PDA

View Full Version : Mất bao lâu để đăng ký thành công 1 acc GA content

brian3dcn
24-12-2015, 19:58
Em đang chăn gà yt nhưng bão ghê quá các bác à :(. và giờ đang lân la sang chăn gà content, không biết đăng ký GA content thành công phụ thuộc vào domain (thời gian bao lâu) , nội dung( bao nhiêu bài tự viết bao nhiêu bài copy), .....như nào các bác nhỉ. Dẫu biết chơi GA hay theo cảm tính lắm nhưng mạn phép xin các bác một vài con số để tham khảo ạ

adsenseviet
24-12-2015, 20:00
Nên đọc kỹ tools của GA trước khi hỏi bạn nhé. Hỏi như bạn chắc chẳng bao giờ dk nổi 1 con GA content đâu

arsenalxt
24-12-2015, 22:33
bác mua GA hosted 2013 của e như GA content này..chứ reg thì khó lắm bác ah..ít nhất web bác ban đầu cũng phải đầu tư viết bài chất lượng rồi đẩy SEO..hướng tới người dùng nữa bác

massage sai gon
24-12-2015, 23:21
Em đang chăn gà yt nhưng bão ghê quá các bác à :(. và giờ đang lân la sang chăn gà content, không biết đăng ký GA content thành công phụ thuộc vào domain (thời gian bao lâu) , nội dung( bao nhiêu bài tự viết bao nhiêu bài copy), .....như nào các bác nhỉ. Dẫu biết chơi GA hay theo cảm tính lắm nhưng mạn phép xin các bác một vài con số để tham khảo ạ

có chỉ cho thớt đi, thấy thớt tội quá.

piaggiodaison
24-12-2015, 23:34
GA content chỉ cần 5 bài viết, có khi cần 1 bài viết, có khi nhiều bài viết quá mà không đăng ký được (Do nội dung không phù hợp ). Quan trọng nhất là bài viết đó có chất lượng ra sao. Bạn có thể viết 1 bài dài 1000 từ và chỉ vậy có thể chơi GA.