PDA

View Full Version : Gà reg tut thọ được bao lâu? Gà có mail chuẩn khác gì không?

kinsweet
11-01-2016, 23:44
Như tit, các bác vào bình luận chủ đề Gà reg tut thọ được bao lâu? Gà có mail chuẩn khác gì không?

DDOS Tech
11-01-2016, 23:58
Bác có tut share inbox em với ạ. Có cái hosted mãi chưa up đc :(

sunkhi167
12-01-2016, 06:29
Như tit, các bác vào bình luận chủ đề Gà reg tut thọ được bao lâu? Gà có mail chuẩn khác gì không?

Đã là reg tút thì cơ bản nó đã vi phạm chính sách google rồi :) die sớm hay muộn thôi, với GA tút ko chiến được nhiều, chiến nhiều em nó ngỏm ngay. Gà có mail chuẩn dĩ nhiên sẽ sống thọ hơn rồi :D Mình nói ở đây là chơi đúng luật, còn cheat chiếc thì em nào cũng dễ ngỏm cả :D

lvdo
12-01-2016, 08:04
Bác có tut share inbox em với ạ. Có cái hosted mãi chưa up đc :(

Tut này google đã fix, tôi share cách làm nhưng bây giờ không làm được, để tham khảo thôi.
Tóm tắt:
Tóm tắt các quá trình nhanh gọn cho các bạn được xem như sau :

Tạo 1 gmail mới hoàn toàn và kích hoạt nó.
Tạo 1 kênh youtube cũng từ gmail đó, kích hoạt kênh Youtube, kích hoạt kiếm tiền kênh youtube.
Add gmail mới làm quản trị viên cho blogger của bạn (chỉ add vào blogger khi mục Doanh Thu đã nổi nút “Kiếm Tiền Adsense”).
Vào bloger đăng ký kiếm tiền với Adsense từ mục “Doanh Thu”.
Bật kiếm tiền cho Kênh youtube, up đại 1 video bất kỳ (video vớ vẩn đừng liên quan đến bản quyền lên) rùi liên kết kênh youtube với tài khoản adsense bằng cách đăng ký từ chính email mới đăng ký.
khoảng 3-5 phút sau là tài khoản adsense được chấp nhận, lúc đó đem mã đi dán vào website cần chạy adsense mà chơi. Lúc đó nhớ tắt kiếm tiền ở blogger mình đăng ký để tránh sai phạm nội quy của adsense.
Chạy adsense đúng luật và bạn sẽ có tiền.

------- thế thôi ----

paduc
12-01-2016, 08:56
Bị fix rồi hả bác, cũng kịp reg 10 con.
Bác nào thử vào làm xem còn dc ko, mình hết blog đủ đk rồi.

Baned User
12-01-2016, 09:24
Nó như nhau cả, không khác gì, mình đã PIN 2 con và sống ngon, đơn giản là ko vi phạm TOS gì khi kiếm tiền thì ga nào cũng như nhau