PDA

View Full Version : mọi người cho hỏi về adworlds??

ganewbies
05-09-2007, 16:02
tôi muốn dùng adworlds để quảng cáo , nhưng tôi chưa hiểu thằng này nó hoạt động thế nào, thí dụ tôi bỏ 1 triệu để nó quảng cáo cho site của mình thì số lượng trafic đảm bảo là khoảng bao nhiêu? và trong bao lâu? ai có kinh nghiệm về mặt này chỉ bảo hộ tôi với,thanks
dùng các loại tăng trafic free thì có hiệu quả không vậy?

dreamstar
05-09-2007, 22:04
Đây là bài viết khái quát về google adwords, hy vọng sẽ giúp bạn hiểu cơ bản..còn muôn đi sâu thì bạn phải đọc thêm tài liệu và hướng dẫn bằng tiếng anh của google adwords.

http://www.webmastervietnam.com/google-adwords/tong-quan-ve-google-adwords-12.html

richman
06-09-2007, 17:10
tôi muốn dùng adworlds để quảng cáo , nhưng tôi chưa hiểu thằng này nó hoạt động thế nào, thí dụ tôi bỏ 1 triệu để nó quảng cáo cho site của mình thì số lượng trafic đảm bảo là khoảng bao nhiêu? và trong bao lâu? ai có kinh nghiệm về mặt này chỉ bảo hộ tôi với,thanks
dùng các loại tăng trafic free thì có hiệu quả không vậy?

Nếu còn amateur về Google Adwords thì bạn không nên dùng nó để quảng cáo.

Cách thức hoạt động thì Dreamstar đã giải thích rồi.

Traffic và thời gian thì tùy vào nhiều yếu tố. Còn với 1 tr, traffic của bạn có thể là 620-1200 hoặc có thể là 6 visitors.

Các loại tăng traffic free bạn muốn nói là gì thế? Không rõ ràng thì làm sao mà trả lời bạn được.

Thuongtamnhan
07-09-2007, 10:18
cám ơn , oi đang tìm hiểu thông tin về cái này, còn tăng traffic free chắc là dùng mấy cái seo free , đặt banner hay text link để quảng cáo cho advertiser đó mà đổi lại mình được nó seo free, theo tôi biết thì cái này không hiệu quả lắm