PDA

View Full Version : minh phan van khong biet du hoc hay thi vao mot truong dai hoc o vn cai nao tot hon

thanhnghi777
02-09-2002, 18:45
nam sau minh thi vao dai hoc , minh khong biet co nen thi hay khong . minh muon duoc du hoc , nhung khong biet mot ti gi ve van de nay ca , cac ban nao biet hay chi giao dum nghen

nguyenhuuhuan
11-09-2002, 11:06
Chao em. Nam nay em hay co gang hoc cai da, de roi khi thi tot nghiep duoc loai Kha hoac Gioi thi se tot cho em rat nhieu. Neu gia dinh em co kha nang, em hay co gang di du hoc nuoc ngoai, vi o nuoc ngoai co rat nhieu dieu de minh hoc hoi. va ho co dieu kien cho em di thuc te hon la o Vn, Em khong nghe cac anh chi dai hoc than nhieu sao. anh cung vay, anh thay sinh vien cua minh. thieu rat nhieu ve co so vat chat, va nhung nguoi du gioi de day chung ta, nhung neu em ra nuoc ngoai, dieu dau tien em tiep nhan o do, chinh la co so vat chat de em co the phat huy tat ca cac kha nang trong em, Va cai sau cung do chinh la, bang cap o nuoc ngoai, em de xin viec hon o day, do la thuc te, em hay co gang suy nghi em nhe, chuc em thanh cong

QAL
11-09-2002, 20:08
TUi nghĩ nên ở VN học thêm vài năm nữa cho vốn tiếng Anh khá một chút, chững chạc một chút rùi đi du học, như vậy sẽ dễ dàng thích nghi với môi trường mới hơn.