PDA

View Full Version : channel chưa liên kết adsense vẫn có quảng cáo vẫn có thu nhập ước tính????

lovenhoc.tk
04-11-2015, 18:59
tình hình là m có cái tk từ 2009 đã đăng ký adsense với tên web đã bị block và ko được chấp nhận adsense hôm nay buồn buồn vào check thì thấy có thu nhập ước tính vào kiểm tra lại lk adsense thì vẫn đang bơ vơ không hiểu nổi, hay a gồ thấy nhiều lượt view nên thương tình ko cho nhà mà cho xiền luôn nhỉ đã có bác nào găp trường hợp này chưa

Fuhlen
04-11-2015, 19:24
Có thím này, với thím khacvietnote toàn hỏi những câu KHÓ, hỏi không ra hỏi,bác nào giải thích đúng ý chủ thớt em xin hậu tạ 100k, xàm vcc, xin lỗi Mod nóng mắt quá :3

giahuy345
04-11-2015, 19:38
Có thím này, với thím khacvietnote toàn hỏi những câu KHÓ, hỏi không ra hỏi,bác nào giải thích đúng ý chủ thớt em xin hậu tạ 100k, xàm vcc, xin lỗi Mod nóng mắt quá :3

Cho bác 1k like :D mình cũng thấy như vậy á

buivanthu
04-11-2015, 20:14
E cũng z, có kênh ko lk mà vẫn có $, ko hiểu ntn luôn

Gửi từ LT29i của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

massage sai gon
04-11-2015, 20:26

tôi cũng ko hiểu dc chủ thớt muốn nói gì, hay là nó đang troll cho anh em nhức não ta

Lee Saker
04-11-2015, 21:00
Channel cứ bật kiếm tiền là có thu nhập, liên kết tài khoản adsense là để rút cái thu nhập đó về tài khoản adsense thôi.

lovenhoc.tk
04-11-2015, 22:23
Channel cứ bật kiếm tiền là có thu nhập, liên kết tài khoản adsense là để rút cái thu nhập đó về tài khoản adsense thôi.

mình tưởng adsense quản lý quảng cáo chứ nhỉ, vì mình cũng có mấy kênh ko lk vào adsense nên ko có thu nhập mất toi mấy chục k view mà ko có thu nhập tới khi add vào mới có mà

tungduonglx
05-11-2015, 07:23
Chưa gắn adsense thì tiền quảng cáo yt thu trực tiếp, gắn GA hoặc vào net thì tiền mới về chủ channel

lovenhoc.tk
05-11-2015, 07:36
mình tưởng là adsense quản lý quảng cáo, nếu ko lk vào thì ko có quảng cáo vì mấy kênh trước của mình cũng ko lk nên ko có tiền thu về từ quảng cáo nên thu nhập ước tính bằng ko mà

Lee Saker
05-11-2015, 09:12
mình tưởng là adsense quản lý quảng cáo, nếu ko lk vào thì ko có quảng cáo vì mấy kênh trước của mình cũng ko lk nên ko có tiền thu về từ quảng cáo nên thu nhập ước tính bằng ko mà

Tôi nói thật ông đừng hỏi nữa, càng hỏi càng lộ ra ông chả hiểu gì về youtube với adsense, mà đã không hiểu thì đừng chơi vì chẳng ai chỉ cho ông đâu.

lad
05-11-2015, 14:45
tôi cũng ko hiểu dc chủ thớt muốn nói gì, hay là nó đang troll cho anh em nhức não ta

@ massage sai gon: bác xóa bớt pm đi em hỏi cái này chút nhé, inbox của bác full rồi

mondaika
05-11-2015, 15:24
Mấy câu hỏi này chưa chơi yt mình đã tìm hiểu hết cả luôn, bác google 1 phát thì ra mấy blog kiếm tiền youtube họ viết cả chục bài hướng dẫn, đọc hết là thông não liền. Hơi tí lại hỏi ba cái lặt vặt cơ bản trả lời mãi vẫn hỏi, học hành kiểu như mấy bác thì đừng viện lý do không biết phải hỏi, ko được giấu dốt, mình thấy nó éo phù hợp đâu :D