^

nhuxuanthanh
16-10-2007, 20:12
Quỷnh và Quỳnh Nghi có dính dáng gì nhau không thía? nghi quá à nghen:)

Arkain
16-10-2007, 20:27

Sh!t, đừng nói là linh sư nhà cụ Dê đánh hơi vào tận Mùi Thôn rồi nhé! Tình báo Đông Xưởng, Tây Xưởng, Lạp Xưởng làm việc bê bối quá!

nhuxuanthanh
16-10-2007, 20:34

Sh!t, đừng nói là linh sư nhà cụ Dê đánh hơi vào tận Mùi Thôn rồi nhé! Tình báo Đông Xưởng, Tây Xưởng, Lạp Xưởng làm việc bê bối quá!

Có khi đúng thật các Pác ạ mấy hôm nay em thấy cụ Dê bớt dê hẳn đi trông thấy:lick:

Quỷnh
16-10-2007, 21:52

Mợ Kền đánh hơi tài hủn kém sư nhà cụ Dê :D

Huỳnh Tấn
17-10-2007, 14:15
Dừ thì yên... mồ hít bị "nó" trách :lick:

dly
17-10-2007, 14:21
ban-nít rùi hử !
Chơi xong "ổng" không dẹp đi, cứ quăng ra đó báo hại bọn con nít làm bong bóng truyền tay nhau :emlaugh:

edavn
17-10-2007, 22:40
Chơi xong "ổng" không dẹp đi, cứ quăng ra đó báo hại bọn con nít làm bong bóng truyền tay nhau :emlaugh:

Oái, thì ra Quỷnh là... ai thía nhẩyhttp://ddth.com/images/icons/icon11.gif

nino
18-10-2007, 07:13
hi hi hi... tới bây giờ cũng đâu biết Quỷnh là ai đâu :no:

antighost2891
19-10-2007, 13:48
Sao lại banned, ai banned, ban vì lý do gì? Khó hỉu.

nino
19-10-2007, 14:33
chắc hắn tự ban mình rùi :(

antighost2891
19-10-2007, 14:34
chắc hắn tự ban mình rùi :(

Tự ban nghĩa là tự xử giống như đàn ông không vợ, họ tự xử bằng cách ... phải không?

letruongxa
19-10-2007, 15:03
Có câu chuyện cười:
Thưa Thầy bạn ấy hô ạ.

cái chú em tên Quỷnh có phải là đang lái con xe bus tuyến Sài gòn - cây gõ nhớ biển xe 53M 9875 - Bus HTX 19/5 - số 215 không. thấy giống wa. nếu phải thì anh em mình có duyên phết nhỉ. anh nhớ chú có post bài lên dd http://www.ddth.com/showthread.php?t=145001&highlight=%22n%C3%A0o+%C4%91i+bus%22 . hôm nào gặp nhau cái đê. có gì thì reply vào mail cho anh biết nhé.

Đòn Nè
19-10-2007, 22:03
cái chú em tên Quỷnh có phải là đang lái con xe bus tuyến Sài gòn - cây gõ nhớ biển xe 53M 9875 - Bus HTX 19/5 - số 215 không. thấy giống wa. nếu phải thì anh em mình có duyên phết nhỉ. anh nhớ chú có post bài lên dd http://www.ddth.com/showthread.php?t=145001&highlight=%22n%C3%A0o+%C4%91i+bus%22 . hôm nào gặp nhau cái đê. có gì thì reply vào mail cho anh biết nhé.
Ku nài bạn Quỷnh hử, sao hắn bị ban thế hử ku !
Keke, đùa tí thui, ku nhớ anh không ? Có gì cứ reply vào mail cho anh nhé.

letruongxa
20-10-2007, 08:55
Ku nài bạn Quỷnh hử, sao hắn bị ban thế hử ku !
Keke, đùa tí thui, ku nhớ anh không ? Có gì cứ reply vào mail cho anh nhé.

hô hô. sáng sớm ngày 20/10 post bài tí cho vui.
không ngờ lại có tên và nhận vơ. chắc là chú thích tặng hoa hả. liên lạc với anh nhé anh tặng cho máy bông loa kèn tha hồ mà chơi nhé. anh là thằng deck nào mà tôi phải nhận ra.
còn chú Quỷnh bị band thế nào thì deck ai thèm quan tâm chứ. hi có lẽ ổng này up link pin *** của TL lên điễn đàn ===> band là phải.

Đòn Nè
20-10-2007, 09:00
hô hô. sáng sớm ngày 20/10 post bài tí cho vui.
không ngờ lại có tên và nhận vơ. chắc là chú thích tặng hoa hả. liên lạc với anh nhé anh tặng cho máy bông loa kèn tha hồ mà chơi nhé. anh là thằng deck nào mà tôi phải nhận ra.
còn chú Quỷnh bị band thế nào thì deck ai thèm quan tâm chứ. hi có lẽ ổng này up link pin *** của TL lên điễn đàn ===> band là phải.
Bìn tĩn bìn tĩn ku Le, nói năng bậy bạ văng deck văng dick có ngày bị ban theo ku Quỷnh đó. kekekeke :lick:

letruongxa
20-10-2007, 21:43
Bìn tĩn bìn tĩn ku Le, nói năng bậy bạ văng deck văng dick có ngày bị ban theo ku Quỷnh đó. kekekeke :lick:

pình pường thôi.anh không như chú quỷnh đâu