PDA

View Full Version : Share TUT Bùng Ads Facebook chuẩn 100%

fbgheka
24-10-2015, 14:25
Nhiều bác hỏi các bùng ads facebook thì mình chia sẻ
share bùng ads :
1 : vô wed ngân lượng mua visa
/hanhtoanonline[.]vn/mua-the-visa-ao[.]html

HOẶC 1 SỐ WEB BÁN VISA ẢO !như baokim ngan luong.v.v ! CÓ 1 SỐ VISA BỊ BAN THÌ NÊN DÙNG DỊCH VỤ KHÁC

2 : add thẻ visa vào tài khoản chổ thanh toán

3 : khi 1 máy đã add trên 5 thẻ bùng thì IP sẽ bị đánh dấu spam . bạn nên reset IP và modum ( team viewwer máy khác khác add thẻ rất ngon IP mới lúc nào tỉ lệ thành công cao )

4 : nick add bảo mật full gồm : đã xác nhận mail và số đt . có trình tạo mã càng tốt , ( trush cao gồm : acc tương tác tốt , đã block từ đảo về , nick xưa lập lâu năm... )

5 : khi add thẻ xong bạn set quyền nhà quảng cáo cho nick khác chạy và nuôi nick 24h rồi mới set post

Proof
imgur[.]com/k0KjjiC

wtf
24-10-2015, 15:28
Hiểu được thì chết liền lun.

manlivo
24-10-2015, 15:34
Hiểu thì cũng đừng có mà làm!

nguyensuri
24-10-2015, 15:41
hay vậy ta, cơ mà thôi e chả ham :D

hugodeal
24-10-2015, 18:00
Hiểu được thì chết liền lun.

Đơn giản là thằng thớt đang muốn lừa đảo facebook bằng cách chạy ads trước thanh toán sau nhưng là visa ảo nên chẳng có tiền
Chạy xong ads ròi xù quảng cáo 1 nick lừa được khoản 600k đến 1tr tùy tài khoản
Nhưng thằng thớt chưa nghĩ tới hậu quả và Facebook cũng có trụ sở tại VN
Mình cũng từng thiếu nợ facebook 500k mấy lần nhưng sau khi visa có tiền là thanh toán ngay
Không đáng gì để làm chuyện đó đâu bạn à

byghuutran
24-10-2015, 18:35
rồi nó báo lên ngân hàng, ngân hàng tới siết nợ, lúc đó thì " trách ai vô tình"

adsenseviet
24-10-2015, 18:48
Xã hội có những thằng này bảo sao Google Facebook nó sớm cấm cửa Việt Nam

thuthuat-vnzet
24-10-2015, 18:58
Ở commnet của mình ai xóa rồi à :D
Bảo sao việt nam ko ngóc đầu lên được :D

KeepGoing
24-10-2015, 20:42
Thay vì có mấy cái tips "bùng" tiền, "lừa đảo" thì mấy bác nê dành chất xám để suy nghĩ xem làm sao để đặt quảng cáo FB hiệu quả với chi phí thấp.
Thớt qua Cuba sống đi.

Kẻ Mới Đến
24-10-2015, 20:49
facebook làm gì có mống nào tại VN :)))
bùng fb =)) .nó ko dựa vào IP đâu,vào máy

duccoibmt
24-10-2015, 20:49
Nát bét tè lè nhè rùi :d

cmhood.com
24-10-2015, 21:14
thớt bùng không khôn rồi :D
ngta bùng 1 lần 200-$500 ko thớt ơi :D

Emptyzone
24-10-2015, 21:37
vãi thật , share cái này nữa . đừng làm cái trò đấy chứ ??? Có tiền thì chạy , ko có tiền thì thôi , chơi đểu thế ai chịu được .

Pass
24-10-2015, 22:19
thớt bùng không khôn rồi :D
ngta bùng 1 lần 200-$500 ko thớt ơi :D

200$ - 500$ là cả một quá trình uy tín rồi mới đến ngưỡng đó pro ơi :D

Bạch Mão
24-10-2015, 22:26
Nick mới, chắc lập topic cho vui

nguyentruong17
25-10-2015, 00:19
Ơ em tưởng facebook không chạy bùng được nữa chứ bác ơi. Sao thấy mọi nguiowf bảo em vậy mà

timtim
25-10-2015, 05:06
share bùng ads :

HOẶC 1 SỐ WEB BÁN VISA ẢO !như baokim ngan luong.v.v ! CÓ 1 SỐ VISA BỊ BAN THÌ NÊN DÙNG DỊCH VỤ KHÁC

3 : khi 1 máy đã add trên 5 thẻ bùng thì IP sẽ bị đánh dấu spam . bạn nên reset IP và modum ( team viewwer máy khác khác add thẻ rất ngon IP mới lúc nào tỉ lệ thành công cao )

4 : nick add bảo mật full gồm : đã xác nhận mail và số đt . có trình tạo mã càng tốt , ( trush cao gồm : acc tương tác tốt , đã block từ đảo về , nick xưa lập lâu năm... )

5 : khi add thẻ xong bạn set quyền nhà quảng cáo cho nick khác chạy và nuôi nick 24h rồi mới set post

Proof
imgur[.]com/k0KjjiC

con sâu làm rầu nồi canh, thanh niên làm xấu mặt cộng đồng pub vn. bản tính ăn bẩn thật không biết nói gì hơn

thienvanvip
25-10-2015, 11:04
share bùng ads :

Proof
imgur[.]com/k0KjjiC

Không hiểu tại sao dân IT VN lại làm ăn kiểu này nữa??? Có chơi thì có chịu sao lại scam, không trả tiền sau khi mua ads từ facebook, google. Chính như a chàng này đang làm xấu đi hình ảnh dân IT VN vì vậy nhiều network lớn đã liệt kê VN là blacklist hoặc không cho VN đăng ký acc.
Chán thật! Một vấn đề mà các ae cần phải suy nghĩ trước khi làm. Hãy dùng chất xám mà làm ăn chân chính, trung thực để còn phát triển. Chứ như thế này thì có ngày k còn j để mà làm rồi đói ra.

pmvuong
25-10-2015, 12:02
Hóng fb nó chặn mẹ vn đi :))..hoặc chặn luôn phần ads dân vn.

vientuong
25-10-2015, 14:13
Khóa topic lại thôi

KhoLaiCangKho
25-10-2015, 14:18
Nhưng thằng thớt chưa nghĩ tới hậu quả và Facebook cũng có trụ sở tại VN

Nó có trụ sở nào ở Việt Nam và đặt ở đâu thế bác :D Giờ em mới biết nó có trụ sở ở Việt Nam đấy :D

hugodeal
25-10-2015, 14:22
Nó có trụ sở nào ở Việt Nam và đặt ở đâu thế bác :D Giờ em mới biết nó có trụ sở ở Việt Nam đấy :D

Cũng không rõ lắm mấy lần mạng không vào được fb nên có xem báo thấy đại diện giám đốc điều hành facebook tại VN lên báo là người việt rõ ràng , Với lại https://www.facebook.com/FacebookVietnam đây là page vietnam mình có trò chuyện với dàng staff đa số là dân VN ở thủ đô hà nội ko à , nên mình nghĩ nó có trụ sở tại có giám đốc có nhân viên , report nó cũng là người việt trả lời mình