PDA

View Full Version : Bài tiếng anh dịch sang tiếng việt có bị coi là sao chép khi đăng ký google adsense không?

anhyeuemvl
22-10-2015, 09:45
Hi mọi người
hiện tại mình đăng ký thì nó báo là

- Điều quan trọng đối với các trang web hiển thị quảng cáo Google là cung cấp giá trị đáng kể cho người dùng. Là nhà xuất bản, bạn phải cung cấp nội dung độc đáo và có liên quan để người dùng có lý do truy cập vào trang web của bạn lần đầu tiên.
- Không đặt quảng cáo trên các trang được tạo tự động hoặc các trang có ít hoặc không có nội dung nguyên bản.
- Trang web của bạn cũng phải cung cấp trải nghiệm người dùng tốt thông qua điều hướng và tổ chức rõ ràng. Người dùng phải có thể dễ dàng nhấp qua các trang của bạn và tìm thấy thông tin mà họ đang tìm kiếm.

Liệu đi dịch từ tiếng anh sang tiếng việt có bị coi là copy nội dung thuộc về nội dung như ở cái một không?
không đặt quảng cáo trên trang có ít hoặc không có nguyên bản -> cái này mình không hiểu, bạn nào hiểu giải thích dùm mình
trải nghiệm người dùng thì mình dùng themes hueman liệu có được không?
Thanks mọi người trước

và tỉ lệ sao chép là bao nhiêu là ổn

cmhood.com
22-10-2015, 09:52
Hoàn toàn không, dịch tẹt ga nhé bạn

anhyeuemvl
22-10-2015, 09:54
Hoàn toàn không, dịch tẹt ga nhé bạn

ok thanks bạn, mình dung hueaman cấu hình lại có chỉnh sửa đẹp mã chút mà sao nó vẫn báo vậy

trung__123
22-10-2015, 10:14
Có ai biết chỗ nào dịch Việt sang Anh giá tốt mà chất lượng ko ợ!!!.

anhyeuemvl
22-10-2015, 10:23
Có ai biết chỗ nào dịch Việt sang Anh giá tốt mà chất lượng ko ợ!!!.

mấy bạn sinh viên khoa anh ngữ ý

hosingoc
22-10-2015, 14:49
Cứ lên vnexpress.net tìm vào mục ẩm thực copy rồi vứt vào google dịch rồi paste vào web, nhanh gọn nhẹ, 2 phút một bài.

anhyeuemvl
22-10-2015, 14:57
Cứ lên vnexpress.net tìm vào mục ẩm thực copy rồi vứt vào google dịch rồi paste vào web, nhanh gọn nhẹ, 2 phút một bài.

liệu nó có duyệt ko vậy thím, chứ mất công đi post mà không duyệt thì đứt

Bótay.com
22-10-2015, 15:03
vẫn bị, phải ghi rõ khi sao chép, dịch ... :D

hosingoc
22-10-2015, 15:09
liệu nó có duyệt ko vậy thím, chứ mất công đi post mà không duyệt thì đứt

Bạn không phải người bản xứ, không dùng tiếng anh như ngôn ngữ thứ nhất thì bạn có viết bọn bản xứ nó đọc nó cũng cười à :D
Dùng google dịch đi dịch lại rồi sửa lỗi ngữ pháp, được hay ko được thì tính tiếp :D

anhyeuemvl
22-10-2015, 15:16
vẫn bị, phải ghi rõ khi sao chép, dịch ... :D

thế thì hỏng bánh kẹo :((

- - - Updated - - -

Bạn không phải người bản xứ, không dùng tiếng anh như ngôn ngữ thứ nhất thì bạn có viết bọn bản xứ nó đọc nó cũng cười à :D
Dùng google dịch đi dịch lại rồi sửa lỗi ngữ pháp, được hay ko được thì tính tiếp :D

uhm, tại chưa làm kiểu đó bao giờ, tối ngồi coi xem sao

bakintek
22-10-2015, 15:17
tỉ lệ thành công thấp lắm.

anhyeuemvl
22-10-2015, 15:38
tỉ lệ thành công thấp lắm.

đi mua thì toàn cam quýt mít bòng bưởi