PDA

View Full Version : Có ai được Google tặng thẻ Gift Amex Card như tui ko nhỉ?

thesaint
08-10-2007, 20:49
Hôm nay ra bưu điện thật bất ngờ khi thấy cái thư của Goolge lại thấy có cái thẻ Amex nữa chứ. Về nhà xem thì ra no' là thẻ quà tặng của Google gửi cho!
1 thẻ Amex 50$ gift card. Mỗi tội chưa biết làm gì với nó nữa.
hic hic co' mỗi cái thẻ mà đến chục cái giấy, 3 cai' phong bì trong cái thư của Google.
Thì ra là nó gửi cho mình là vì:
Thank you for your providing feedback regarding Google AdWords and Google Audio Ads. Please enjoin thí American Express Gìt Cảd as a token of our appreciation for your time!
Sincerely
Google AdWords!

sideduck
08-10-2007, 21:13
Hôm nay ra bưu điện thật bất ngờ khi thấy cái thư của Goolge lại thấy có cái thẻ Amex nữa chứ. Về nhà xem thì ra no' là thẻ quà tặng của Google gửi cho!
hic hic co' mỗi cái thẻ mà đến chục cái giấy, 3 cai' phong bì trong cái thư của Google.
Thank you for your providing feedback regarding Google AdWords and Google Audio Ads. Please enjoin thí American Express Gìt Cảd as a token of our appreciation for your time!
Sincerely
Google AdWords!

Hihi! Khoe của :) Ganh tị wá ^^ Wa phá ads của ông này mới được kaka! Đùa thui! Scan lên cho bà con xem với :D

dreamstar
08-10-2007, 21:16
Sincerely
Google AdWords!

Cho hỏi bạn đã góp ý gì cho google mà nó cho quà tặng vậy?

vnmarser
08-10-2007, 21:36
sờ can lên cho anh em ngắm tí đi bác.
Nhân tiện bác cho biết bác đã feedback những gì để từ rầy em chịu khó feedback với nó :D

tui_là_tiamo
08-10-2007, 21:39
Chẳng biết cái đó như thế nào cả

thesaint
08-10-2007, 21:48
nãy đã chup hình rùi mà wen ko up lên tại flash leo' lên ko rõ lắm ngại chup cái khác!
pic đây: http://img229.imageshack.us/my.php?image=dsc00136smallpd1.jpg
attack mãi ma` mang lag wa'

sideduck
08-10-2007, 21:56
Nhân tiện bác cho biết bác đã feedback những gì để từ rầy em chịu khó feedback với nó :D

Trả lời luôn câu này đi bác! Mún học hỏi kinh nghiệm lắm :D

Banned
08-10-2007, 22:13

M., thì thấy thằng nào vi phạm, thì báo cho google, vậy là được trả công cho cái gọi là "mách lẻo', :))

c2t
08-10-2007, 23:26
không biết cái này, dù sao cũng chúc mừng bác :)

dxtdn
08-10-2007, 23:33
ăn cám trả vàng, may túi 3 gang mang đi mà đựng ngay cả mấy site .com.vn lỗi cùng tùm lum đấy<hồi trước qua xem chứng khoán thấy site đó lỗi rành rành, <lỗi asp, giành cho mấy bố hack shop> rãnh thì test site rồi report thôi, vn thì được cảm ơn nước ngoài thì được quà,

goldensea80
09-10-2007, 10:19
Vui quá nhể. Thẻ gift card thì chỉ vác ra ATM mà rút tiền, ở HN thì mang ra ATM của ANZ ở bờ hồ ấy. Chúc mừng nhé. Mà hôm này cũng vừa nhận đc $100.91 check của Google, vui phết, nhân thể chia vui với bác luôn ^_^

Phamen
09-10-2007, 10:50
Nhập được gifcard là hơi bị vinh dự đấy. Đã khoe thì phải khao anh em đi thôi :D

Arkain
09-10-2007, 11:34
Chúc mừng! chúc mừng! Cuối tuần này khao quân ở đâu đây? :D

namicc
09-10-2007, 11:41
Nhưng cái thẻ này ở VN thì có được tích sự gì không các bác? Nếu không được tích sự gì thì bác thử xin đổi sang tiền G-Adwords xem có được không :D

cuti2489
09-10-2007, 12:00
ai nói là ko làm đc hỡ bác,ra ngoài vô mấy cái ATM rút cái bụp,mà nếu nó có cung cấp tài khoản ngân hàng kèm theo nữa thì làm cái pp verify us gửi và nhận $ đc luôn

vnads
09-10-2007, 16:43
Cái này hình như chơi Google AdWords mới đc thì phải

sideduck
09-10-2007, 17:09
Nhân vật chính mất tích! Hog thấy trả lời trả vốn gì cả >_< sốt cả ruột >_<

tham_tu_conan
10-10-2007, 14:51
Chưa biết là gì nhưng cũng chúc mừng bác!

thesaint
10-10-2007, 20:40
cai' nay` la` cua google adword no' gui cho minh` lam`. Luc' do' dang ranh len vao` lam` choi thoi ai ngo` no' gui qua` tang. Thay' no' gui moi 1 lan`, chang la` no' ra mat dich vu Audio ad nên mới nghiên cứu đánh gia' thui ma`!@