PDA

View Full Version : Dich vụ kháng GA !!

lamdongphuc
13-01-2016, 20:37
Mấy ngày gần đây, rất nhiều người mua GA, rồi nhận kháng GA. Thấy nhiều người lao vào. Mình cũng muốn xem có kháng đc thật ko?
Một số người có thể giữ ỉm một mình làm rồi đi pr làm giá nhức mắt lắm các bác ah. Bác nào biết thì share cho ae đỡ khổ.

sogold
13-01-2016, 22:12
giờ youtube nát wa. em cũng bị chết 2 GA nản wa bỏ luôn :<. Chúc bác mua may bán oki

thuthuat-vnzet
13-01-2016, 22:12
Hóng vụ này.....................

lamdongphuc
13-01-2016, 22:25
giờ youtube nát wa. em cũng bị chết 2 GA nản wa bỏ luôn :<. Chúc bác mua may bán oki

Mình ko mua bán gì. đang hóng các pro

kinsweet
13-01-2016, 22:31
Cheat nhiều thì sẽ nát thôi, đó là quy luật, youtube sẽ đào thải, dự đợt này trước khi pin sẽ có một đợt bão lớn :3

massage sai gon
14-01-2016, 11:18
Mấy ngày gần đây, rất nhiều người mua GA, rồi nhận kháng GA. Thấy nhiều người lao vào. Mình cũng muốn xem có kháng đc thật ko?
Một số người có thể giữ ỉm một mình làm rồi đi pr làm giá nhức mắt lắm các bác ah. Bác nào biết thì share cho ae đỡ khổ.

người ta bỏ công nghiên cứu cách làm thì người ta thu phí là lẽ đương nhiên. Hành động đi xin "chia sẽ nồi cơm" ko tốn phí mới "nhức mắt"

lamdongphuc
14-01-2016, 11:20
người ta bỏ công nghiên cứu cách làm thì người ta thu phí là lẽ đương nhiên. Hành động đi xin "chia sẽ nồi cơm" ko tốn phí mới "nhức mắt"

cái đó là tất nhiên rồi b. nhưng mà làm quá thì ko nên

giavuongka
14-01-2016, 19:35
cái đó là tất nhiên rồi b. nhưng mà làm quá thì ko nên

Theo mình thấy thì như thế bình thường mà, ý bác làm quá là ntn? Bán buồn hay làm dịch vụ thì mình phải làm sao cho khách hàng thấy dịch vụ của mình tốt nhất chứ