PDA

View Full Version : Kháng cáo kênh youtube

daoanh1986
07-05-2016, 15:36
Mình bị tạm ngưng kênh youtube,nhưng kháng cáo thành công.
Đây là mail google gửi:

" Hi there,

After a review of your account, we have confirmed that your YouTube account is not in violation of our Terms of Service. As such, we have unsuspended your account. This means your account is once again active and operational.

If you forgot your password, please visit this link to reset it:

https://accounts.google.com/RecoverAccount?Email=***************************** *

Sincerely,
The YouTube Team "

Vậy các bạn cho mình hỏi sau bao lâu mình mới đăng nhập được vào kênh của mình,hiện tại kênh của mình vẫn chưa đăng nhập được.

vientuong
07-05-2016, 15:41
Mình kháng cáo nhiều lần mà chẳng bao giờ thành công cả.
Nếu bạn kháng cáo thành công thì chắc vài tiếng sau là đăng nhập bình thường thôi

truongnamqd
07-05-2016, 15:46
Kênh của mình bị vi phạm bản quyền mà mình đã xóa đi rồi mà vẫn ko được. Giờ mình muốn chuyển kênh chính đó thành kênh phụ để chuyển cho người khác cũng ko được.

daoanh1986
07-05-2016, 16:14
Kênh chính của mình thì khôi phục rồi,còn kênh phụ mình chưa đăng nhập được,chẳng nhẽ khánh cáo lần nữa ta

truongnamqd
07-05-2016, 19:42
Kênh chính của mình thì khôi phục rồi,còn kênh phụ mình chưa đăng nhập được,chẳng nhẽ khánh cáo lần nữa ta

Thế bạn có biết lý do gì khiến kênh của bạn bị vậy ko? nếu là vi phạm bản quyền thì chắc die rồi

emsoqua.huhu
07-05-2016, 21:05
Kênh của mình bị vi phạm bản quyền mà mình đã xóa đi rồi mà vẫn ko được. Giờ mình muốn chuyển kênh chính đó thành kênh phụ để chuyển cho người khác cũng ko được.

ông mà đã xoa cái video đó thì giải quyết bằng giời

truongnamqd
07-05-2016, 21:58
ông mà đã xoa cái video đó thì giải quyết bằng giời

Thế nếu em ko xóa thì có giải quyết được ko ạ

daoanh1986
08-05-2016, 06:40
Kênh của mình ko reup nên chắc chắn ko bị bản quyền ko biết bị chơi bẩn hay sao,khốn nạn thật.