PDA

View Full Version : Thắc mắc cần hỏi các anh.

antiadsense
28-08-2007, 08:43
Em mới gia nhập ddth. Em wan tam nhất là adsense, o đây có nhiều anh giỏi nên có thể trợ giúp em được không ạ.
1. Cho em hỏi làm sao tăng được số lượng click trên site ạ.
2. Em thấy wordpress có thể chèn adsense (em thường dùng wordpress) mà sao mấy anh bảo k bỏ được adsense. Hay bỏ adsense vào thì có bị BAN gì không.
3. Tăng lượng visitor thế nào là tốt nhất, em đọc hết cái diễn dàn này không thấy ai chỉ hết trơn

VNFriends
28-08-2007, 10:09
vấn đề đó làm gì có ai chỉ. Đừng nghĩ đến cái việc tăng click, auto click.. nhảm nhí lắm.
Khi nào người ta cảm thấy thông tin hay cần tìm kiếm ắt sẽ click vào xem.
Tăng lượng visitors thì phải làm cho website có nội dung hay, giữ chân được khách tham quan.. chứ ko lẽ DDTH phải post bài bày cách DoS làm sao cho nhanh lên traffic à :D
Tất cả những câu đó là kinh nghiệm của Webmaster và phải học hỏi từ nhiều khía canh, ko thể đưa nguyên văn cái kinh nghiệm của người khác rồi đem áp dụng y chang thụ động được.

tham_tu_conan
28-08-2007, 10:28
Bác nói rất đúng!
Ko nên sử dụng ba cái chiêu lừa đảo ấy!

antiadsense
28-08-2007, 11:27
Ặc. Lừa đảo là sao.
Em hỏi tăng lượng click chứ có hỏi là auto click dau. Các bác biết cách đặt banner thế nào cho dễ click nhất. Hay cái gì dó k chứ

HMZ.192
28-08-2007, 11:52
Hihih, cậu này hỏi hay nhỉ.
Làm sao để tăng số lượng click hihi
Vậy thì cheat coi thử đi anh bạn :D

VNFriends
28-08-2007, 11:54
Ặc. Lừa đảo là sao.
Em hỏi tăng lượng click chứ có hỏi là auto click dau. Các bác biết cách đặt banner thế nào cho dễ click nhất. Hay cái gì dó k chứ
đặt ở đâu còn tùy cấu trúc site, có phải site nào cũng giống nhau?

bkiss
28-08-2007, 11:57
Tốt nhất là tự click hàng ngày, rồi sẽ bị ban và sẽ tự rút kinh nghiệm

antiadsense
28-08-2007, 12:30
toàn những câu trả lời vô nghĩa. ddth là vậy sao

yêu_em
28-08-2007, 13:14
Có câu trả lời có ích rồi đấy
Tự tìm hiểu tất tần tật, từ việc design sao cho đẹp mắt, bố trí ads hợp lý rồi đến nội dung của site..
Sau khi hoàn tất công đoạn trên là SEO.
Nói chung theo mình cứ nội dung hay sẽ có traffic, sau khi có traffic rồi sẽ có $
Cuối cùng là đi đổi sec
Đừng có thấy cái gì là hỏi..
Mấy câu hỏi của bạn tôi thấy tự tìm hiểu nhanh hơn là ngồi đợi người ta trả lời.
À hỏi thằng bạn thân tớ này, nó biết rõ lắm
www.google.com

Arkain
28-08-2007, 14:21
Em mới gia nhập ddth. Em wan tam nhất là adsense, o đây có nhiều anh giỏi nên có thể trợ giúp em được không ạ.
1. Cho em hỏi làm sao tăng được số lượng click trên site ạ.
2. Em thấy wordpress có thể chèn adsense (em thường dùng wordpress) mà sao mấy anh bảo k bỏ được adsense. Hay bỏ adsense vào thì có bị BAN gì không.
3. Tăng lượng visitor thế nào là tốt nhất, em đọc hết cái diễn dàn này không thấy ai chỉ hết trơn

Mới bắt đầu chơi Adsense thì đọc kỹ topic này:
http://www.ddth.com/showthread.php?t=67224

Còn nếu như là clone như bác noactive vào giở trò sau khi bị banned thì khỏi cần.

VNFriends
28-08-2007, 15:28
Làm giúp ông luôn mới có nghĩa à. Củ chuối!

btchau
21-09-2007, 15:51
Để một website có nhiều truy cập bạn cần chú ý nội dung - chức năng website và phương thức e-marketing

khoa1984
21-09-2007, 16:07
Nhảm quá .
Hok biết cái user này của ông nào trong DDTH đây không biết nữa