PDA

View Full Version : Các Bro chơi GA vào mình hỏi dùm xíu :D

xxx_nd_vn
06-10-2007, 14:36
Mình đang có 1 site có lượng người truy cập khá kha, nhưng lại ko hợp điều kiện của thằng G.A, nếu đặt ADS trên site này chắc die acc mất. Nếu mà mình xài 1 cái đoạn Java, popup trên site đó.để mỗi người truy cập vào site đó nó tự nhảy thêm ra 1 site thứ 2 mà mình có gắn G.A , ko biết như thế thằng G.A nó có lock acc của mình đc ko nhỉ ???

Tham khảo ý kiến các cao thủ trước khi làm ko thì toi . Đang có 150$ chưa rút đc :D

sideduck
06-10-2007, 14:40
Mình đang có 1 site có lượng người truy cập khá kha, nhưng lại ko hợp điều kiện của thằng G.A, nếu đặt ADS trên site này chắc die acc mất. Nếu mà mình xài 1 cái đoạn Java, popup trên site đó.để mỗi người truy cập vào site đó nó tự nhảy thêm ra 1 site thứ 2 mà mình có gắn G.A , ko biết như thế thằng G.A nó có lock acc của mình đc ko nhỉ ???

Tham khảo ý kiến các cao thủ trước khi làm ko thì toi . Đang có 150$ chưa rút đc :D

^^ Có liên kết đến trang GA cấm cũng bị ban :D Vấn đề là sớm hay muộn thôi.

Phamen
06-10-2007, 14:46

Nếu site bạn chưa phù hợp thì tốt nhất không nên dùng một trò gì cả, hãy đợi khi nào nó phù hợp rồi hãy chơi, không thì chơi cũng tốn công mất sức thôi.

Hãy chơi đẹp, hãy vì cả cộng đồng GA của VN!!!

ngothuaan
06-10-2007, 15:13
thứ nhất site của bạn định chèn "popup" đã không hợp với GA như bạn nói, thứ hai là GA cấm dùng popup hiển thị GA rồi. Tốt nhất đừng nghĩ tới vấn đề này. Hãy tận lợi thế của site cũ mà bạn đã kiếm được 150$ đi, thà chậm mà chắc :D

myclip
06-10-2007, 18:21
các bác hãy ủng hộ, chơi đẹp vì nếu bị ban thì suốt đơeif hối hận khi GA mở cửa toàn phần cho VN

lyngsat
06-10-2007, 21:15
browser nó tự block những popup auto, nên chơi popup sẽ là không khả quan

tienkhom
07-10-2007, 13:31
Nếu là trang english, traffic cao từ những nước nói tiếng Anh như US,CAN,ENG,AUS thì làm mưa làm gió nó cũng ko Ban. Quan trọng là làm thế nào mà tổng kết bạn kiếm được nhiều tiền nhất và lâu dài nhất, vậy mới thực tế. 150$ với bạn là lớn hay nhỏ, đã thỏa mãn chưa?

TieuThapNhatLang
07-10-2007, 18:17
Thay vì đặt popup thì bạn đặt 1 liên kết đến chắc ok hơn