PDA

View Full Version : Oxado ra chiêu thức giúp loại bỏ GA PSAs

myclip
06-10-2007, 07:50
bác nào đã chơi oxado thì chắc biết, nó mới cho ra chiêu thức này, và nó quản lý cũng gần như GA nhưng thoáng hơn, vưa ra chiêu thức thay banner cho các quảng cáo GA PSAs, quan trọng là nó trả bằng Euro vì nó nằm ở Europe mà, bác nào quan tâm thìg chơi nhé

tranhaanh
06-10-2007, 08:34
nói rỏ đi bác. nó hổ trợ GA hay là nó làm việc gần giống GA

myclip
06-10-2007, 08:43
nó cũng gần giống GA nhưng vừa hỗ trợ PSA, bác nhìn ở cuối ấy, tức là khi login bác thấy dòng chữ replace GA PSA bằng oxado bvanner

nongdanmang
06-10-2007, 11:04
Thay GA bằng Oxado và Bid thì ok nhưng kô đặt chung 2 thằng này với GA trên 1 site được.

myclip
06-10-2007, 18:06
thực ra thì nó đều là contextual ads nhưng oxado ngu hơn và thường ít khi hiện ad nếu ip ở VN nhưng khi có thằng nào quảng cáo banner thì ok, không sợ vi phạm GA đâu, các bác mà fake ip thì ngon lành, click ta hồ, tất nhiên click nhièu quá nó cho là bad click và ko tính tiền

tinhbanitn
17-10-2007, 10:16
Tui đăng ký oxado rồi nhưng có thấy đoạn code nào đâu!Bác Clip ơi giúp tôi với!

myclip
17-10-2007, 10:20
chết thật, bác phải vô add banner, chọn các định dạng nó có nhiều gấp 3 GA về định dạng và màu sắc, sau đó thì sẽ có một đoạn code rất ngắn, quan trọng là bác fake ip và click mỗi ngày 2-3 cái thì ngon lành, mỗi ip một cái

tinhbanitn
17-10-2007, 10:42
trời đất thế phải đặt tận 3 cái cơ ah!thế tạo sau khoang bao lâu thì mình mới có code,sao tôi tạo rồi mà vân chẳng nhìn thấy code đâu cả!Ah!mà bác Clip cho hỏi luôn!code của nó trên trang oxado hay nó gửi vào mail thế!

myclip
17-10-2007, 10:48
ngay trên đó, sau khi tạo xong nó có dòng wr dưới ghi "get html code" click vô đó, hoặc quay lại my account, click vào định dạng code và click vào edit, sẽ thấy một dòng như thế này(<SCRIPT TYPE="text/javascript" LANGUAGE="Javascript" SRC="http://pub.oxado.com/insert_ad?pub=***X"></SCRIPT>) chính là code đấy, chúc may mắn

tinhbanitn
17-10-2007, 11:09
oxado nói gì đây!

This banner is for a site which has not been validated by our team yet, so you cannot use it until the site has been accepted. You will be notified by e-mail once our team has validated the site.

tienkhom
17-10-2007, 11:25
oxado nói gì đây!

This banner is for a site which has not been validated by our team yet, so you cannot use it until the site has been accepted. You will be notified by e-mail once our team has validated the site.
Bọn nó chưa chấp nhận trang của bác nên chưa cho code, phải chờ thêm đi khi nó validated mới được.

myclip
17-10-2007, 11:46
đúng rồi, trang này uy tín lắm, bác cần chờ email nó nói là accepted, nên là TA và có nội dung thì yên tâm, chắc một vài ngày nữa sẽ ok, em đăng ký tới 10 trang blogspot mà vẫn ok