PDA

View Full Version : Thông tin về việc chuyển tiền 2 lần từ popads

popup
18-05-2016, 21:15
Tomksoft vừa thông báo rằng sẽ không refund paypal mà sẽ trừ tiền trong paypal đến âm - , Các bạn tiếp tục gủi traffic và bù lỗ cho popads và mội chuyện sẽ diễn ra trong hòa bình , nếu các bạn cố ý từ bỏ tài khoản đó để tạo 1 tài khoản mới bạn sẽ bị khóa tất cả tài khoản và domain , và sẽ bị refund paypal và bạn sẽ phải trả lại số tiền trên và không được hợp tác với popads nữa , và có thể dẫn đến tài khoản paypal của bạn bị limit , Thế nên chúng ta nên tiếp tục gủi traffic cho popads và đừng tham nhé .
Xem như đợt này popads thanh toán trước cho chúng ta vậy :D ....

Trích nội dung từ Tomksoft :
If you continue sending us traffic, that is OK. If you create a new account and abandon the old one with debt, then we will keep banning all your accounts.
Then I would request you to be an honest person and return the duplicated payment.

phimyo
18-05-2016, 22:00
Vụ này là vụ nào thế bác! Thằng popads nó trả nhầm tiền à?

popup
18-05-2016, 22:36
Vụ này là vụ nào thế bác! Thằng popads nó trả nhầm tiền à?

Tất cả thanh toán vào ngày đó nó chuyển tới 2 lần ,
Có vài tài khoản được chuyển nhầm 1500$ đến 2 lần ròi chạy qua network khác chơi và cái kết đắng lòng :v

matran2486
18-05-2016, 22:54
Tất cả thanh toán vào ngày đó nó chuyển tới 2 lần ,
Có vài tài khoản được chuyển nhầm 1500$ đến 2 lần ròi chạy qua network khác chơi và cái kết đắng lòng :v
Cái kết là paypal limit sao :|

popup
19-05-2016, 00:03
Cái kết là paypal limit sao :|

Nó rút sạch tiền về bank ròi , nhưng bị paypal trừ tiền sang thẻ VISA ròi dính limit luôn tham thì thâm :)

daoprotm123
19-05-2016, 12:23
tham thì khỏi tham gia popads luôn, mấy bác đó chơi lầy vl

manlivo
19-05-2016, 12:34
Trước cũng có 1 thằng gửi cho mình bị duplicate payment, nó cũng ko biết. Sau mình gửi ticket hỏi có cần trả lại không? Nó ok! Tiền phí chuyển lại nó chịu. Nói chung cứ chơi đẹp với người khác, người ta sẽ chơi đẹp lại với mình.

ga_
19-05-2016, 13:30
chắc một số bị nó gửi 2 lần thôi. chứ mấy ngày nay mình thấy nó vẫn pay 1 lần bình thường