PDA

View Full Version : các anh chị giúp mình với???

dinhdoanpt
01-10-2007, 10:24
dùng phần mềm PQ để chia ổ thì làm như thế nào hả các bác, các bác nói rõ nha vì mình chưa biết chia ổ bằng phần mềm PQ các bác nào tốt thì, tải cả ảnh lên để em học luôn nha

dinhdoanpt
02-10-2007, 21:57
trời ơi sao ko có trả lời mình hết vậy. đâu hết rồi

phamhongle84
03-10-2007, 10:08
mình không định trả lời(1 là dễ quá 2 là không có hình ảnh thì không nói được) nhưng bạn nói thế thì giúp 1 tay nhưng mình chỉ nói sơ sơ thôi vì không nhớ được vị trí và từ của nó
mua 1 cái CD HB khi khởi động chọn vào PQ khi vào trong này bạn sẽ thấy các từ như
Format : Format ổ
Delete : Xóa ổ
Resize : tăng giảm dung lượng ổ tùy theo dung lượng ổ bên cạnh của nó(phải có 2 ổ mới được)
Create : Tạo ra 1 ổ mới
sau khi vào các từ này bạn chỉ cần đánh OK vào ô text rồi enter là xong
tự tìm hiểu nhé

dinhdoanpt
03-10-2007, 10:48
ối zoi nói ngắn ngọn thế bố ai mà hiểu được em ko biết thì em mới hỏi rõ ràng chứ . các bác nào nói rõ em hiểu hơn đi. thanks

khoabeo108
03-10-2007, 20:58
ối zoi nói ngắn ngọn thế bố ai mà hiểu được em ko biết thì em mới hỏi rõ ràng chứ . các bác nào nói rõ em hiểu hơn đi. thanks

Vậy thì cố gắng mở chương trình PM lên, ghi những từ tiếng Anh của nó lại & tra từ điển. Nếu tra mà tiếp tục (hoặc còn có vài từ ko hiểu) thì tiếp tục hỏi

kickot151
03-10-2007, 22:48
hix chỉ tường tận àh ! mó đi ! tốt nhất lấy ổ cứng mới mà mò ! không thì mất dữ liệu đó !

blackcactus
04-10-2007, 13:30
trong PQ có các thao tác chuột phải, khi nhấn vào thì có hướng dẫn của từng phần. khi đụng vào máy tính thì làm ơn để một cuốn từ điển E-V for PC một bên!