PDA

View Full Version : Thêm 1 con sâu khác nữa nè :(

TieuThapNhatLang
15-08-2007, 03:36
Mới down được ebook của google adsense do Việt Nam viết, đọc xong thấy pó tay

Trích đoạn đầu tiên cho các bác xem

Share Kinh Nghiệm Google Adsense

Hôm nay rãnh ngồi viết một số kinh nghiệm chơi Google Adsense (GA) của mình mong rằng có thể giúp đỡ anh em kiếm thêm 1 phần thu nhập .. !

Những kinh nghiệm đầu tiên để tài khoản GA của chúng ta mau chóng có nhiều $ là phải lừa Google (^_^) lừa
sau cho nó tin tưởng là mình đang chơi trung thực với nó .. (*_*). Nhưng nếu lừa (^_^) không khéo thì coi chừng die cái tài khoản đó ! he he ... Vì thế mình mở topic này, mong rằng các bạn sẽ cho nhiều ý kiến để anh em kiếm nhiều tiền hơn nhé ! (.)(.)

- Xin giới thiệu sơ lược về dịch vụ GA này lần nữa để anh em nắm vững hơn , Google Adsense là dịch vụ quảng cáo do chính đại gia Google nổi tiếng nhất trên thế giới thiết lập , ( nếu là người sử dụng Internet ) chắc hẳn ai cũng biết ,cũng nghe đến Google với hệ thống seach ( tìm kiếm ) rất nổi tiếng ,vì thế muốn lừa GA chắn hẳn rất khó khăn ..... nhưng sau một thời gian sử dụng tài khoản GA rút ra được một số kinh nghiệm cũng khá hay , có thể tăng thêm phần thu nhập . Những kinh nghiệm đó là gì ?
.......................................

- Thường thì người truy cập vào site sẽ click lung tung nên hầu như những cái click đó điều không đem lại nhiều $ nhiều lắm có chăng chi nữa cũng chỉ 4 - 5$ là nhiều rồi .

- Nếu chúng ta tự click thì có lẽ sẽ khác

Còn tiếp nhưng ko dám post :no:
Các bác nghĩ thế nào?

HMZ.192
15-08-2007, 09:14
Đúng là con sâu làm rầu nồi canh
Sao VN mình bây giờ lắm kẻ muốn cheat thế nhỉ ? Dễ bỏ VN sang US làm ăn quá :D

kotlt
15-08-2007, 14:27
bài viết hay wá :D
post luôn trọn bộ luôn đi TTNL

myclip
15-08-2007, 15:03
trời đất, chân chính còn không ăn thua, huống chi lừa đảo, pó tay

Mitxixipi
16-08-2007, 08:45
cho em xin cái link của thằng viết bài này với
Em là em bức xúc lắm..............

yêu_em
16-08-2007, 11:26
cho em xin cái link của thằng viết bài này với
Em là em bức xúc lắm..............
Cậu mà biết cho anh em biết luôn địa chỉ nhà nó đi :-p

TieuThapNhatLang
17-08-2007, 03:27
Tớ không thể post trọn bộ hướng dẫn được
Vì đọc xong thấy vừa nhãm mà vừa ngu nữa Y_Y

Đoạn này thì tạm chấp nhận ^_^

6 .Cách xử lý khi tỉ lệ CTR % tăng quá cao và kinh nghiệm ức chế CTR % :

- Phần này xem như là phần quan trọng nhất của vấn đề này , nếu như tỉ lệ % CTR của bạn quá cao thì khả năng die tài khoản GA cũng thế .Theo kinh nghiệm chơi CTR thì % khoản 1 - 10% thì rất tốt , Tôi xin share kinh nghiệm chơi CRT để anh em khắc phục khi gặp sự cố về CTR %

-|- AdSense for Search
v/d: Queries Click CTR eCPM Earnings
1 1 100% $2.90 $1.53

Nếu như với ví dụ trên thì tài khoản của bạn chắc chắn 100% die luôn (^_^) .Nhưng bạn có thể khắc phục tình trạng trên bằng cách làm cho chỉ số Queries tăng lên để % CTR giảm xuống , nhưng phải làm thế nào để chỉ số Queries tăng lên ? (^_^)

+ Cách giải quyết vấn đề này là.......

Và cuối cùng vẫn là hướng dẫn cách ăn gian :D

dxtdn
17-08-2007, 06:01
ku viết bài này chắc pro, hô hô có thể làm nhà phân tích được

iamhatinh
17-08-2007, 08:29
cái này hình như tui cũng load rồi :D

Arkain
17-08-2007, 08:51
Học theo ba cái trò vớ vẩn này mà không bị ban mới là lạ!

Đúng là lòng tham vô đáy, cho dù chẳng phải là "bần cùng" thì bản tính vẫn muốn làm "đạo tặc".