PDA

View Full Version : Nhận GA cáh qua PayPal

myclip
02-10-2007, 14:40
Argentina, Brazil, Bulgaria, Chile, Cyprus, Estonia, Gibraltar, Iceland, India, Indonesia, Israel, Italy, Latvia, Liechtenstein, Lithuania, Luxembourg, Malaysia, Malta, Philippines, Romania, San Marino, Slovakia, Slovenia, Turkey, United Arab Emirates, and Uruguay là các nước có thể đăng ký nhận tiền GA qua PayPal, vẫn không có VN, chán thật đấy

namicc
02-10-2007, 14:47
Có VN thì sao nào, PP ko cho phép tài khoản ở VN nhận tiền mà, GG có cho VN thì cũng bó tay hehe

tham_tu_conan
02-10-2007, 15:06
Cái này nếu có VN mình cũng ko đăng ký.
Dùng cái palpay này phức tạp lắm!

thangngo510
02-10-2007, 15:29
Tin vịt, có thấy quái đâu
https://www.google.com/adsense/support/bin/topic.py?topic=8450
Google Checkout đang cạnh tranh với Paypal, đời nào nó cho nhận = PP, mơ à!

vFork
02-10-2007, 15:54
Đúng rồi đó, PayPal giờ ở bên kia chiến tuyến rồi ;)

Phamen
02-10-2007, 17:19
Vì PayPal đã cho VN nhận tiền đâu mà GA nó cho mình nhận tiền qua PP. :D Chờ thôi, anh em cứ nóng ruột quá là hỏng hết việc lớn đấy.

Phamen
03-10-2007, 18:08
Argentina, Brazil, Bulgaria, Chile, Cyprus, Estonia, Gibraltar, Iceland, India, Indonesia, Israel, Italy, Latvia, Liechtenstein, Lithuania, Luxembourg, Malaysia, Malta, Philippines, Romania, San Marino, Slovakia, Slovenia, Turkey, United Arab Emirates, and Uruguay là các nước có thể đăng ký nhận tiền GA qua PayPal, vẫn không có VN, chán thật đấy

Không biết Myclip lấy đâu ra các thông tin này nhỉ???

myclip
04-10-2007, 09:44
trời, bác chịu khó đọc trên mạng đó, thiếu gì, hoặc tôi nghĩ các bác tham gia vào DP forum thì đọc đến cận thị như tôi cũng không hết :-)

Phamen
04-10-2007, 10:06
trời, bác chịu khó đọc trên mạng đó, thiếu gì, hoặc tôi nghĩ các bác tham gia vào DP forum thì đọc đến cận thị như tôi cũng không hết :-)

Đó chỉ là các thành viên nêu ý kiến và họ mong muốn nhận tiền qua PP chứ không phải GA chính thức trả tiền qua PP cho các nước trên.

Phamen
04-10-2007, 10:08

Đó chỉ là các thành viên nêu ý kiến và họ mong muốn nhận tiền qua PP chứ không phải GA chính thức trả tiền qua PP cho các nước trên. Mong muốn chưa chắc đã được đáp ứng và mong muốn chỉ là mong muốn. GA chưa có thông tin chính thức nào xác nhận điều trên.

disable_GA
04-10-2007, 10:11
hehehe sẽ không bao giờ có thanh toán qua paypal nếu mà có tui sẽ nghỉ chơi Ga luôn heheh