PDA

View Full Version : Có thể tin nổi trang web daugianguoc.com được kô

logoff
17-09-2007, 22:30
Xin nói rõ tôi ko phải thành viên của bất cứ công ty cạnh tranh nào của cty NHẬT CƯỜNG. Nhưng thấy bức xúc với cách quảng cáo bố láo của cty này.

http://daugianet.com/?page_id=137
bạn thử vào xem.
Trong bản tin thời sự 7h30 tối ngày 12 tháng 2 , VTV đã có một phóng sự ngắn về "Đấu giá ngược". Với hình ảnh một nguời thắng phiên đấu giá máy SDA T-mobile giá thị trường là 330$ , giá đấu giá thắng là 169.000 đ. VTV nhận định đấu giá ngược là một hình thức bán hàng tiếp thị mới lạ - độc đáo, giúp doanh ngiệp khuếch trương thương hiệu, giúp khách hàng có thể sễ dàng mua được sản phẩm với giá rẻ. VTV cũng phỏng vấn NC telecom về ý tưởng cho ra đời sàn đấu giá độc đáo này.

Kết luận cuối cùng của phóng sự , VTV cũng đánh giá đấu giá có thể trở thành một xu hướng tiếp thị của các công ty kinh doanh bán lẻ

Dưới đây là đoạn video clip của chương trình thời sự.
Thử xem 2 đoạn video ở dưới.Các bạn có thay điều j lạ ko. VTV1 phát sóng mà kô thấy có logo của VTV kìa

hungproject
18-09-2007, 00:29
Cái này không có gì lạ. Nhật Cường xin băng gốc của VTV í mà. Khi phát sóng thì logo của VTV mới được ép vào.

gaconit
18-09-2007, 00:38
hix thấy chẳng có gì là bố láo cả bác ạ. Công ty nguoi ta mua phim ko dc sao.
Còn nếu đây là kieu wảng cáo của công ty bác thì thật là.....

logoff
18-09-2007, 22:30
vậy sao ko ghi lại chương trình đã phát trên tivi (có cả logo VTV) cho máu. Mà lại lấy băng gốc làm j

nobitavietnam
19-09-2007, 01:56
vậy sao ko ghi lại chương trình đã phát trên tivi (có cả logo VTV) cho máu. Mà lại lấy băng gốc làm j
Mất công record lại.
Quen biết với Đài xin file or disk có phải sướng hơn không :D

hungproject
19-09-2007, 06:54
Mất công record lại.
Quen biết với Đài xin file or disk có phải sướng hơn không :D

Quá đúng! Chắc là xin được băng của đài rùi.

Phở Tái
19-09-2007, 09:39
Riết rồi con người không biết phân biệt đâu là đúng đâu là sai, bất cứ chuyện gì cũng làm ầm lên ^^

boot
21-09-2007, 14:42
dạo này đài truyền hình HN cũng có đấu giá ngược đấy, hay phết! rình mãi mà chả trúng thưởng!

bibopdau
23-09-2007, 00:19
hy vọng có cái laplop từ đáu giá ngược mà khó quá nhắn tin trả giá cả tháng nay mà không được chắc là phải mang tiền đi mua cho nhanh có ai biết hiện giờ loại máy nào tốt mà lại vừa tiền không cố vấn nhé

vietgiaitri
23-09-2007, 00:55
Ngu lắm mơi đi đấu giá ngược, cơ hội thắng như mua tờ vé số, thậm trí còn ko bằng. Tớ ghét nhất cái gì mà có cái câu như: có bao nhiêu người cùng ý kiến như bạn.
Thế tớ thành lập ra cái chương trình: Cơ hội để Thử tài thông minh của bạn:
Câu hỏi: 1 cộng 1 bằng mấy
Hãy gửi ngay câu trả lời theo cú pháp
VGT KQ A B rồi gửi 8754
Trong đó
VGT được viết tắt của chữ Việt Giải Trí
KQ được viết tắt của chữ kết quả
A là kết quả của bạn đưa ra
B là số người mà bạn dự đoán cùng ý kiến với bạn

Ví dụ bạn đoán kết quả là 2 và có 5000 người cùng ý kiến thì bạn soạn:
VGT KQ 2 5000 rồi gửi ngay tới 8754
Chúc bạn may mắn :d

ntminhnguyet
23-09-2007, 05:10
Ngu lắm mơi đi đấu giá ngược, cơ hội thắng như mua tờ vé số, thậm trí còn ko bằng. Tớ ghét nhất cái gì mà có cái câu như: có bao nhiêu người cùng ý kiến như bạn.
Thế tớ thành lập ra cái chương trình: Cơ hội để Thử tài thông minh của bạn:
Câu hỏi: 1 cộng 1 bằng mấy
Hãy gửi ngay câu trả lời theo cú pháp
VGT KQ A B rồi gửi 8754
Trong đó
VGT được viết tắt của chữ Việt Giải Trí
KQ được viết tắt của chữ kết quả
A là kết quả của bạn đưa ra
B là số người mà bạn dự đoán cùng ý kiến với bạn

Ví dụ bạn đoán kết quả là 2 và có 5000 người cùng ý kiến thì bạn soạn:
VGT KQ 2 5000 rồi gửi ngay tới 8754
Chúc bạn may mắn :d

Mình đã gửi như sau: VGT KQ 2 1

:prrrr:

mh_61_mh
23-09-2007, 10:42
nghe nói cái này mới phát ra câu hỏi đã biết người thắng cuộc!!!

bachtuoc
23-09-2007, 10:56
dạo này đài truyền hình HN cũng có đấu giá ngược đấy, hay phết! rình mãi mà chả trúng thưởng!

Hôm qua mới có dịp theo dõi quả đấu giá ngược của THHN!

Phải nói là : không buôn bán gì lãi bằng kinh doanh kiểu này:

Này nhé! 1 bộ FPT Elite đểu, giá thị trường 7 triệu rưởi. Chúng nó bán được với giá gần 5 chục triệu trong vòng có 12 phút.

Lãi nhiều hơn cả kinh doanh đa cấp ý chứ!

themes4yahoo
24-09-2007, 00:09
Nói chung kô nên tham gia! Mà có tham gia cũng đừng có hi vọng nhiều! Hãy xem như đi mua vé số thôi!