PDA

View Full Version : Muốn tìm lớp học lập trình tại Hà Nội

sakua
24-02-2016, 16:38
em là sinh viên năm 3 đại học xây dựng. em đang muốn tìm một lớp học để có thể lập trình phần mềm cho điện thoại di động. Bạn nào biết chỗ học thì có thể chia sẻ với em được không? em cảm ơn

loanbinhhd
01-03-2016, 11:15
Mình đã học bên công ty Stanford địa chỉ ở tầng 2, số nhà 20, ngõ 678 đường Láng, Hà Nội rồi bạn à. Trước mình học lập trình phần mềm dùng .NET, mình học 2 khóa từ cơ bản -> nâng cao tầm 6 tháng liên tiếp . Nếu bạn muốn học lập trình phần mềm cho điện thoại di động mình thấy công ty thường xuyên có lớp đó. Bạn thử qua trực tiếp tìm hiểu xem sao. Mình học kết thúc lâu rồi nhưng thấy công ty dạy tốt nên mình vẫn chia sẻ.

HungDoViet
04-03-2016, 16:10
Theo mình được biết thì để học được lập trình cho di động bạn phải nắm chắc kiến thức Java mới học được bạn ạ. Ở HN có nhiều chỗ học cũng tốt đấy bạn. Bạn tìm hiểu kỹ xem. Bây h thông tin nó cũng nhiều lắm quan trọng là mình biết chắt lọc cái nào là tốt cho mình. Chúc bạn thành công.
P/S: Cái gì cũng phải có quy trình bạn ạ. bạn nên đi theo Java- Androi theo mình là hợp lý

MonKeyDLuffy97
06-03-2016, 13:18
Trên mạng nhiều chỗ học đó bác.

gau_itplus184
30-03-2016, 09:06
Mình bên tuyển sinh Viện Công nghệ thông tin.Bên mình đào taọ ngắn hạn các khóa học Công nghệ thông tin. Kết thúc khóa học cấp chứng chỉ của Viện Công nghệ thog tin-ĐH Quốc gia HN và còn hỗ trợ việc làm học viên
Địa chỉ : Tầng 5, Nhà E3, Viện CNTT, ĐHQG HN, 144 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội
Phòng tuyển sinh: 0989600288 ( gặp Chị Vân Anh)