PDA

View Full Version : Cần tìm host free update VBB

bk638
03-10-2007, 19:22
Mọi người có thể chỉ giúp một vài trang cho update VBB được ko.Thanks

duongtien
04-10-2007, 17:29

Hiểu được chết liền.:emlaugh:

vnmarser
04-10-2007, 17:44
Ôi, viết tiếng Việt mà mình cũng chả hiểu:no:
vài trang cho update vbb là update cái gì?
update lên bản mới hơn thì vào trang chủ của nó mà down về

vietnamnetvn
04-10-2007, 18:33
công nhận phong ba bão táp ko bằng ngữ pháp Vn,giờ thì hiểu tại sao mình học tiếng Anh kém,đơn giản vì đọc tiếng Việt mà cũng ko hiểu thế này thì đúng là Bó tay. Nhưng tạm hiểu thế này Bác định update vbb miễn phí có nghĩa muốn nâng cấp lên phải ko,Vô vbbvn.com mà load bản 3.6.8 về mà dùng.Hi vọng hiểu đúng ý Bạn này!

bk638
05-10-2007, 12:07
Các bạn làm mình xấu hổ quá.Xin lỗi nhé.Tại viết vội quá.Thông cảm nhé.Dù sao cũng cảm ơn đã trả lời.Thanks

VNFriends
05-10-2007, 12:12
Cần tìm host free upload VBB

Phamen
05-10-2007, 12:28
Cần tìm host free upload VBB

Bác này dịch không biết có đúng í của tác giả ở trên không? :D

Ở tiêu đề thì bác ấy "tìm host free update VBB", ở trong thì lại " tìm trang cho update VBB". Nói tóm lại chẳng biết thế nào mà dịch :D

vnmarser
05-10-2007, 12:39
ô hô hô, tác giả đâu rồi, viết lại cái để anh em còn hiểu. Đọc không hiểu hơi bức xúc :D

cuonglac
09-10-2007, 23:41
Chắc ý ông ấy là cách đưa VBB lên mạng đó mà.Thì chắc ông ấy cần tìm host để cài đặt VBB .Anh em nào có biết thì giúp.Tôi ko dùng cái này bao giờ qua .Nói ko biết có đúng ko ,nhân tiện đây anh em chỉ giúp qua về cái này coi.Khi down cái VBB về chỉnh sửa thế nào và cách đưa nó lên mạng .Cảm ơn mọi người.Có nói gì ko đúng mọi người đừng cười nhé.Chứ nhìn mấy ông nói như trên thì xấu hổ chết.hi hi hih hih

NguyenDuyPC
01-12-2011, 18:36
1 thằng dân công nghệ thông tin phãi biết cách nói ít hiểu nhiều . các bác thật là " bác học " khi học cntt . Host free update vbb ư ? . Đa số host free hiện nay đến hơn 1 nữa là không hỗ trợ upgrade từ các phiên bãn lên . Theo chủ topic hỏi thì host free nào cho phép upgrade vbb ? . Xin thưa bạn là mình vào thẳng vấn đề luôn . Nếu muốn làm web làm ơn ráng bỏ tiền mua host và domain đi nếu muốn làm đang hoàng và phát triễn về sau . Host free nó die thì xót của . Tên miền thì là danh hiệu của bạn nên chẵng có cách nào là mua 1 con đi lại còn dễ SEO nữa . Chào bạn

bvnguyen
01-12-2011, 19:32
chắc bác ý muốn tìm host free cho upload vbb
Đến rặng tre đầu làng Mùi đã chạy khỏi làng luôn rùi :)