PDA

View Full Version : Khách sạn gần Nhà hát Tuổi Trẻ và Nhà hát Lớn Hà Nội

viettu56
29-03-2018, 15:12
Bên em có vé mời ra Hà Nội tham dự lễ kỷ niệm 45 năm thành lập Nhà Hát Tuổi Trẻ trong khoảng thời gian đầu tháng 4 sắp tới. Sự kiện của nhà hát tuổi trẻ nhưng các chương trình thì lại chủ yếu diễn ra ở Nhà hát Lớn - số 1 Tràng Tiền. Chắc vẫn phải đi qua đi lại giữa hai bên nên em đang muốn tìm một khách sạn tốt tốt gần đó để tiện đi lại. Nhà mình ai có cao kiến gì cho em với nhé. Bên em có khoảng trên dưới chục người ra tham dự, toàn những vị với tinh thần cởi mở, cũng cần khách sạn với không gian rộng mở một chút, lại tiện gần các khu trung tâm ăn uống chơi bời thì càng tốt ạ. Cảm ơn cả nhà

minhtuc
30-03-2018, 09:58
à Nhà hát tuổi trẻ ở chỗ Ngô Thì Nhậm phải không người đẹp? mình cũng mới được bạn cho 2 vé đi xem kịch múa của đoàn văn hóa Nhật Bản t7 này ở đây đấy, ko biết có hay không nhỉ mọi người? nhưng thôi cứ đi thử cho biết

klypham
30-03-2018, 11:20
Giữa ng thì nhậm và tràng tiền thì mình thaays khu trần quốc toản cũng được đấy bạn, ở đó mình biết có khách sạn Rosaliza ok lắm, vì hồi con bạn thân mình từ bển về vn làm răng làm mũi ở trung tâm gần đó nên đặt phòng ở đây. Nó ở cũng khoảng tuần nên mình hay chạy qua chạy lại. KS nhìn đẹp to trang trí sang trọng, dù không phải khách ở nhưng nhân viên ks vẫn rất nhiệt tình lịch sự. Mình đang tính đợt tới có người nhà ra sẽ đặt phòng ở đây

phunghau
30-03-2018, 14:35
à Nhà hát tuổi trẻ ở chỗ Ngô Thì Nhậm phải không người đẹp? mình cũng mới được bạn cho 2 vé đi xem kịch múa của đoàn văn hóa Nhật Bản t7 này ở đây đấy, ko biết có hay không nhỉ mọi người? nhưng thôi cứ đi thử cho biết
mình đi xem 2 lần rồi, thực ra thì cũng tùy gu thưởng thức mỗi người thôi, như mình lần đầu đi thì rất thích vì đợt đấy là biểu diễn trống và ca múa nhạc các thứ hay lắm nhưng lần sau đi lại là đêm biểu diễn kịch câm nên mình k thích lắm thấy hơi chán hihi ai hiểu được thì chắc vẫn thấy hay... đi thay đổi không khí cũng tốt mà bạn

thucanh
04-04-2018, 10:20
Giữa ng thì nhậm và tràng tiền thì mình thaays khu trần quốc toản cũng được đấy bạn, ở đó mình biết có khách sạn Rosaliza ok lắm, vì hồi con bạn thân mình từ bển về vn làm răng làm mũi ở trung tâm gần đó nên đặt phòng ở đây. Nó ở cũng khoảng tuần nên mình hay chạy qua chạy lại. KS nhìn đẹp to trang trí sang trọng, dù không phải khách ở nhưng nhân viên ks vẫn rất nhiệt tình lịch sự. Mình đang tính đợt tới có người nhà ra sẽ đặt phòng ở đây

khách sạn rosaliza này thì em ở rồi, khách sạn này đẹp mà dịch vụ cũng khá là tốt, nói chung là được