PDA

View Full Version : Giúp em cài photoshop CS2 với

nobody
20-08-2007, 15:09
Em dung Vista home basic nhưng mà em cài photoshop không đưỡc, Cài vào nó cứ bảo là chuyển vào user admin mới dùng được nhưng mà rõ ràng em vẫn trong user admin.
Ah sẵng có ai chỉ em cài lại cái Vista có bảng quyền không????
Cám ơn mọi người nhiều nhiều

gloryhien
24-08-2007, 09:59
Mình cũng xài vista rồi. Giao diẹn rất đẹp nhưng hơi bất tiện ví nó mới. một số tính năng bị giới hạn. Kén phần mềm chẳng hạn.....
mình cũng gặp rất nhiều khó khăn khi xài nó. Vì vậy mình khuên bạn nên quay trở về SP2 thì tôt hơn. HIHIHIHIHI

nobody
04-09-2007, 12:31
Chẳng lẽ bây giờ cài lại SP2 ah như vậy thì bỏ cả cái Vista có bản quyền a` tiêt quá vậy???? không có cách nào khác sao?

khoabeo108
04-09-2007, 19:57
Vista home Premium: Vẫn cài Photoshop CS2 & CS3 bình thường. Còn các phiên bản khác thì ko dám nói trước

nobody
06-09-2007, 19:14
Ah sẵng hỏi luôn cái nì chút. Không biết là ngồi phá sao mà giờ trong thanh Start -> All Program mất tiêu hết trên các mục trong đó. Giờ chẳng biết làm sao phục hồi. Giúp mình luôn cái nì nghen. Cam ơn mọi người trước.

nobody
11-09-2007, 14:25
Hic đã thử với CS3 rồi nhưng mà cài vào thì khi mở lên nó báo lá Đã hoàn thành nhưng khi nhấp vào ok thi nó lại thoát ra ngoài

vietquang_IT
07-04-2009, 08:25
mình đang dùng cs2 nhưngb ko hiểu sao khi lưu hình ảnh thì lại ko có duoi .jpg monh các pro chi giúp

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sau khi tạo ảnh mình ko thể lưu dc bằng jpg mf nó toàn mặc định thoi mình có kích các đuôi nhưng ko mà nó chỉ mạc định là .psd thôi
mogn các bạn chỉ giúp