PDA

View Full Version : Offline mư`ng sinh nhật Hội CL ddth

newbie_cl
22-08-2007, 16:25
Mục đích :
- mừng sinh nhật Hội CL ddth
- mừng chiến thắng của hội CL ddth tại giải caulong.com mở rộng

Chương trình offline :

Tăng 1 : bơ kem (chầu này anh lovelyboy tài trợ ...hehe...hổng bit nữa)
(có thể thay đổi vào giờ chót)
Tăng 2 : karaoke

Thời gian dự kiến :

Khoảng 5h chiều ngày thứ 7 tuần này (25/8/2007)
(sau khi đánh cầu lông trong sân Kỳ Hòa xong)

Thân mời tất cả anh em hội CL ddth tham gia đông đủ nha ^.^

Anh em na`o có ý kiến đóng go'p bổ sung cho chương trình offline thì đưa ra thảo luận nha.

Luân Kid
22-08-2007, 16:34
Ze ze ze để zành tiền thoai là lá là là la la la ......:D :D :D

quangvu
22-08-2007, 17:10
Vậy tui đi dc hem :P !

quycoctu
22-08-2007, 19:04
Vậy tui đi dc hem :P !

ok hết.kakaka.quy đi ăng 2 thôi nhá.

Luân Kid
22-08-2007, 20:42
Đề nghị anh em nhé , ai đi thì đi tới cùng , không trốn , không về sớm , không thì thui đừng đi !!! :D :D :D

quangvu
23-08-2007, 13:39
Sau đến giờ mà còn ít người đang kí vậy !?!?

keo_mut
23-08-2007, 14:56
cái Hụi này quái lắm, không cần đăng ký cũng tham gia được không như Hụi khác đăng ký quá chừng hổng ai tham gia!
to Nhóc Luân: không nên ép người quá nha ku, thời gian hạn hẹp của từng người chứ. Góp mặt được đông vui là vui rồi.
to all: ăn chơi bao nhiêu lần cũng giống nhau à, không đổi vụ nào mới hơn đi. Chủ nhật đi câu cá... (ý kiến nhỏ nhỏ)

Emotion
23-08-2007, 15:04
CN đi bơi nữa ..ăn uống luôn

quangvu
23-08-2007, 15:10

Bơi cũng dc, nhưng kg có G la tui kg di :boxing: !

newbie_cl
23-08-2007, 17:57

hụi na`y đúng là quái thiệt

Em đề nghị CN này cả hội CL đi ... tắm nắng \(^x^)/

mh_61_mh
23-08-2007, 18:07
ùa! nói vậy rồi chiều thứ 7 có đi ko?

Luân Kid
24-08-2007, 00:34
cái Hụi này quái lắm, không cần đăng ký cũng tham gia được không như Hụi khác đăng ký quá chừng hổng ai tham gia!
to Nhóc Luân: không nên ép người quá nha ku, thời gian hạn hẹp của từng người chứ. Góp mặt được đông vui là vui rồi.
to all: ăn chơi bao nhiêu lần cũng giống nhau à, không đổi vụ nào mới hơn đi. Chủ nhật đi câu cá... (ý kiến nhỏ nhỏ)

hụi na`y đúng là quái thiệt

Em đề nghị CN này cả hội CL đi ... tắm nắng \(^x^)/

Éc éc pó tay 3 người này , em góp ý lun hehe...đi....thả...diều :D :D

lovelyboy0108
24-08-2007, 11:14
Bơi cũng dc, nhưng kg có G la tui kg di :boxing: !

Vụ gì? Cha nội này là ai thía, tự nhiên đi bơi ko có G ko đi. Muồn G lắm hả, coi chừng ko phải Girl mà là Gay à nha :emlaugh:. Viết tắt làm chi, ráng chịu. :punk:

lovelyboy0108
24-08-2007, 11:22
Tình hình là thế này các Bác ạ. Thật ra thì Loveelyboy cũng dự định mời Ku Linh và Bé Bông đi bơ kem như đã hứa trước khi thi đấu, nhưng thật xúi quẩy, sau khi thi đấu không thành công, Lovelyboy còn bị bệnh, vào bệnh viện thì lại bị dị ứng thuốc khiến toàn thân nổi mẩn đỏ, chưa biết thứ 7 này hết ko nữa :buck:. Do vậy, Lovelyboy đề nghị các Bác hãy thương tình, dời buổi "ăn chơi" sang tuần sau để Lovelyboy được tham gia cùng các Bác.
Cấp báo.......Cấp báo: thông báo đến đây là hết thông báo, nếu có thông báo gì khác để thông báo thì sẽ thông báo trong thông báo sắp tới để mọi người đều được biết những gì sẽ thông báo. :clown:

newbie_cl
24-08-2007, 14:12
vụ này rốt cuộc sao nhỉ? tèn ten ten

ông chùm và phó chùm cho ý kiến đi...

nhanh nhanh...sắp "nguội" hương vị chiến thắng roa`i

echip82
24-08-2007, 14:45
Thứ bảy này ăn chơi thì vẫn ăn chơi lun, chắc lovelyboy nhà ta sẽ khỏe mạnh lại ngay ấy mà. Cùng lắm đi ăn chầu 1 không có lovelyboy thì anh đây ứng dùm rồi chúng ta cùng nhau qua thăm lovelyboy tiện thể cho anh đòi tiền bill luôn :D

newbie_cl
24-08-2007, 15:55
Thứ bảy này ăn chơi thì vẫn ăn chơi lun, chắc lovelyboy nhà ta sẽ khỏe mạnh lại ngay ấy mà. Cùng lắm đi ăn chầu 1 không có lovelyboy thì anh đây ứng dùm rồi chúng ta cùng nhau qua thăm lovelyboy tiện thể cho anh đòi tiền bill luôn :D

Thông báo khẩn !

- Tình hình là bác lovelyboy sẽ cố gắng bình phục để lê xác lên chung vui mừng sinh nhật Hội CL và mừng đoàn quân ddth chiến thắng trở về cùng anh em hội CL ddth
- tăng 1 bác lovelyboy đã đồng ý tài trợ 20 ly bơ kem

Xin tất cả các a e cho bác lovelyboy 1 tràng pháo tay thật nồng nhiệt cổ vũ tinh thần xả thân vì anh em quên mình của bác i'

P/S:
Chưa thấy ông chùm và bác phó chùm lên tiếng thưởng cho đoàn quân ddth chiến thắng oanh liệt trở về làm rạng danh hội CL ddth khắp 5 châu 4 biển \(^.^)/

echip82
24-08-2007, 19:17
Thông báo khẩn !

- Tình hình là bác lovelyboy sẽ cố gắng bình phục để lê xác lên chung vui mừng sinh nhật Hội CL và mừng đoàn quân ddth chiến thắng trở về cùng anh em hội CL ddth
- tăng 1 bác lovelyboy đã đồng ý tài trợ 20 ly bơ kem

Xin tất cả các a e cho bác lovelyboy 1 tràng pháo tay thật nồng nhiệt cổ vũ tinh thần xả thân vì anh em quên mình của bác i'

P/S:
Chưa thấy ông chùm và bác phó chùm lên tiếng thưởng cho đoàn quân ddth chiến thắng oanh liệt trở về làm rạng danh hội CL ddth khắp 5 châu 4 biển \(^.^)/
Tình hình đang rất là tình hình nên tiếng "không còn" để mà lên rồi :D
Chắc tăng 2 rủ cả hội qua quán "mì gõ" của ông trùm làm một tua cho có hương có hoa nhẩy lol

horsetail
24-08-2007, 21:20
Ăn bơ kem liệu có đủ no ko nhỉ!!! vô tăng hai mọi người lại ... liệu có đủ sức ko nhỉ!!! Hic, mì gõ cũng ok mà!
Lovelyboy đi ko được chúng ta sẽ chở lovelyboy chứ???
Trước hết là cầu mong chàng trai đáng yêu của chúng ta mau mau khỏe lại!
I spray!!!

Luân Kid
24-08-2007, 23:52
Ze ze ze mai lại đi chơi là lá la la la

quangvu
25-08-2007, 13:49
Hi ALll,
Vũ có việc đột xuất, nên có thể sẽ kg dự được rồi .
Chúc mọi người ăn chơi vui vẻ nhá .
Thân,