PDA

View Full Version : Ai đang chơi adnow vào xem nhé

popup
22-12-2015, 18:39
Xin lỗi chứ phải nói net này bèo vô cùng nhé .
Quảng cáo không có banner chỉ có đúng dạng textlink hình ảnh và về nội dung mỹ phẩm làm đẹp không có nguồn quảng cáo khác
Đặt code vào thì nặng và mất khách , Nội dung quảng cáo toàn không liên quan view của em thì quá trời mà ngày kiếm được có 1$
Thấy nản quá chạy qua đặt QC của net .adsoptimal ngày cũng kiếm hơn 10$ nên thôi tháo code của adnow ra bởi ngày kiếm hơn 1$ sao ăn
Thế là tháo code 3 ngày ròi hôm nay vào thì thấy nó báo em cheat nên trừ hết 28$ của em đặt code quảng cáo của nó, Trước đó thì em đã nhận được 1 lần thanh toán là 22$ ròi đợt này tháo quảng cáo nên nó không thanh toàn em 28$ luôn :( .
Các bạn có ai bị tình trạng này chưa .

Trong mấy ngày qua kể từ khi gỡ adnow em đặt banner của adsoptimal ngày kiếm hơn 10$ + Adonly 5$
Bay giờ thu nhập cho web em là 15$ ngày cho 1 site trên 20k traffic .
Tuy mất 28$ nhưng em biết được bản chất của Adnow ròi , đã ít quảng cáo toàn hiện thị mỹ phẩm đã không có ăn ròi mà còn chơi trò nói cheat ròi trừ hết tiền người ta cực khổ đặt quảng cáo free :(.

trojanhorse
22-12-2015, 19:06
Sao bác đặt adsoptimal mà được cao vậy, mình đặt thì lèo tèo không bằng adnow.

tranthang20_2006
22-12-2015, 19:28
Phải nói là quá bèo luôn.

popup
22-12-2015, 19:41
Sao bác đặt adsoptimal mà được cao vậy, mình đặt thì lèo tèo không bằng adnow.

Dạ bác đặt quảng cáo ở vị trí tốt giống như bác đang đặt GA ấy thì nó sẽ hiệu quả hơn
Với lại bác đặt thử 1 tuần đi nhé để nó tối ưu quảng cáo cho bác

missx23
22-12-2015, 19:44
sao m đặt mà nó không hiện quảng cáo vậy nhỉ, site đã đc Approved @@ , mà đã ai nhận thanh toán adonly chưa vậy ?

ducanh2592
22-12-2015, 19:54
các thím đặt ADONLY ko bị trúng mã độc àh
mình đặt toàn bị Google cảnh báo ko àh

TieuThapNhatLang
22-12-2015, 20:30
Adonly vẫn chưa thanh toán
Nếu đặt quảng cáo Adonly thì khi vào Firefox sẽ báo:

Vẫn đang tìm Ads khác ngon hơn để chơi

trojanhorse
22-12-2015, 21:14
site mình thấy chơi bidvertiser thu nhập ổn định nhất nhưng mỗi tội toàn bị google trảm vì mã độc.

popup
22-12-2015, 21:21
Adonly vẫn chưa thanh toán
Nếu đặt quảng cáo Adonly thì khi vào Firefox sẽ báo:

Vẫn đang tìm Ads khác ngon hơn để chơi

Bạn từ bỏ đặt banner của Adonly , đặt popup của nó thì ngon .

sao m đặt mà nó không hiện quảng cáo vậy nhỉ, site đã đc Approved @@ , mà đã ai nhận thanh toán adonly chưa vậy ?

Mình cũng không rõ lắm bạn gọi Support nhé

site mình thấy chơi bidvertiser thu nhập ổn định nhất nhưng mỗi tội toàn bị google trảm vì mã độc.

Đúng ròi đó bạn bị gg trảm ròi .

P/s: em buồn gì bị mất 28$ mà không ai an ủi em hết :(

8bongda.com
22-12-2015, 21:58
P/s: em buồn gì bị mất 28$ mà không ai an ủi em hết :(
Thôi đừng buồn nữa "em", không "hóc" nữa mà,...ngoan ngoan "anh"..."xương"
Em an ủi vậy đã được chưa bác :lick:

mrin
22-12-2015, 22:22
liên kết gà vs em nhé giá tốt hơn adsotimal nhiều! em thề vs bác nhé! em là thằng chơi adsoptimal đầu tiên Việt Nam mình đó!

trojanhorse
22-12-2015, 23:30
Bạn gửi ticket yêu cầu làm rõ xem sao?

popup
24-12-2015, 11:59
Bạn gửi ticket yêu cầu làm rõ xem sao?

Em gủi tichket ròi nó nói em gian lận click mà cụ thể là nói em tự click quảng cáo
Nhưng em để ý ròi 2 click của nó mới được 0.01$ ai mà thèm gian lận làm gì cho mất công ,
Chỉ là để hiện max quảng cáo trên màn hình chỗ download tài liệu nhiều khi mem bấm nhầm vào quảng cáo thôi
Vậy mà nó cũng tịch thu cả tháng treo quảng cáo của em có 28$ cũng không tha

thatlachan
24-12-2015, 15:04
thằng cha này mới đầu đặt thử thấy bố láo rồi setup cái giá thấp lèo tèo mình có gửi tin nhắn chửi cho nó trận ^^ nó kêu đừng làm mất cơ hội hợp tác với nó mà hãy thỏa thuận giá rồi nó kêu bên ads đang chay đang trả giá bao nhiêu nó tin chắc sẽ trả hơn =)) kaka gửi thông số cho no cái nó im re khiếp chay luôn haha

popup
26-12-2015, 01:41
thằng cha này mới đầu đặt thử thấy bố láo rồi setup cái giá thấp lèo tèo mình có gửi tin nhắn chửi cho nó trận ^^ nó kêu đừng làm mất cơ hội hợp tác với nó mà hãy thỏa thuận giá rồi nó kêu bên ads đang chay đang trả giá bao nhiêu nó tin chắc sẽ trả hơn =)) kaka gửi thông số cho no cái nó im re khiếp chay luôn haha

Bọn nó ăn gian kinh lắm , nhưng ai nghĩ chạy của nó là bị biến thành kẻ thù xóa sạch số tiền đã có mà chưa thanh toán