PDA

View Full Version : Một tài khoản adsen chạy được bao nhiêu site

teamvietdev
19-10-2018, 18:08
Chào các bạn,

Mình đã đăng ký thành công adsen cho 1 sitea.xyz rồi, mà giờ mình sử dụng tài khoản adsen đó để đăng ký cho siteb.xyz được không? Tại mình đăng ký thêm 1 tài khoản nữa nhưng nó báo bị trùng thông tin.

Xin cám ơn!

Freeyoursoul
19-10-2018, 18:14
Chạy thỏa mái bác nhé, 1 GA chạy 5 site cũng ok.

teamvietdev
19-10-2018, 19:46
Chạy thỏa mái bác nhé, 1 GA chạy 5-10 site cũng ok.

Nếu chạy thêm 1 site thì mình add site mới vào hay là chỉ cần tạo quảng cáo rôi dán site mới bạn?

nguyenhuuhung_dn
19-10-2018, 20:40
Nếu chạy thêm 1 site thì mình add site mới vào hay là chỉ cần tạo quảng cáo rôi dán site mới bạn?

Chỉ cần tạo quảng cáo add lên web là được. Nó sẽ có thống kê thu nhập theo từng domain để có thể theo dõi.
Tất nhiên đặt adsense trên nhiều site là không phù hợp với quy định của google. Tuy nhiên mình đặt hơn 2 năm rồi không thấy gì xảy ra =)))

tbdat11
20-10-2018, 09:04
Chỉ cần tạo quảng cáo add lên web là được. Nó sẽ có thống kê thu nhập theo từng domain để có thể theo dõi.
Tất nhiên đặt adsense trên nhiều site là không phù hợp với quy định của google. Tuy nhiên mình đặt hơn 2 năm rồi không thấy gì xảy ra =)))

Từ trước tới nay điểm đặc biệt của Adsense Content là có thể đặt tùy thích ở nhiều site, vậy mà bạn nói Adsense trên nhiều site là không phù hợp quy định???

Adsense Content đăng ký tháng 10 này trở đi không còn có thể tùy ý đặt lên các website khác nữa nhé, nếu muốn đặt thì phải xét duyệt domain y như lúc đăng ký.

vietpower
20-10-2018, 10:41
Từ trước tới nay điểm đặc biệt của Adsense Content là có thể đặt tùy thích ở nhiều site, vậy mà bạn nói Adsense trên nhiều site là không phù hợp quy định???

Adsense Content đăng ký tháng 10 này trở đi không còn có thể tùy ý đặt lên các website khác nữa nhé, nếu muốn đặt thì phải xét duyệt domain y như lúc đăng ký.

Càng ngày nó làm càng chặt. Không dễ như xưa nữa rồi.

TrungLun0112
20-10-2018, 18:17
20 site nè.....

Đại da đây rồi................