PDA

View Full Version : Hỏi về GA nhận tiền qua WU

Khacvietnote
15-10-2015, 10:41
Mình chưa nhận tiền lần nào cả, h cũng có 150$ trong GA rùi tính tháng sau mình nhận nhưng mình không có ở nhà, cho hỏi lấy mã cho người khác đi nhận hộ tiền có được không vay,
Nếu không đc thì mình cứ để đấy rut sau

gà nòi
15-10-2015, 10:45
Mình chưa nhận tiền lần nào cả, h cũng có 150$ trong GA rùi tính tháng sau mình nhận nhưng mình không có ở nhà, cho hỏi lấy mã cho người khác đi nhận hộ tiền có được không vay,
Nếu không đc thì mình cứ để đấy rut sau

cần gì có ở nhà? ở đâu mà không rút được. Ngay cả ở nước ngoài bác cũng có thể đem passport ra để rút

kakavn_85
15-10-2015, 10:47
Có một số cách sau bạn có thể nhận được tiền
- Đăng ký nhận WU online (Bên ACB có dịch vụ đó)
- Đăng ký nhận tiền qua Bank

athuat
15-10-2015, 10:47
nhưng max là 5k các bạn nhỉ ?

quyet_ueh
15-10-2015, 11:27
tiện đây hỏi các bác qua ngày 12 đủ điều kiện thanh toán thì cuối tháng nhận được tiền chưa nhỉ?

Khacvietnote
17-10-2015, 09:59
cần gì có ở nhà? ở đâu mà không rút được. Ngay cả ở nước ngoài bác cũng có thể đem passport ra để rút

Nhưng mình muốn biết là đưa mã cho người khác, họ có đi nhận đc chứ gì, chỉ cần mã thui hả, mình muốn đưa cho nguòi nha đi nhận về tiêu, chứ mình ở nuoc ngoài đc có hơn 100$ lên không muốn đi nhận

YoYo Nguyễn
17-10-2015, 11:25
Nhưng mình muốn biết là đưa mã cho người khác, họ có đi nhận đc chứ gì, chỉ cần mã thui hả, mình muốn đưa cho nguòi nha đi nhận về tiêu, chứ mình ở nuoc ngoài đc có hơn 100$ lên không muốn đi nhận

CMT trùng tên là được

Giga747
18-10-2015, 08:06

vậy thì bác cần đổi tên người nhận thanh toán trong adsense thành tên người nhà bác ở quê là được, ngân hàng nó yêu cầu trùng tên trong CMT là ok.

Khacvietnote
18-10-2015, 11:16
vậy thì bác cần đổi tên người nhận thanh toán trong adsense thành tên người nhà bác ở quê là được, ngân hàng nó yêu cầu trùng tên trong CMT là ok.
Hiện tại mình đang yêu cầu mã pin trắc cuối tháng là đc. Khinnhaap mã pin song mình đổi tên người nhận tiền la người khác để tháng sau nó gui tiền nv có đc không

mhoang1812
18-10-2015, 12:56
Hiện tại mình đang yêu cầu mã pin trắc cuối tháng là đc. Khinnhaap mã pin song mình đổi tên người nhận tiền la người khác để tháng sau nó gui tiền nv có đc không

có nghĩa là khi bạn nhận dc pin bạn muốn dùng tên người khác để nhận tiền đúng không

Giga747
18-10-2015, 14:12
được bác ạ, tên chủ tài khoản là của bác còn tên người nhận là người khác không vấn đề gì cã.

Khacvietnote
18-10-2015, 17:50
có nghĩa là khi bạn nhận dc pin bạn muốn dùng tên người khác để nhận tiền đúng không

Đúng bạn anh, nv được không vì tiền nó cung k nhiều mà h mình đang làm ở nước ngoài muốn để cho người khac ở việt nam nhận hộ