PDA

View Full Version : N 70 Bị Lỗi Biểu Tượng!

situan87
11-10-2007, 22:36
Mình đang xai con N70 chinh hang, may van xai binh thuong, chi co no luc nao cung hien bieu tuong la tin nhan dang go. Minh khong biet cach bo. Mong cac anh giup voi. San tien cho minh hoi cach update phan mem diet virus Symetec. Cac on cac pro nhieu!

Xpro
12-10-2007, 17:23
bác làm ơn vết có dấu dùm đọc ko hỉu ji` hết

duc86
16-10-2007, 12:35
thế bác có nhận được tin nhắn không
nếu không nhân được tin nhắn thì bạn vào quản lý file xóa bớt dữ liệu trong ấy di là ok

thanhlongmvt
20-10-2007, 20:18
Máy luôn hiện biểu tượng của tin nhắn đến đó là do:
1 - Số lượng tin nhắn trong máy của bạn quá nhiều bằng cách bạn xóa bớt đi là sẽ nhận được.
2 - Bộ nhớ máy của bạn đã đầy "Not Enought memory" thì bạn cũng phải xóa đi một số hình ảnh chụp hay thông tin nào đó không quan trong.
Xong bạn khởi động lại máy thế là dùng được rồi. Chúc bạn thành công

unlimited
23-10-2007, 00:20
Lưu tin nhắn sang thẻ nhớ.Mặc định của nhà sản xuất là lưu tin nhắn vào bộ nhớ của máy(phone memory),để lưu được tin nhắn sang thẻ nhớ bạn làm như sau.Vào menu:Messaging->Options->Settings->Other(ở cuối cùng đó)->Memory in use->Bình thường để dấu chọn là phone memory bây giờ bạn chuyển dấu chọn sang thẻ nhớ là ok.Máy tớ gần 1200 tin nhắn đến(chưa kể tin nhắn đã gửi đi) mà vẫn ok.Tớ đang dùng N70ME.Phương pháp này rất tốt ưu,nếu bạn có máy tính,cáp hay đầu đọc thẻ nhớ thì có thể copy tin nhắn sang máy tinh,lúc nào thích thì đọc lại.Nhất là những tin nhắn quan trọng.....

quang_nguyen
25-05-2009, 07:30
có thể là máy bạn bị treo.BẠn hãy tắt máy rồi khởi động lại,xem có còn ko.Trc đây mình cũng bị như bạn.restart máy lại là dc ah.Bạn nhấn *#7370# rùi máy hỏi có muốn rétart ko ,ban đồng ý là xong thui.