PDA

View Full Version : Tuyển dụng gấp nhân viên SEO

Thùy Ninh
22-11-2017, 16:57
TUYỂN NHÂN VIÊN SEO
Tất Thành hiện đang là một trong những công ty thiết kế website hàng đầu tại Việt Nam. Dịch vụ trọn gói - mang lại hiệu quả kinh doanh cho khách hàng là một trong những mục tiêu của Tất Thành. Hiện tại, chúng tôi đang tuyển nhân viên SEO website. Thông tin chi tiết như sau:

- SỐ LƯỢNG: 5

1. QUYỀN LỢI:

• Lương khởi điểm: từ 5 - 9 triệu/tháng.

• Chính sách tăng lương: 03 tháng 1 lần với các mức tăng theo kết quả công việc:
o Bình thường: tăng 300.000 VND

o Khá: tăng 600.000 VND

o Giỏi: tăng 900.000 VND

o Xuất sắc: tăng 1.200.000 VND

o Rất xuất sắc: tăng từ 1.300.000 - 3.000.000 VND/tháng

• Đào tạo: được trưởng phòng SEO đào tạo trực tiếp giúp trình độ tăng nhanh, lương nhanh cao hơn. Tất Thành đã SEO hàng trăm hợp đồng, với hàng nghìn từ khóa cạnh tranh.

• Trang thiết bị: được đầu tư màn hình LED ASUS 24inch, màn phím rời, bàn di chuột, đèn bàn làm việc, có bàn làm việc riêng tư. Giúp nâng cao hiệu quả làm việc, thoải mái, hiệu quả và lương tăng nhanh hơn.
• Quản lý: công ty có hệ thống văn phòng điện tử, giúp nhân viên làm việc thoải mái, báo cáo công việc thuận tiện giúp quản lý đánh giá chính xác, tăng lương phù hợp với đóng góp và kịp thời.

• Đồng nghiệp: trẻ, năng động, vui vẻ, thân tình, có nhiều hoạt động vui chơi, giải trí.

• Đồ dùng: có tủ lạnh, lò vi sóng, cây nước nóng để nhân viên ăn uống tiện lợi. Thậm chí công ty có cả cân để các bạn nữ thường xuyên cân để kiểm soát cân nặng nhé ^^

• Ăn uống, phương tiện, di chuyển: Tòa nhà có nơi để xe riêng, có bản vệ trông 24/24h, an toàn, khu vực có nhiều quán ăn phù hợp với các mức chi phí. Văn phòng ở khu trung tâm nên tiện di chuyển.

2. ĐỊA ĐIỂM LÀM VIỆC

• CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TẤT THÀNH

• Phòng 3203 tòa nhà 34T, Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy, Hà Nội

3. YÊU CẦU CÔNG VIỆC:

• Có đam mê hoặc yêu thích, mong muốn làm SEO.
• Có kinh nghiệm làm SEO ít nhất 1 năm,

• Có tinh thần cầu tiến, tích cực hỏi hỏi, chủ động, tư duy tích cực.
• Có laptop cá nhân.

• Có đam mê hoặc yêu thích, mong muốn làm SEO.

4. CÁCH THỨC ỨNG TUYỂN:

SEO_[Họ và tên] tới địa chỉ email: nhansu-tatthanh-com-vn.

First come first serve, phòng Nhân sự sẽ dừng tuyển khi tìm được đồng đội phù hợp.

Hotline: Ms Ninh : 0964419830

Rất mong được hợp tác với bạn trong các công việc của công ty!

Chúc các bạn may mắn!

Trân trọng,
Tập Thể Tất Thành là những trai xinh, gái đẹp đầy đam mê và nhiệt huyết

TẤT THÀNH _Góp giá trị - Tất thành công!

Thùy Ninh
27-11-2017, 09:56
Bên mình vẫn đang liên tục tuyển nhé. Các bạn nhanh tay gửi cv về cho mình để được sắp xếp lịch phỏng vấn sớm nhé!

Thùy Ninh
28-11-2017, 17:45
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cơ hội công việc này giúp Tất Thành JSC nhé!
Hy vọng Tất Thành được hợp tác cùng bạn trong tương lai!

- - - Updated - - -

Dánh dấu để về hỏi thắng em gần nhà xem nó có hứng thú với cv này ko...

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cơ hội công việc này giúp Tất Thành JSC nhé!
Hy vọng Tất Thành được hợp tác cùng bạn trong tương lai!

Thùy Ninh
23-01-2018, 11:32
Tất Thành vẫn đang ở đây. Các bạn có đang đi lạc ở đâu nhanh nhanh về với Tất Thành. Cả nhà đang mong!

Thùy Ninh
23-01-2018, 11:34
Bên mình hiện tại có tuyển thêm cả Thực tập sinh nữa nhé. Nhanh tay apply công việc ngay thôi!

Thùy Ninh
23-01-2018, 14:54
Các bạn đang đi lạc ở đâu mau mau phát tín hiệu CV về để em hay tin. Cả nhà đang mong ạ!