PDA

View Full Version : Seo Video YT

yllixa
06-01-2016, 09:51
Sau khi up lên 40 video, vì lười, tôi đặt tên tất cả giống nhau, liệu có vi phạm quy định khong các bạn?

Có 1 video vừa bị xóa ko biết nó thông báo thế này có phải do spam tags không:

Một hoặc nhiều video của bạn video đã bị nhóm YouTube xóa do vi phạm nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Chúng tôi đã xóa các video sau đây khỏi YouTube:

Chúng tôi không cho phép mô tả, thẻ, tiêu đề hoặc hình thu nhỏ gây hiểu lầm nhằm tăng lượt xem. Thẻ phải được đặt ở đúng phần thẻ chứ không phải phần mô tả. Bạn cũng không được đăng lượng lớn nội dung không có mục tiêu, không mong muốn hoặc lặp đi lặp lại, bao gồm cả nhận xét và tin nhắn riêng tư.
Xin lưu ý rằng việc xóa này không dẫn đến cảnh cáo và sau khi bạn khắc phục sự cố đã đánh dấu ở trên bạn có thể tải video đã liệt kê ở trên lên lại. Xin lưu ý rằng lượt xem và lượt nhận xét từ video tải lên trước đây sẽ không chuyển sang video mới tải lên của bạn.
Chúng tôi khuyến khích bạn xem lại tất cả video trong tài khoản của mình để đảm bảo rằng chúng phù hợp với nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Nếu tiếp tục vi phạm thì tài khoản của bạn sẽ nhận được cảnh cáo hoặc thậm chí tài khoản của bạn còn bị chấm dứt.

fatcat911
06-01-2016, 14:38
up như bạn rất dễ đi kênh vì tội spam nhé.