PDA

View Full Version : Add bank account Paypal bị ngược Họ Tên

bakintek
16-10-2015, 16:30
Hôm qua mình có add bank account vào Paypal nhưng bị tình trạng ngược Họ và Tên, nó cứ ra thông tin tạ trang Review là Tèo Văn Nguyễn, chứ không chịu ra Nguyễn Văn Tèo, chổ điền họ tên, thấy nó để chữ Tèo sẵn mặc định (không sửa được), còn lại 2 ô middle name và name nó cho điền. Điền vào là ra trang Review như vậy, mặc dù khi đăng nhập, trang mặc định Welcome nó vẫn ghi đúng là Welcome, Nguyễn Văn Tèo. Mình có hỏi support, nó nói submit cái photo ID, mình gửi nó cái ảnh chụp CMND, và giải thích cho nó là tại Việt Nam, Family name (Họ) ghi đầu tiên, sau đó mới đến lót và tên. Nó nói cái Full name mình đúng rồi, nó không sửa được, giờ phải làm sao các bạn?

ước mơ
16-10-2015, 16:32
Tên paypal là Teo Nguyen Van khi rút tiền về nó sẽ là : Nguyen Van Teo. Paypal là vậy cứ làm như thế đi.

dung_la_chet
16-10-2015, 17:10
Lúc withdraw về Nó hiện cái form xác nhận, coi tên đúng chưa. Nếu chưa thì bác vô chỗ add/edit bank gì đó đảo lại, rồi lại ra withdraw lại coi đúng theo thứ tự là đc, con chưa thì lại vô edit tiếp :)

Nuôi Gà
16-10-2015, 19:17
Đổi khai sinh thành Nguyễn Văn Nguyễn, lộn thế nào được:lick:

appapk
16-10-2015, 21:30
E rút ngược tên vẫn về bình thường tại ACB, cũng rút khá nhiều thành công.

Ví dụ khi bác vào giao diện Withdraw nó hiển thị ra là Teo Nguyễn thì theo em thành công 99%

Bótay.com
17-10-2015, 13:02
Ko sao cả :D