PDA

View Full Version : [HỎI] VĐề mua view cho youtube

tên em xấu lắm
06-09-2017, 08:11
Cả nhà cho mình hỏi chút. Tình hình là kênh Youtube giờ tạo mới muốn add Ga vào nhưng toàn bắt đủ 10k views thì nó mới xem xét. Ví dụ bây giờ mình up 1 video lên, up lên mình chưa để chế độ CÔNG KHAI nhé, rồi mua view cho video này đủ luôn 10k sau đó mới chuyển video này sang CÔNG KHAI. Thì mình hỏi là 10k views mà mình mua cho video ấy có đc tính vào 10k để Google xem xét bật kiếm tiền ko nhỉ, ths cả nhà!

Mà nhân tiện ae nào đã mua view cho youtube ở đâu an toàn và uy tín thì chia sẻ cho mình xin ít thông tin nhé 😉

Jam
06-09-2017, 08:19
Cả nhà cho mình hỏi chút. Tình hình là kênh Youtube giờ tạo mới muốn add Ga vào nhưng toàn bắt đủ 10k views thì nó mới xem xét. Ví dụ bây giờ mình up 1 video lên, up lên mình chưa để chế độ CÔNG KHAI nhé, rồi mua view cho video này đủ luôn 10k sau đó mới chuyển video này sang CÔNG KHAI. Thì mình hỏi là 10k views mà mình mua cho video ấy có đc tính vào 10k để Google xem xét bật kiếm tiền ko nhỉ, ths cả nhà!

Mà nhân tiện ae nào đã mua view cho youtube ở đâu an toàn và uy tín thì chia sẻ cho mình xin ít thông tin nhé

Inbox em nhé. Tool kéo View Youtube an toàn mà hiệu quả.

tên em xấu lắm
06-09-2017, 10:41
Bác nào rành trả lời giúp mình với, thắc mắc quá :(

nhockquay0301
06-09-2017, 10:43

Mà nhân tiện ae nào đã mua view cho youtube ở đâu an toàn và uy tín thì chia sẻ cho mình xin ít thông tin nhé

e chưa mua view bao giờ, nhưng thiết nghĩ rằng bác chưa để video công khai mà đi kéo view cho nó có phải quá bất thường ko? tới lúc chưa nói tới việc đkí ga đc mà khéo còn dễ tèo ấy :v

tên em xấu lắm
06-09-2017, 10:50
e chưa mua view bao giờ, nhưng thiết nghĩ rằng bác chưa để video công khai mà đi kéo view cho nó có phải quá bất thường ko? tới lúc chưa nói tới việc đkí ga đc mà khéo còn dễ tèo ấy :v

Thế mình mới hỏi là mình mua view cho video đó từ lúc chưa CÔNG KHAI, rồi sau đó mình CÔNG KHAI thì số view mua trước đó có đc tính ko ?!?

GA mình có sẵn rồi, giờ chỉ liên kết vào thôi mà vẫn phải 10k views nó mới XEM XÉT cho bật kiếm tiền hay không cơ :(

nhockquay0301
06-09-2017, 10:53
Thế mình mới hỏi là mình mua view cho video đó từ lúc chưa CÔNG KHAI, rồi sau đó mình CÔNG KHAI thì số view mua trước đó có đc tính ko ?!?

GA mình có sẵn rồi, giờ chỉ liên kết vào thôi mà vẫn phải 10k views nó mới XEM XÉT cho bật kiếm tiền hay không cơ :(

reup hay content đó bác? content thì chịu khó làm theo con đường chân chính, tới khi có biến còn kiện cáo đc bác ạ. còn reup thì kiểu gì kênh bắt đầu lên là lại bị chặt đầu, e chán ytb quá r :(((( bác có mánh gì ko? chỉ e với :'(

tên em xấu lắm
06-09-2017, 11:08
reup hay content đó bác? content thì chịu khó làm theo con đường chân chính, tới khi có biến còn kiện cáo đc bác ạ. còn reup thì kiểu gì kênh bắt đầu lên là lại bị chặt đầu, e chán ytb quá r :(((( bác có mánh gì ko? chỉ e với :'(

Mình thì chuyên web thôi, giờ mới mò mẫm nghịch thử ytb :)

Reup thì cũng ko hẳn, mình vẫn phải biên tập lại từ a - z, render lồi mắt ra ấy chứ

tên em xấu lắm
06-09-2017, 11:14
content thì chịu khó làm theo con đường chân chính, bác có mánh gì ko? chỉ e với :'(

Vừa đầu tư con WorkStation 23 củ, cài game GTA 5 + Đủ bộ Adobe (PTS, AE, ILL...) + mấy soft quay screen => vừa chơi game mà lại vừa có video content xịn :)
Mỗi tội con Dell khủng thế rồi mà vẫn ì ạch, nặng vãi chưởng :(

thaoduocdatviet
06-09-2017, 11:27
đc nhé, cứ video content là đc hết

NAMMC
06-09-2017, 13:30
Làm Content cứ có nội dung hấp dẫn là OK mà, lúc đầu cũng hơi khó khắn đó. Chứ mua View thì hơi mạo hiểm

trung__123
06-09-2017, 16:36
Bác mua kênh đã bật kiếm tiền sẵn về sài được mà. thấy trên FB bán tùm lum. KO biết có chất lượng ko nhỉ?

Jam
06-09-2017, 17:02
tốn tiền mua view rồi thu lại bnh?

Mua view để bật kiếm tiền đã bác.

tên em xấu lắm
06-09-2017, 18:31
tốn tiền mua view rồi thu lại bnh?

Mục đích mua chỉ để đủ 10k mà Google nó y/c để bật kiếm tiền đc thôi mà

nhockquay0301
07-09-2017, 08:52
Vừa đầu tư con WorkStation 23 củ, cài game GTA 5 + Đủ bộ Adobe (PTS, AE, ILL...) + mấy soft quay screen => vừa chơi game mà lại vừa có video content xịn :)
Mỗi tội con Dell khủng thế rồi mà vẫn ì ạch, nặng vãi chưởng :(

bác có bình luận ko hay chỉ quay màn hình chơi game?

nhockquay0301
07-09-2017, 08:55
Mình thì chuyên web thôi, giờ mới mò mẫm nghịch thử ytb :)

Reup thì cũng ko hẳn, mình vẫn phải biên tập lại từ a - z, render lồi mắt ra ấy chứ
nội dung ko phải bác tạo ra thì render zời đất gì cũng là reup, mà bác vẫn lách đc thì giỏi thật, của e cứ lên lại tèo lên lại tèo :v

vientuong
07-09-2017, 12:22
Không mua views thì bác SEO lâu đấy
Lời khuyên là mua views

softwareoutvn
07-09-2017, 13:27
Giới thiệu bạn tool hitleap kéo visit khá tốt, 10k view chắc kéo tầm 1 tuần thôi.

- - - Updated - - -

Giới thiệu bạn tool hitleap kéo visit khá tốt, 10k view chắc kéo tầm 1 tuần thôi.

us_martin
07-09-2017, 15:19
nội dung ko phải bác tạo ra thì render zời đất gì cũng là reup, mà bác vẫn lách đc thì giỏi thật, của e cứ lên lại tèo lên lại tèo :v

Bác không xem người ta đã biên tập từ a-z à, nên hiểu trong trường hợp này là compilation

tên em xấu lắm
07-09-2017, 15:40
bác có bình luận ko hay chỉ quay màn hình chơi game?

Cũng tạo kịch bản như thật nhưng khoản nói mình chưa quen nên chỉ quay rồi edit và up thôi