PDA

View Full Version : [Q] Biet IP

mancmc
22-03-2003, 10:27
:rolleyes: Cho tiu hỏi khi mình biết số IP của Victim thi mình làm thế nào để "DỌN" ổ đĩa của họ.
Xin trả lời 2 cách :
- Cách 1 : mình cùng mạng Lan với victim.
- Cách 2 : mình ở ngoài vô.
Thank's a lot.......................

anhdenday
26-03-2003, 20:04
he he , muốn dọn thì dễ lắm , nhưng như vậy thì ác quá , bạn chỉ chọc họ cho vui thôi thì được .

dtt_vn
26-03-2003, 22:16
* Khi bạn cùng mạng Lan : cố gắng xâm nhập nhiều hơn, đôi khi lấn luôn cả quyền Admin. Sau đó, :D tự biết nhé

* Khi ở ngoài vào : trước hết, gửi cho victim một con troijan đọn đường cho đẹp trời. Sau đó, dùng chương trình quét cổng của victim ( nếu cùng Tình thì quét trên vùng IP nào nào đấy có dạng 203.162.***.*** ). Nếu phát hiện được con troijan ấy đã mở được cổng, xâm nhập vào victim và hehe :)

ở đây, dtt_vn chỉ nói ngắn gọn. Bạn có thể mua CD VietHacker để học thêm nhé

Terry
03-04-2003, 11:07
CD VietHacker là mấy cái thứ bỏ đi và toàn virus, cẩn thận, dừng mua.
Muốn dọn Hard Drives của victim ko khó, nếu biết cách dzụ victim, send cho victim 1 email có code ^_^ format hard drives or ... mở ra là auto format, nếu biết vào autoxec.bat mà sửa thì thôi, còn ko là lên đường.

anhdenday
03-04-2003, 18:56
he he ,cái đó chỉ format được ổ C thôi , chỉ cần thay đổi vài dòng code là có thể làm luôn cả n-1 ổ (trừ ổ A )

duzz
04-04-2003, 11:31
Một đám dở hơi...người ta làm gì mà phá người ta. Mấy pa ăn ở ko làm chuyện rùi pu quá, tốn tiền pa má cho lên net học toàn thứ vớ vẩn.

traixanha
05-04-2003, 10:34
ranh khong co chuyen gi lam hehhee

Terry
05-04-2003, 10:57
duzz <---------- online học được gì rồi mà mạt sát người ta dzữ vậy man ?

traixanha
05-04-2003, 11:09
that's guy so mean,calm down fool ;hehehhe=)

duzz
05-04-2003, 11:40
Bài viết được gửi bởi Terry
duzz <---------- online học được gì rồi mà mạt sát người ta dzữ vậy man ? Tại sao lại ko share kinh nghiệm cho nhau về security để cùng nhau bảo vệ chính mình, mà lại đi học những cái ích kỷ phá hoại người khác. Còn nhiều thằng tự nhận mình hacker hack kiếc gì gì, suốt ngày đi phá người khác thì chỉ là những thằng lôm kôm.

Yeah tui chỉ học được một điều, một điều hết sức quan trọng, đó chính là sự tôn trọng người khác. Tôn trọng cái gọi là riêng tư của người khác, thế thôi.

Terry
05-04-2003, 15:32
^_^ duzz, u're right, nhưng ko học cách phá làm sao biết cách chống. Tôi thích security hơn nhưng nếu ko biết thằng kia nó fá mình bằng những cách nào thì chống làm sao ??? Ok ?