PDA

View Full Version : Baamboo và mp3 zing

TieuThapNhatLang
31-08-2007, 12:41
Làm sao để baamboo và mp3 zing search nhạc ở trang mình nhỉ các bác?

U.F.O
31-08-2007, 14:15
Đưa tiền cho ló
ngắn lày

fanitvn
04-09-2007, 16:27
bao nhiu tiền cho đủ :P, xin nó có khi cho kô!

vietgiaitri
05-09-2007, 23:58
Cho nó search nó leech hết cha nhạc luôn đấy chớ

quangtrong
06-09-2007, 00:14
có còn hơn không lol

vietgiaitri
06-09-2007, 00:45
Với tớ không còn hơn có

vietgiaitri
06-09-2007, 01:24
Ui thằng này bị khùng à, có ai đụng đến chú mày không nhỉ, anh cần gì phải ai search nhạc đâu cho tôn resource.
Mỗi người có 1 quan điểm, quan điểm của tôi là thế, liên quan gì nhỉ. Việc web tôi ra sao thì có gì quan trọng, dù là nó chỉ là 1 cái blog cũng là cái của tôi còn chú mày chẳng biết có cái trò gì mà ăn nói bố láo bố toét.
Mod xóa dùm cái bài bố láo đó đi, nhìn cái nick của nó là biết thiếu văn hóa rồi

vietgiaitri
06-09-2007, 13:25
Tôi nói cho bạn biết là đây là diễn đàn chứ ko phải nói nói bậy nói bạ.
Còn ý kiến của mỗi người đều có sự khác nhau, tôi thích như thế vì đó là ý kiến của tôi, cũng như cậu cậu thích như thế vì đó là ý kiến của cậu nhưng cậu nên ăn nói cho lịch sự 1 chút vì ở đây không phải dành cho những người vô học.
Khi nào cậu khoe được cậu có 1 cái web thôi nát như tôi thì bạn hãy lên tiếng.
Web của tôi mới làm do đó họ ko biết đến tôi cũng là điều tất nhiên và tôi không nghĩ rằng mình cần phải hợp tác với họ, còn chuyện tôi có muốn hay ko muốn là chuyện của tôi.
Đứng về góc độ thảo luận thì bạn là người thiếu văn hóa, bạn có thể tranh cãi hay lớn tiếng để bảo vệ chính kiến của mình nhưng làm ơn đừng thoá mạ người khác khi mà bạn chẳng biết mình là ai và bạn cũng chưa chắc đã được như tôi hay nhiều người ở đây

vietgiaitri
06-09-2007, 15:26
Sao "chanh chua" thế nhỉ, trước khi nói điều gì cậu nên trích dẫn thông tin rõ ràng. Chưa bao giờ có từ kẻ cắp hay cướp giựt nào trong bài viết của tôi.
Rõ ràng cậu đang ngụy biện cho 1 số đối tượng nào đó. Còn chuyện tôi có làm được như người ta hay không thì cậu không cần quan tâm, cái mà hiện nay tôi có cho dù là nhỏ nhoi thì đó cũng là niềm tự hào của tôi. Cậu đã từng nghe câu "ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng" chưa? Tự nhiên cái topic này đang thảo luận thì cậu lại nhảy vào như một tên điên để chửi rủa người khác.
Chỉ nhìn qua cái nick và thời gian đăng kí cũng như số lượng bài viết thì cậu cũng là người chẳng ra gì rồi. Nếu các topic khác tôi nói cái gì đó mà cậu ko hài lòng sao ko lên tiếng mà lại chờ bây giờ mới lên tiếng, cũng đúng thôi lên tiếng làm sao được vì lúc đó cái nick mẹ_hoangtucoc này còn chưa ra đời, hay là đã bị 1 mod vào đó ban vĩnh viễn vì tôi nói nhang nói cuội nên phải tạo cái nick mới

Romeo_Beck
06-09-2007, 19:16
Ặc vào đây chỉ thấy hai bác cãi nhau. Em cứ tưởng có tin tức gì mới của Baamboo và Zing cơ.