PDA

View Full Version : Đắng lòng bị thằng QUIZ đá ra tối hôm qua !

gaconcocanh
13-10-2015, 12:07
Tình hình là có 1k $ tháng trước đang chờ QUIZ update thì tối hôm qua bị đá ra ( không lý do , không email , kênh vẫn bình thường ) , Các bác cho em hỏi tiền đó có lấy đc không hay mất . Kênh này lấy tiền 6 tháng rồi ? Kênh vẫn chạy ngon lành

lovenhoc.tk
13-10-2015, 12:30
kiểu này là nó muốn nuốt chọn rồi >"<

xuonginhanoi
13-10-2015, 12:51
quiz chưa update tiền tháng trước nên die thì ko được pay đâu bạn .Chia buồn nhé

lamtraumvn
13-10-2015, 12:52
thế này là mất trắng ah

gaconcocanh
13-10-2015, 13:11
Kênh không die mà phải chịu mất trắng tiền sao ? bác nào có cách chỉ em với

gaconcocanh
13-10-2015, 14:14
Bạn check lại đi , trong dashboard cũng đá r

2016
13-10-2015, 15:34
:( minh cung bi

Bótay.com
13-10-2015, 15:49
Mấy thằng này làm ăn chụp giụt lắm , bỏ đi :D

thien_hieu
13-10-2015, 16:06
giờ cẫn chưa update. ghê quá.

NAMMC
13-10-2015, 16:12
Tình hình là có 1k $ tháng trước đang chờ QUIZ update thì tối hôm qua bị đá ra ( không lý do , không email , kênh vẫn bình thường ) , Các bác cho em hỏi tiền đó có lấy đc không hay mất . Kênh này lấy tiền 6 tháng rồi ? Kênh vẫn chạy ngon lành

Content thì nên chơi GA . Chơi trung gian chẳng mấy mà ăn hành

loveyou09
13-10-2015, 17:16
có mấy kênh 2 số update rồi, 3 số 4 số cố cầu nguyện qua kiếp nạn thôi

joknight
13-10-2015, 17:50
update rồi, nhưng còn vài kênh nữa

gaconcocanh
13-10-2015, 20:13
hôm qua nó đá ra để hôm nay update tiền ! ko biết nói gì luôn

nhoccoi204
13-10-2015, 22:14
99% là mất rùi. % còn lại thử mail cho nó coi sao. chia buồn với thớt !

thien_hieu
14-10-2015, 01:14
xác nhận đã update full

Midu.info
14-10-2015, 06:45
Chia buồn cùng bác :D

gaconcocanh
14-10-2015, 09:00
Bác nào biết email của quiz không ? email nội dung gì để nó trả xèng nhỉ

butathu1991
14-10-2015, 09:59
Hóng cao nhân thôi

gaconcocanh
14-10-2015, 10:21
Các bác bị đá ra thằng quiz nó có email thông báo gì không ? của mình không thấy có email gì hết . Kênh vẫn view ầm ầm

quyet_ueh
14-10-2015, 15:24
tháng 8 cũng bị thằng Quiz cho out ra khỏi net, đắng quá giờ nghỉ chơi luôn

loveyou09
14-10-2015, 16:52
tháng 8 cũng bị thằng Quiz cho out ra khỏi net, đắng quá giờ nghỉ chơi luôn

mua view hay bị click tặc quảng cáo, hoặc kênh thời gian dài ko có view là nó đá. Bác có dính những cái này ko

gaconcocanh
14-10-2015, 17:54
Dear Partner,

Thank you for partnering with QuizGroup. We regret to inform you that your channel has been unlinked from the QuizGroup Partner Program because of YouTube rules violation. Reasons are as follows: making of invalid queries, invalid impressions, or invalid clicks on ads, generated by any person, bot, automated program or similar device, including, without limitation, through any clicks or impressions: (a) originating from your IP addresses or computers under your control; or (b) solicited by payment of money, false representation or request for end users to click on ads.

The payment to you will not be made. Reason: Google disqualified your views and didn't pay for ads which were displayed in these views. The Google Team counts the ratio between monetized playback and views, as well as earnings rate per view (total views, not monetizable). If these parameters of your channel exceed allowed limits, your views and earnings shall be disqualified and money is to be returned to advertisers. Unfortunately, the exact caps of the limits are not disclosed to prevent information abuse by cheaters. Your views stats will be still available in your channel YTA. If your channel is not terminated at the moment, it will be in the near future.

Best regards,
The QuizGroup Team

gaconcocanh
14-10-2015, 17:56
Gửi Đối tác,

Cảm ơn bạn đã hợp tác với QuizGroup. Chúng tôi rất tiếc phải thông báo cho bạn rằng kênh của bạn đã bị hủy liên kết từ các Chương trình Đối tác QuizGroup vì YouTube cai vi phạm. Lý do là như sau: làm các truy vấn không hợp lệ, những ấn tượng không hợp lệ, hoặc nhấp chuột không hợp lệ trên quảng cáo, được tạo ra bởi bất kỳ người nào, bot, chương trình tự động hoặc thiết bị tương tự, bao gồm, nhưng không giới hạn, thông qua bất kỳ nhấp chuột hoặc hiển thị: (a) có xuất xứ từ IP của bạn địa chỉ hoặc máy tính dưới sự kiểm soát của bạn; hoặc (b) gạ gẫm của thanh toán tiền, đại diện giả hoặc yêu cầu người dùng cuối để click vào các quảng cáo.

Việc thanh toán cho bạn sẽ không được thực hiện. Lý do: Google bị loại quan điểm của bạn và không trả tiền cho các quảng cáo được trưng bày trong các quan điểm. Nhóm Google tính tỷ lệ giữa phát lại kiếm tiền và quan điểm, cũng như tỷ lệ thu nhập trên mỗi view (tổng số lượt xem, không bằng tiền). Nếu những thông số của kênh của bạn vượt quá giới hạn cho phép, quan điểm và thu nhập của bạn sẽ bị loại và tiền là để được trả lại cho các nhà quảng cáo. Thật không may, mũ chính xác của các giới hạn không được tiết lộ để tránh lạm dụng thông tin bằng cách gian lận. Xem số liệu thống kê của bạn sẽ vẫn có sẵn trong kênh của bạn YTA. Nếu kênh của bạn không được chấm dứt vào lúc này, nó sẽ có trong tương lai gần.

Trân trọng,
Các QuizGroup đội

- - - Updated - - -

Không mua view không cheat mà em quiz tát cho phát mất mẹ 20 triệu đau hơn hoạn . Vĩnh biệt QUIZ