PDA

View Full Version : Em mời các Bác giúp em php5!

WiMax
30-09-2007, 15:02
Em đang có dự định xây dựng 1 trang web có quy mô chưa giới hạn trong suốt khoảng 1 năm tới.
Nền Php5.
Công việc sẽ cần từ đoạn mã đơn giản đến cấu trúc trang phức tạp.
Chắc chắn sẽ phải nhờ đến nhiều anh em, nhiều cao thủ lập trình web và securities.
Công xá từ free đến giá thị trường và hợp tác lâu dài.

Yêu cầu:
php5, security.
cấu trúc logic, dễ mở rộng, nâng cấp.
giao diện đơn giản, bắt mắt.
thẩm mỹ cao, (hoặc thấp), sắc màu, lòe loẹt hay không tùy trang trong cụ thể.
nếu biết đánh giá các hiệu ứng động cũng rất tốt.
cấu trúc dữ liệu đơn giản.
và code có bản quyền, chuyển giao cho chúng em.

nghe thì phức tạp, công việc cụ thể sẽ đa dạng, từ việc gia công nhỏ đến việc dài ngày, trọn gói, ngoài giờ hoặc trong giờ, toàn thời gian hoặc bán thời gian.
hơn nữa giao diện đòi hỏi đổi mới nên công việc không dừng lại ở giới hạn nào mà tùy theo thị trường, thị hiếu, điều đó anh em đều biết.

Nếu các bác cảm thấy vui vẻ, anh em có cơ hội làm quen tìm sự hợp tác lâu dài, hoặc biết đâu trong năm có thời gian rảnh rỗi làm chơi thì xin gửi thông tin liên lạc về địa chỉ của em ở
congtacphp@gmail.com,
có thể chat ở congtacphp / YMsg
nhưng em ít có thời gian online nên để lại lời nhắn em sẽ tìm các bác hẹn chat.

Tốt nhất nội dung thông tin có phần các bác có ý định hợp tác như thế nào? ưu thích làm công việc gì để khi em có nhu cầu tìm được các bác ngay.
Và cho em chút ít thông tin về kinh nghiệm để em dễ hình dung.

Giới thiệu về em 1 chút: khó tính trong logic, chặt chẽ trong cấu trúc, khó tính trong thẩm mỹ nhưng lại dễ dãi trong hợp tác.
biết trân trọng tài năng trẻ, kính trọng tài năng kinh nghiệm, nhưng làm dâu trăm họ, sẽ không tránh khỏi điều tiếng, có lời trước mong rằng nếu tìm đuợc sự hợp tác sẽ tìm luôn được sự thông cảm, chia sẻ trên tinh thần hợp tác.
Giá cả: không muốn làm 1 lần rồi không gặp lại về cả 2 phía.
Kính các bác.