PDA

View Full Version : VSIC và chất lượng đào tạo ?

tuannam
21-08-2007, 21:59
Mình nghe nói trường VSIC là trường đầo tạo hàng đầu về CNTT tại VN
Ai học rôi` cho ý kiến ạ

meotrang7x
21-08-2007, 22:06
Mình nghe nói trường VSIC là trường đầo tạo hàng đầu về CNTT tại VN
Ai học rôi` cho ý kiến ạ

Bạn nghe ai nói? Người nói có đáng tin cậy không? Nếu không thì chỉ là tin đồn thôi.

demnaycomuaroi
24-08-2007, 14:32
mình đang học khóa quản trị mạng ở trung tâm Vsic , theo mình thấy thì chất lượng đào tạo, phòng học , thiết bị đều tương đối tốt, giáo viên thì nhiệt tình giàu kinh nghiệm.

meotrang7x
24-08-2007, 15:58
mình đang học khóa quản trị mạng ở trung tâm Vsic , theo mình thấy thì chất lượng đào tạo, phòng học , thiết bị đều tương đối tốt, giáo viên thì nhiệt tình giàu kinh nghiệm.

Bạn học được bao lâu rồi hay mới học? Bạn nhận xét là dựa trên cảm nhận hay dựa trên sự so sánh với các trung tâm khác?

conank
24-08-2007, 20:43
Mình học VISC trong vòng 8 tháng.
Nhận xét chung thì mọi thứ đều tốt, nhất là phần mạng.

Có điều hồi đó mình lại ko chăm học cho lắm :(

Sao ko học nhatnghe nhỉ. Rẻ, tốt, các thầy nhiệt tình :)

mpt4cus
24-08-2007, 21:11
VSIC chỉ được mỗi phần mạng thôi ah`

tuannam
24-08-2007, 21:17
VSIC bạn nao` đọc lại mấy bai` về trước thi` tớ thấy chê nhìu lắm

MrLee
24-08-2007, 22:13
http://www.vsic.com.vn/?epi=home pác nào rãnh vào check phát coi . Tui đang học tại Đà Nẵng . không muốn nói nhiều . vì tất cả nên kiểm chứng bằng thực tế và thời gian .hiện tại thì cũng rất ổn . Đang có khuyến mãi đó

alicunam
29-08-2007, 13:42
Tui khong biet Bac lam gi o ben Nhat Nghe, chi biet mot dieu the nay: tren moi ngoc ngach cua dien dan nay hễ ai hỏi học ở đâu tốt thì Bác bảo ngay là Nhất Nghệ. Vậy thì cũng chính đáng quá nhưng hễ ai hỏi tới chỗ khác như thế nào là Bác tìm mọi cách chê bai thậm chí là có lời lẽ rất tệ từ NIIT,Athena,VietChuyen cho tới VSIC .... Bác đều chê rất rõ ràng rành mạch cứ như thể Bác đã học tất cả các tường CNTT ở Sài Gòn này vậy. Tui nghĩ Lãnh Đạo của Nhất Nghệ sẽ ko thể cảm ơn bạn vì cách làm kỳ cục này. Lâu lâu ghé lại thảo luận với anh em mà gặp những người như Bác mình lại muốn bỏ diễn đàn luôn cho rồi, chỗ này đâu phải chỗ lên để nói xấu qua lại giữa các trường của mấy ông đâu, bọn tui chỉ muốn học hỏi nhau thôi hà!

Thân