PDA

View Full Version : Lam sao vuot qua rao can import ?

anhtuan
01-09-2002, 10:24
Khi minh load mot file swf o tren mang ve , thi doi khi import khong duoc ? Co thong bao xuat hien la file nay da duoc nguoi tao ra bao ve roi !
Chi co the coi thoi, khong sua duoc, va co the coi bang SWF so think !

HELP ME !

SaLanHost.com
01-09-2002, 15:29
Cần gì import, trong forum này có bài còn hay hơn nữa đó, tìm đi nhé. (convert .swf to .fla :D)

Doanthieuhiep
03-09-2002, 14:44
Khong the import file swf vao flash duoc.

Ban co the cho hien tren trang web cua minh file do bang cach su dung cau lenh actionscript thoi. Chu khong chinh sua noi dung cua file swf duoc dau.

Con ban muon biet ki ve cau truc cua tung file swf, hay dowload application " Flash Hunter" ma nghien cuu.

Hien nay chua co chuong trinh chuyen tu file swf sang .flash dau. Dung nghe may cai tin vit do

anhtuan
03-09-2002, 16:15
Khong, co roi do.
anhtuan biet nhung khong thich lam, no ten la So think swf .....

THNAKS

hanzo
03-09-2002, 16:40
Em thấy cái Sothik SWFDecompiler 2002 Pro, dùng được đấy... sao anhtuan lại bảo không thích nhỉ. Đến thế là được rồi, còn cái vụ mờ chuyển từ .swf sang Fla thì... chắc chưa có, mà có thì cũng chưa hoàn chỉnh, mà có hoàn chỉnh rồi thì chỉ còn nước bỏ nghề đi tu...

BonBon
03-09-2002, 21:33
STD đúng là rất mạnh và xịn :)

Beautiful Mind
05-09-2002, 19:13
hé hé , làm qué gì có cái phần mềm chuyển từ swf ---> fla , các bác không biết suy luận à , fla là file suộc , có đầy đủ layer , tween , còn swf ( khi import ) chỉ có 1 layer .
Kỉu này ngày mai em se tự làm 1 cái phần mền convert jpg , gif , bmp ---> PSD cho các bác xài nhá

Em có bản Sothink SWF decompiler MX pro 2002 ( full ) , bác nào cần không ? em cho . Các bác nên biết là thằng làm ra cái Sothink này ở Vũ Hán , Trung Của , là một thằng hacker/ cracker nên bọn cracker # sẽ không bao giờ ***** cái software của đồgn đội đâu .

Ủa , bác Dark Hanzo cũng zào đây à ?
Từ hồi cái TTVNONLINE chết , em cai ...

hanzo
05-09-2002, 19:20
Chứ không phải chú Khoamoc nào đó đã ***** Sothink SWF decompiler MX pro 2002 sao? Beautiful Mind hè, Mà cái site của Sothink có cái Dropdown menu cool hết biết, không biết khoart.com có làm được vậy không cà.....

Beautiful Mind
05-09-2002, 21:29
Khoamoc chính là tui đây .
BM là khoamoc , khoamoc là BM
Bác không thấy 2 cái tên khoart và khoamoc có điểm chung à ?
Bác copy cái SWF de của ông blach fết hả ?

Chưa lên sothink , nên chưa biết cái menu cool cỡ nào.

hanzo
05-09-2002, 21:47
Hình như có chung chử KHO á... ke ke

Beautiful Mind
06-09-2002, 01:37
Chữ khoa cơ bác ạ , em tên Khoa , trùng tên với lão chủ xị ziễn đàn này đấy.

Zạo này bác có khoẻ hông ? làm được nhìu flash hay hông cho anh em tham khảo cái

Kar
10-10-2002, 14:06
Cái bác Lương y như người "mẩu" gì đó ơi, em chưa có cái chương trình Sothik đó, bác có thể giới thiệu chỗ cho em down nó về không???

con_gian
01-03-2003, 03:04
cac ban oi!!!!!.Minh vua moi chom duoc mot chuong trinh pha protect cua cac file swf ne.chuong trinh hay lam.no co ten la " unlock swf"minh da dung thu rui.cac ban setup xong chi can mo cai file can pha protect ,xong rui save no lai,mo chuong trinh flash ra rui import cai file vua moi save lai la xong.chay ngon lanh.hihi.Neu ban nao khong lay duoc chuong trinh nay thi co the mail cho minh,minh se gui chuong trinh do cho cac ban.MAIL ve:
hounggiang@cable.vol.at

Bluenick
01-03-2003, 18:24
Học không lo học để có căn bản ! Đi chôm thì cũng chỉ xài được tí thôi
P/s: Chú nào nói swf convert fla => chú có biết suy nghĩ không vậy ? :o

hoshivina
02-03-2003, 10:35
Cac bac noi nghe co ve nhieu cao thu qua, em xin thinh giao mot chut! Co bac nao biet cách tao mot cấu trúc (Structure) để lưu trữ các biến trong Flash khong? Và các hỗ trợ file Flash trongVB nữa. Xin chi giao?

Kar
07-03-2003, 21:13
Chôm để coi code mà tập làm, có ai nói chôm rồi rip i chang đâu mà Bluenick lên án ghê thế, bình tĩnh chút đi, lớn hết rồi...

saldon
08-03-2003, 11:19
Har ơi, bộ ông kô biết Bluenick là người "trên" mình hả, những cái gì mình dày công làm ra, sư huynh ấy đều hắt hơi một cái là mình văng........ cứ chuyên vậy kô à. CHắc có lẽ vì ỷ lại ổng lài người "ở trên trển " đó

lang_bam
28-04-2003, 14:43
Bài viết được gửi bởi con_gian
cac ban oi!!!!!.Minh vua moi chom duoc mot chuong trinh pha protect cua cac file swf ne.chuong trinh hay lam.no co ten la " unlock swf"minh da dung thu rui.cac ban setup xong chi can mo cai file can pha protect ,xong rui save no lai,mo chuong trinh flash ra rui import cai file vua moi save lai la xong.chay ngon lanh.hihi.Neu ban nao khong lay duoc chuong trinh nay thi co the mail cho minh,minh se gui chuong trinh do cho cac ban.MAIL ve:
hounggiang@cable.vol.at

Troi dat co chuong trinh vay sao.
Sao khong dua len tren nay moi nguoi cung xai thu, mail chi cho bat tien ra. Duoc vay tui cam on dau tien do:rolleyes:

Bluenick
30-04-2003, 11:59
Har ơi, bộ ông kô biết Bluenick là người "trên" mình hả, những cái gì mình dày công làm ra, sư huynh ấy đều hắt hơi một cái là mình văng........ cứ chuyên vậy kô à. CHắc có lẽ vì ỷ lại ổng lài người "ở trên trển " đó

=> Xấu thì chê , đẹp thì khen ! Riêng chú em đang làm ở VIPCOM thì lo làm cho tốt đi, trình độ của chú đi khoe khoang là Professional flash thì ai cũng biết rồi ! Riêng anh thì rất công bằng ! Trang web của cty chú quá xấu xí tui chê để sau này tiến bố thì lại cảm thấy bực mình à ?
Về các nói chuyện của chú mọi người trên mạng cũng thấy cái quan điểm của chú: "ai giỏi hơn hoặc sếp mới xưng anh, còn lại ko coi ai ra gì" là biết chú là con người ra sao rồi

Tóm lại: anh là người đi trước chú, ko dám "dạy chú về cách ăn nói ".