PDA

View Full Version : Các vấn đề về PIN

HMZ.192
29-08-2007, 21:45
Híc híc, trong email nó báo với mình rằng đã send mã pin về địa chỉ nhà rồi, send từ ngày 11/7 mà hôm nay đã là ngày 29/8 rồi. Đã hơn qua ngày thứ 48 rồi mà mình vẫn chưa nhận được mã PIN của nó :(.

Hello,

We've recently sent you a Personal Identification Number (PIN) via standard mail. You should expect to receive it within about 2-4 weeks. Once you receive your PIN, you will need to enter it into your account in order to become eligible to receive AdSense payments. To enter your PIN, simply follow the instructions included with your PIN mailer.

If you do not receive your PIN after three weeks, you may request a replacement by following the instructions at http://www.google.com/adsensenewpin .

Please note that publishers have 6 months from the original issue date to enter their PIN. If you have not entered your PIN within 4 months, we will start displaying Public Service Ads (PSAs) on your web pages. If you have not entered your PIN within 6 months, your account will be disabled and any unpaid earnings will be refunded to the appropriate advertisers. You can learn more about our PIN policy at http://www.google.com/adsense_pin_info .

For additional questions about getting paid, please visit http://www.google.com/adsense_payment_guide . If you prefer a video presentation of this information, we encourage you to watch our Payment demo (currently available in English only), located at http://www.google.com/adsense_payment_demo .

Sincerely,

The Google AdSense Team
Mấy bác pro hơi, bây giờ phải làm sao đây :(

chungmatdo
29-08-2007, 21:47
Trước đây, mình có chờ khoảng 1,5 tháng. Không nhận được PIN
Sau này, chờ lâu quá đành request a PIN new. Và hiện giờ đã hơn 1 tháng vẫn chưa nhận được.
Hix, hix. 100$ của tôi.
Các bạn cho mình hỏi cái T_T. Mình ở Quảng Ninh không biết bao giờ mới nhận được mã PIN đây? Mình chờ hết chịu nổi rồi.

antiadsense
29-08-2007, 21:52
Request cái mới. Check lại địa chỉ nhà xem đúng không. Đừng ghi tiếng anh mất công ông bưu diện k tìm ra

thongtinlaptop
29-08-2007, 21:53
Ngày xưa tớ hơn 6 tháng với nhận đc PIN, Request 2 lần, ads ko hiện nữa... chờ mãi cuối cùng cũng nhận đc PIN do thất lạc khi nhập PIN vào chưa đầy 1 ' thì ads lại hiện lại như cũ

Newbie_GA
29-08-2007, 21:58
google nó gửi rồi, có thể là do bạn hoặc do ông buu điện thôi

HMZ.192
30-08-2007, 11:16
Nếu như request new PIN. thì làm như thế nào đây, cái này mình mới chơi nên ko biết. Mong các pro chỉ giúp !

allmylovevn
30-08-2007, 11:46
cái request bạn đợi 25 ngày nếu ko nhận được pin bạn mới request được mình phải request một lần mới nhận được pin.

VIP_Online
30-08-2007, 12:03
Híc híc, trong email nó báo với mình rằng đã send mã pin về địa chỉ nhà rồi, send từ ngày 11/7 mà hôm nay đã là ngày 29/8 rồi. Đã hơn qua ngày thứ 48 rồi mà mình vẫn chưa nhận được mã PIN của nó :(.

Mấy bác pro hơi, bây giờ phải làm sao đây :(

Cái thèng ku hiệp này sao mà nôn nóng thía ko biết.
Ở Hà Nội Hoặc Hồ Chí Minh Nếu địa chỉ đúng thì mất 30 - 35 ngày sẽ nhận PIN.( Đã nhận dc 2 PIN rùi )
Còn nếu ở Tỉnh lẽ , Như Quảng Nam , Đà Nẵng như chú thì phải gần 2 tháng.
Zới lại cái Cái bọn Bưu Biện của khu Vực chú thì làm ăn cực kỳ cùi bắp.
Và Chú cứ đợi đi đừng dại gì request new PIN.
Nếu biết ông đưa thư bưu của VNPT ở Khu Vực của chú thì gặp ổng hỏi xem sao.
Đừng la làng nữa

VNFriends
30-08-2007, 13:26
Tui mới 20 ngày đã nhận PIN nè.

HMZ.192
30-08-2007, 14:30
Híc híc, Đà Nẵng mà là tỉnh lẽ sao. Đành đợi thêm ít tuần nữa vậy :(

heineken
30-08-2007, 14:45
Sao mình hơn 50$ lâu rồi (hơn tháng rồi) mà ko nhận được cái mail thông báo của nó nữa là. đợi cái mail thông báo là đã gởi PIN cũng ko có, thế khi nào mới có cái PIN đây, hix.

chungmatdo
30-08-2007, 18:28
Hix hix, 6 tháng mới nhận. Được PIN cơ à?
Sợ quá, trước đây mình chờ 2 tháng không nhận được.
Request a PIN new và chờ hơn 1 tháng rồi chưa nhận được.
Thôi đành chờ tiếp vậy! Hu hu! Miếng ăn đầu đời sao khó vậy ?

thesaint
31-08-2007, 20:14
Mỗi lần nhận check đều phải nhận PIN mới hả các bro?

chungmatdo
31-08-2007, 22:17
Kiếm được 100$ từ GA đã vất vả, chờ nhận PIN, rồi lại nhận Sec, tiếp theo lại đổi Sec tại Bank. HUHU lâu thế. GA chó chít. Nhưng vẫn phải làm T_T

VNFriends
31-08-2007, 22:39
Mỗi lần nhận check đều phải nhận PIN mới hả các bro?
Nhận PIN 1 lần duy nhất, lần sau thì nhận check thôi :D

Once you've earned $50 in combined AdSense for content and AdSense for search earnings, we'll mail a Personal Identification Number to the payment address in your account. You'll need to enter this PIN into your account before we can send any payments to you. Your PIN will be sent by standard post and will take 2-3 weeks to arrive.

tham_tu_conan
04-09-2007, 16:04
Tôi đã được 100$ rồi.
Mà sao vẫn chưa thấy mã PIN.
Minh cũng ko nhận đựoc email thông báo là đã gửi mã PIN như mấy bác.
Như vậy có phải là tiêu rồi ko hả mấy bác?
Lo lắng quá nè!

VNFriends
04-09-2007, 17:41
Có lẽ tiêu thật rồi, đợi vài tháng nữa xem :D

heineken
04-09-2007, 18:02
Mình cũng dậy, hơn 50$ lâu rồi mà ko thấy mail là bảo đã gởi mã PIN. Chắc nhiều quá nên nó bỏ qua giai đoạn này. :D
Mong là thế

Thuongtamnhan
07-09-2007, 10:23
mấy ông bưu diện làm ăn như con c, 2 tháng rồi 3 tháng, chờ mãi chả thay gì, kiểu này dọn nhà lên hn sống thôi

tham_tu_conan
07-09-2007, 13:04
Mấy bác vào chúc mừng tui đi nào!
Vui quá!
heheheheehe!
Thanks GA nhiều nhiều!
Giờ chỉ cần chờ tài khoản đủ 100$ là nhận money nữa thôi.
Vui quá trời!!!

Hanaziki
07-09-2007, 13:54
khì khì ... chúc mừng nghe
hy vọng là bác sẽ nhận được check của GA ... (^_^)

khoa1984
07-09-2007, 14:15
Xin chúc mừng bác em cũng đang trong quá trịnh đợi mã pin .
Ko biết bao h pin mới về đến việt nam và từ việt nam đến quảng ngãi đây nữa

tui_là_tiamo
07-09-2007, 14:49
Không biết khi đến Quảng Ngãi thì bao giờ đến 100$, khi đến 100$ bao giờ sec mới về VN, khi về VN lại bao giờ đến QN, khi đến QN bao giờ mới nhận $, khi nhận $ rồi hãy mừng hen :D

khoa1984
07-09-2007, 15:29
Không biết khi đến Quảng Ngãi thì bao giờ đến 100$, khi đến 100$ bao giờ sec mới về VN, khi về VN lại bao giờ đến QN, khi đến QN bao giờ mới nhận $, khi nhận $ rồi hãy mừng hen :D

Zậy mới đau đầu............................................ ...

ganewbies
07-09-2007, 16:30
xin hoi bac o dau day? toi o quang ninh hon 1 thang roi vn chu nhan duoc, ! hichic

dxtdn
07-09-2007, 17:15
Vui quá!
heheheheehe!
Thanks GA nhiều nhiều!
Vui quá trời!!!
PIN của bác bắt đầu send từ ngày nào vậy bác ?
vì em cũng đang đợi

temp2
07-09-2007, 23:22
chúc mừng newbie 1 phát, coi như 1 món quà dzậy (^_^)

VNFriends
07-09-2007, 23:24
Vui quá!
heheheheehe!
Thanks GA nhiều nhiều!
Vui quá trời!!!
Chưa nhận được check đừng có mừng vội :D
Nhận check xong chưa chắc nhận được tiền an toàn :D

thongtinlaptop
08-09-2007, 00:37
@khoa1984 : Cho a trao đổi cái link với http://directorylinksite.com nhé:
Make money, stock market, Make money online, online money, make easy money (http://stock-money.blogspot.com/)

tham_tu_conan
11-09-2007, 10:04
Nghe nhiều bác nói mà tui phát hoảng.
Hình như là từ khi đủ 50$ đến lúc nhận mã PIN là khoản 3 tuần thì phải.
Theo tôi mấy bác cứ đợi xem sao.
Nếu kho được thì nên xem lại địa chỉ nhận PIN của mình.
Nếu đúng thì chắc chắn sẻ về.

VoThangDau
14-09-2007, 21:42
Nghe nhiều bác nói mà tui phát hoảng.
Hình như là từ khi đủ 50$ đến lúc nhận mã PIN là khoản 3 tuần thì phải.
Theo tôi mấy bác cứ đợi xem sao.
Nếu kho được thì nên xem lại địa chỉ nhận PIN của mình.
Nếu đúng thì chắc chắn sẻ về.

Các bạn đừng nghe ông thầy này nói bậy mà phát hoảng, site của ông thầy này làm gì có mà có GA

http://tlhoangha.net.tf site của ông thầy này đó

freemind
21-09-2007, 01:03
HI cả nhà. Mình có 90$ trong acount GA, chưa nhận được thông báo gửi PIN qua email nhưng trong phần quản lý account thì thấy nó thông báo là đã gửi PIN đi từ 10/09. Như vậy có vấn đề gì không anh em nhỉ ?

meodibo
21-09-2007, 19:36
PIN là cái gì vậy ???

khoa1984
24-09-2007, 16:07
HI cả nhà. Mình có 90$ trong acount GA, chưa nhận được thông báo gửi PIN qua email nhưng trong phần quản lý account thì thấy nó thông báo là đã gửi PIN đi từ 10/09. Như vậy có vấn đề gì không anh em nhỉ ?

Đúng 1 tháng bạn sẽ nhận dc PIN nếu bạn ở Hà Nội Và HCM
Em hôm nay đã nhận dc 2 PIN nhưng ko vui tý nào vì hai acc đó đã bị dis

kenshinnn
04-10-2007, 02:30
Hi

Mình ở B10 - khu tập thể Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội nhưng mà đã 2 tháng mà mình vẫn chưa nhận đc PIN( PIN đc send từ ngày 3-8, cách đây đúng 2 tháng). Liệu mình có bị thất lạc PIN ko? Ko biết có nên request new PIN ko nữa ?

Mong các bác chỉ giáo :-s

12345
04-10-2007, 09:25
pó chiếu roài. đúng 2T mà ko có PIN là thất lạc roài. request cái khác đê. Chọn cái địa chỉ dễ tìm é

doimat-pleiku
05-10-2007, 11:00
Chơi mấy tháng rồi ,đến hôm 19/09 vừa rồi
mới được GA gửi PIN ,không biết chừng nào
mới nhận được các bác ơi,em ở SG

Vất vả quá các bác ah

Phamen
05-10-2007, 11:05
Trường kì kháng chiến nhất định thắng lợi. :D

doimat-pleiku
05-10-2007, 11:14
hhhi,vang cam on bac,nhat dinh la the

dxtdn
05-10-2007, 11:23
những ngày cuối tháng 10 sẽ nhận được

rvd
05-10-2007, 11:34
Bao giờ cho đến cuối tháng 10 :D

TLTH
30-10-2007, 14:08
Có Pro nào đã nhận được nhiều lần tiền từ GA cho tớ hỏi phát.

1. Khi GA bắt đầu gửi PIN thì có thông báo cho mình bằng Mail hay ko, để mình còn ước chừng thời gian mà PIN về đến nhà mình (như GA nói là từ 2-4 tuần)

2. PIN này được gửi chỉ 1 lần duy nhất trong đời để xác nhận mình đúng là con người bằng xương bằng thịt ở tại địa chỉ đó, hay là mỗi lần thu nhập của mình được 50$ thì GA lại gửi cái mới cho mình (cho các lần thanh toán tiếp theo

Xin các Pro cho 1 lời giải thích 2 câu hỏi trên.
Thanks!!!

Hiryou
31-10-2007, 00:04
Có Pro nào đã nhận được nhiều lần tiền từ GA cho tớ hỏi phát.

1. Khi GA bắt đầu gửi PIN thì có thông báo cho mình bằng Mail hay ko, để mình còn ước chừng thời gian mà PIN về đến nhà mình (như GA nói là từ 2-4 tuần)

2. PIN này được gửi chỉ 1 lần duy nhất trong đời để xác nhận mình đúng là con người bằng xương bằng thịt ở tại địa chỉ đó, hay là mỗi lần thu nhập của mình được 50$ thì GA lại gửi cái mới cho mình (cho các lần thanh toán tiếp theo

Xin các Pro cho 1 lời giải thích 2 câu hỏi trên.
Thanks!!!

1. Trước khi gởi PIN cho bạn thì GA sẽ gửi mail thông báo là họ đã gửi PIN cho bạn rồi, gửi vào email bạn dùng để đăng kí GA ấy.

2. PIN chỉ được gởi 1 lần duy nhất cho 1 account để GA xác định account đó đúng là ở địa chỉ đó (đây là cách mà GA Team đã tự nghĩ ra để đảm bảo an toàn cho các Publisher của họ). Từ lần thứ 2 trở đi bạn chỉ nhận Check thôi

Have Fun !!

zero060891
31-10-2007, 00:51
Các bạn cứ bình tĩnh mà nhận PIN, bây giờ hình như nó ko thèm báo qua email nữa, tớ thấy nó báo trong payment history. Nếu ghi địa chỉ chính xác thì cũng ko lo lắng lắm :D

TLTH
31-10-2007, 06:47
Bây giờ thì mình đã yên tâm và đéch thèm nhận PIN nữa
Tài khoản GA của tớ đã bị ban rồi.
Án mạng xảy ra vào lúc nửa đêm hôm qua, Theo giờ nó thông báo trên Email là 23:35'. Đúng lúc mình đang ngủ ngon thì nó đắp chiếu mình luôn, thế mới đau chứ. Buổi tối mình vừa mới Vào phần request tạo lập PIN xong thì đến đêm đưa ma. Tài khoản đã đc 69.93$ rồi.

Thôi chúc mọi người ở lại vui vẻ, tớ di trước đây. Tìm nguồn làm ăn khác

doodoofan
31-10-2007, 19:16
Em yêu cầu 3 PIN nhưng ko hiểu tại sao chả lần nào nhận được nên gửi email hỏi GA. GA cho 2 cái lựa chọn: 1 là scan chứng minh thư, giấy ngân hàng hoặc bưu điện có tên mình và địa chỉ mình trên đấy (phải bằng tiếng Anh hoặc thứ tiếng nào đó GA hiểu thì mới đọc được), 2 là cập nhập lại địa chỉ để nó gửi cho PIN đến nhà lần nữa.

Em scan liền 3 cái là giấy chứng minh, giấy thông báo điểm SAT bằng tiếng Anh và 1 giấy khác bằng tiếng Ý cho nó chứng thực bằng cả 3 thứ tiếng luôn. Kết quả là vài tiếng sau PIN đã bị remove và em có thể nhận payment ngon lành. :D

Các bác cứ xài cách này cho nó nhanh, đỡ phải đợi đến bao tháng trời cho mệt.

Em chẳng hiểu sao địa chỉ của em ko nhận được PIN. Bác nào ở Hà Nội cho em hỏi là đề địa chỉ thế này đúng chưa vậy:

(Tên em)
47C (tên phố)
Hanoi
HANOI CITY 00844
VIET NAM

Hiryou
31-10-2007, 21:01
Em yêu cầu 3 PIN nhưng ko hiểu tại sao chả lần nào nhận được nên gửi email hỏi GA. GA cho 2 cái lựa chọn: 1 là scan chứng minh thư, giấy ngân hàng hoặc bưu điện có tên mình và địa chỉ mình trên đấy (phải bằng tiếng Anh hoặc thứ tiếng nào đó GA hiểu thì mới đọc được), 2 là cập nhập lại địa chỉ để nó gửi cho PIN đến nhà lần nữa.

Em scan liền 3 cái là giấy chứng minh, giấy thông báo điểm SAT bằng tiếng Anh và 1 giấy khác bằng tiếng Ý cho nó chứng thực bằng cả 3 thứ tiếng luôn. Kết quả là vài tiếng sau PIN đã bị remove và em có thể nhận payment ngon lành. :D

Em chẳng hiểu sao địa chỉ của em ko nhận được PIN. Bác nào ở Hà Nội cho em hỏi là đề địa chỉ thế này đúng chưa vậy:

(Tên em)
47C (tên phố)
Hanoi
HANOI CITY 00844
VIET NAM

Vài tiếng sau nhận payment ngon lành la sao hả bác ? Nhận qua tài khoản ngân hàng hay là gì ? Bác nói rõ cho mọi người hiểu với

myclip
31-10-2007, 21:09
khó hiểu quá, cho anh biết kỹ hơn ko?

zero060891
31-10-2007, 23:04

(Tên em)
47C (tên phố)
Hanoi
HANOI CITY 00844
VIET NAM

bạn ghi postal code sai rồi, phải là 10000 nếu là ở HN. 47C thì ghi là So nha 47C cũng được, ghi thêm phường, quận thì càng tốt

Hiryou
01-11-2007, 07:40
UH, cái vụ chứng thực bằng cả 3 thứ tiếng này lạ heng !

doodoofan
03-11-2007, 06:03
Ý em nói nhận payment ngon lành là ko bị mắc PIN nữa, xin lỗi vì làm bác hiểu nhầm :D. Thực ra nó chỉ hỏi có chứng minh thư thôi nhưng lại yêu cầu phải là 1 trong những thứ tiếng Google Adsense cho phép (tiếng Anh, Ý, Nhật, Trung, Pháp gì gì đấy, đại khái là ko tiếng Việt) nên em gửi kèm theo 2 bản tiếng Anh và tiếng Ý nữa để nó kiểm chứng cho chắc. Nếu các bác định chứng thực địa chỉ kiểu này thì nên kiếm cái gì đó bằng tiếng Anh có tên và địa chỉ mình trên đó (hộ chiếu chắc cũng được đấy) cho chắc, ko thì Google nó đọc không ra cái chứng minh thư của mình đâu.

Cám ơn bác zero060891 đã chỉ hộ chỗ sai nhé.

Nguyên văn thư GA nè:

"Hi,

Thanks for your response. I understand that you've been unable to receive
your PIN.

In order to resolve this issue, you have two options:

1. You can respond to this email and attach a digital image of a
government issued ID card, bank statement, or telephone bill displaying
your payee name and mailing address as it appears in your account. If you
select this option, please note that we're only able to accept information
printed in one of our supported languages. You can find a list of
supported languages at
https://www.google.com/support/adsense/bin/answer.py?answer=9727.

I can then verify your information and remove the PIN hold.

2. Alternatively, please review your address information and respond to
this email. If there's an error in your address, you can update it by
following these steps:

- Log in to your AdSense account at https://www.google.com/adsense
- Click the 'My Account' tab.
- Under the 'Payee Information' section, click 'Edit'
- Edit the appropriate address fields. Please note that the Country and
Payee Name fields cannot be edited.
- Click 'Save Changes'

Once I receive your response, I'll be happy to send you another PIN by
standard mail."

Hiryou
03-11-2007, 10:45
1. You can respond to this email and attach a digital image of a
government issued ID card, bank statement, or telephone bill displaying
your payee name and mailing address as it appears in your account. If you
select this option, please note that we're only able to accept information
printed in one of our supported languages. You can find a list of
supported languages at
https://www.google.com/support/adsense/bin/answer.py?answer=9727.

I can then verify your information and remove the PIN hold.

À theo như cái cách 1 này nó yêu cầu thì mình phải lấy 1 cái giấy tờ gì đó bằng tiếng Anh, có địa chỉ nhà mình và tên mình trên đó, đem scan ra và attach vào mail send cho nó phải ko bác? Chỉ cần vậy thôi chứ gì ?

Hiryou
03-11-2007, 10:47
Vậy giờ mình chủ động gởi 1 email cho nó và yêu cầu dclàm thế này thì có dc ko bác ?

Hanaziki
03-11-2007, 12:20
ùm cái này dể mà ... giấy tiền điện internet có tiếng anh đó, giấy tờ lái xe nữa. mà nếu tốt nhất làm luôn cái passport luôn đi ... rẻ lắm mà hình như là 200k - 300k thì phải, lúc trước hình như có 1 năm à, bây giờ nó cho gia hạn tới 6 năm lận. Lở có chuyện đột xuất đi nước ngoài luôn cũng tiện ^_^"

kenshinnn
03-11-2007, 17:14
Mình ở khu tập thể Kim Liên, Đống Đa, HN. Các giấy tờ khác từ Mỹ hay Singapore gửi về mình vẫn nhận đc nhưng riêng PIN của GA thì request lần thứ 2 đã quá 30 ngày rồi mà vẫn chưa nhận đc. Trong trường hợp này liệu PIN có bị thất lạc ko mấy bác? GA nó send PIN bằng air mail hay bằng cái gì mà chậm rì vậy. Mình đã từng nhận check và debit card từ Mỹ nhưng lâu nhất cũng chỉ 20 ngày là nhận đc. Verify moneybookers thì 28 days :-s.

Hiryou
03-11-2007, 17:46
Mình ở khu tập thể Kim Liên, Đống Đa, HN. Các giấy tờ khác từ Mỹ hay Singapore gửi về mình vẫn nhận đc nhưng riêng PIN của GA thì request lần thứ 2 đã quá 30 ngày rồi mà vẫn chưa nhận đc. Trong trường hợp này liệu PIN có bị thất lạc ko mấy bác? GA nó send PIN bằng air mail hay bằng cái gì mà chậm rì vậy. Mình đã từng nhận check và debit card từ Mỹ nhưng lâu nhất cũng chỉ 20 ngày là nhận đc. Verify moneybookers thì 28 days :-s.

Hì ko bit nữa bác à, hay tại bác ở trong khu tập thể nên khó

kenshinnn
04-11-2007, 06:02
Mình ở B10, khu này mới xây. Tầng 1 có bảo vệ, khi nào có thư thì họ vẫn đưa mình mà :((

tienkhom
04-11-2007, 11:11
Mình ở B10, khu này mới xây. Tầng 1 có bảo vệ, khi nào có thư thì họ vẫn đưa mình mà :((
Bác bảo vệ lĩnh GA tưởng phiếu đặt con Gà quay nên đã đi nhậu nó rồi. Just funny.

ngoctam1011
04-11-2007, 11:37
Mình chỉ mất có 3 ngày là nhận được PIN
Có lẽ có vấn đề rồi đấy

sideduck
04-11-2007, 12:00
Mình chỉ mất có 3 ngày là nhận được PIN
Có lẽ có vấn đề rồi đấy

Trời đất! Bạn ở Mỹ àh?

nongdanmang
04-11-2007, 12:10
em đợi 40 ngày rồi vẫn chưa thấy đâu! :(

doodoofan
04-11-2007, 22:22
Vậy giờ mình chủ động gởi 1 email cho nó và yêu cầu dclàm thế này thì có dc ko bác ?

Không được đâu bác ạ. Em phải yêu cầu gửi PIN hết 3 lần thì nó mới cho dùng cách này để xác định địa chỉ.

zenopro
07-11-2007, 17:49
các bác ơi pin thì nó gửi về mail hay địa chỉ nhà mình nhỉ

m_notebook
13-11-2007, 23:17
AMD Turion™ 64 Mobile Technology TL-50
1.6 GHz | 256 KB x2 L2 cache | HyperTransport™ technology at up to 1600 MHz
14.1-inch Ultrabright™ WXGA TFT display
NVIDIA® GeForce® Go 6100 graphics
2048 MB DDR2 533 MHz memory
160 GB PATA hard drive
8X Multi-format dual layer DVDRW optical drive
4-in-1 Digital Media Manager
56K ITU V.92 fax/modem
10/100 Mbps built-in Ethernet
802.11g wireless LAN
Windows Vista™ Home Premium

con nay chay nhanh kg vay cac bac
may bac tét giup em

m_notebook
13-11-2007, 23:17
gateway mt3419
160 GB PATA hard drive
56K ITU V.92 fax/modem
802.11g wireless LAN

may bac tét giup em

Hiryou
14-11-2007, 09:00
gateway mt3419
160 GB PATA hard drive
56K ITU V.92 fax/modem
802.11g wireless LAN

may bac tét giup em

Đis điên hà? Box quảng cáo mà post cái gì dạ ku ??? ^!^

TLTH
14-11-2007, 11:42
PIN nó gửi về theo địa chỉ nhà mình đã đăng ký trong tài khoản.
Tớ cũng đang chờ PIN đây, nó thông báo gửi đi được 3 tuần rồi, nhưng chưa thấy, muốn xem mặt mũi nó thế nào thôi chứ Account của mình đã bị ban rồi.
Chúc may mắn

M&M
12-12-2007, 08:59
Pin thì mình được gửi khi nào, khi được 50$ hả mọi người

Hanaziki
12-12-2007, 10:48
đúng thế ... $50 là nó sẽ gởi Pin còn nhận được không còn tùy vào "hên xui" nữa ... ^_^' ... cố đợi thì sẽ có thôi

tinhbanitn
26-12-2007, 09:23
mệt nhỉ! mình cũng đang trong thời gian chờ đợi! không bít mặt mui nó thế nào ! hic hic

TieuThapNhatLang
27-12-2007, 23:07
mệt nhỉ! mình cũng đang trong thời gian chờ đợi! không bít mặt mui nó thế nào ! hic hic

Nó tròn tròn, vuông vuông, nhọn nhọn

Jennie
28-12-2007, 00:56
Mình cũng sắp được PIN rồi, chờ mỏi cả cổ. Từ lúc được 50$ đến lúc PIN về tới nhà là bao lâu hả mọi người

tinhbanitn
28-12-2007, 20:11
ah! không bit khi nó gửi mã Pin nó có thông báo chho mình qua Email không!tôi chưa thấy động tỉnh gì cả! không bít nó đã gửi chưa nữa!

Jennie
23-01-2008, 22:42
Mình cũng vậy nè, đã đủ 50$ nhưng ko thấy mail thông báo, hông bít đã gửi qua bưu điện chưa nữa, để chờ thử coi, hy vọng Tết này sẽ nhận được. :)

littleANT
28-01-2008, 23:23
Em ko rõ Google làm ăn ra sao, đúng ra đc 50$ trong account nó mới gửi PIN đúng ko ạ? Thế mà em mới đc có 14$ đã thấy email thông báo của google: "bọn tao vừa gửi PIN"

Có bác gặp vụ này chưa ạ?

cuteo_saigon
17-02-2008, 11:30
Em ko rõ Google làm ăn ra sao, đúng ra đc 50$ trong account nó mới gửi PIN đúng ko ạ? Thế mà em mới đc có 14$ đã thấy email thông báo của google: "bọn tao vừa gửi PIN"

Có bác gặp vụ này chưa ạ?

me too
chơi cả năm rồi
nói chơi cho vui chứ setup cái blogspot
reg GA account rồi bỏ đó

mới chắm chút lại sơ sơ
giờ được 17$
vậy mà nó mail báo đã gởi pin

chắc thấy tội nghiệp hay sao á

stoppable
21-02-2008, 19:40
Contact mình ghi thế này đc chưa vậy =.=
Khanh Nguyen
20/1 Bui Huu Nghia street
Phuong Binh Thuy
Hau Giang (city\town)
CAN THO CITY
VIET NAM

vn88.com
24-02-2008, 16:21
Oài tôi có cái site, được 1000$ rồi, yêu cầu 4 lần, 6 tháng mới nhận được PIN ( đúng 1 cái ), may vãi đái. nhận PIN xong cuối tháng thấy vù 1 cái DHL về đến nơi. hê hê.