PDA

View Full Version : dính nguyên tắc cộng đồng

hailuaxanh1952
21-10-2015, 11:49
chào bà con cô bác , hôm trước ( cách đây 1 tháng đã dính 1 gậy cộng đồng ) cảnh báo 6 tháng :D , 19/10 bị dính thêm 1 cái nữa và đã kháng cáo , youtube trả lời là kháng cáo không thánh công , kêu chờ 2 tuần nữa . vậy là xác nhận Acc die phải không các bác :D , nào giờ vào toàn thấy tài khoản bị chấm dứt thôi chứ chưa thấy kiểu này :D

Midu.info
21-10-2015, 12:37
Khổ thân bác =))
Không die đâu bác, nếu không nhầm 1 cái nữa thì bị dis kiếm tiền thoai.

hailuaxanh1952
21-10-2015, 13:04
Khổ thân bác =))
Không die đâu bác, nếu không nhầm 1 cái nữa thì bị dis kiếm tiền thoai.

cảm ơn bác , vậy chờ đợi 2 tuần nữa vậy , hehe vậy là có thêm 1 kinh nghiệm về nguyên tắc cộng đồng :D

Emptyzone
21-10-2015, 13:08
đủ 3 cái là đi , 2 cái thì vẫn còn cơ hội làm lại cuộc đời :D

hailuaxanh1952
21-10-2015, 13:37
đủ 3 cái là đi , 2 cái thì vẫn còn cơ hội làm lại cuộc đời :D

đợi hết hạn , mình sẽ phong ấn nó luôn để qua bão mở lại :D

hailuaxanh1952
21-10-2015, 16:30
rồi xong kênh die :)

Xin chào

Cộng đồng YouTube đã gắn cờ một hoặc nhiều video của bạn là không phù hợp. Sau khi xem xét nội dung, chúng tôi đã xác định rằng các video này vi phạm Nguyên tắc Cộng đồng của chúng tôi. Do đó, chúng tôi đã xóa các video sau khỏi YouTube:

Chúng tôi không ngừng nỗ lực để giữ cho YouTube khỏi spam. Bạn không được đăng lượng lớn video không có mục tiêu, không được mong đợi hoặc lặp đi lặp lại. Ngoài ra, nếu nội dung của bạn có mục đích chính là lôi kéo mọi người rời bỏ YouTube và tham gia một trang web khác thì nội dung đó có thể sẽ vi phạm chính sách spam của chúng tôi. Tìm hiểu thêm ở đây.

Đây là cảnh cáo Nguyên tắc cộng đồng thứ ba mà tài khoản của bạn nhận được trong vòng sáu tháng. Vì điều đó, tài khoản của bạn hiện đã bị chấm dứt và bạn sẽ không thể truy cập hoặc tạo bất kỳ tài khoản YouTube nào khác.

Để biết thêm thông tin về việc chấm dứt tài khoản, vui lòng truy cập Trung tâm trợ giúp của chúng tôi.

- Nhóm YouTube

cộng đồng mạnh thiệt :D

BoyQ5
22-10-2015, 09:22
Video của mình chỉ là video hoạt hình vui vẻ, mà bị gắn cờ spam, vi phạm nguyên tắc cộng đồng
vãi chưởng, bay cái kênh hot :(