PDA

View Full Version : Tặng Server/VPS cấu hình cao,mạng =<400mb/s cho ai nhận mình làm đệ tử

Fuhlen
10-10-2015, 15:39
Đăng đi đăng lại mà vẫn chưa có con đường nào đúng đắn,chả là công ty mình chuyên server nên có rất nhiều server/vps, cấu hình thì khỏi bàn cãi,speed mạng cũng tùy nhưng mình có thể nâng lên tầm 800 - 900mb/s là chuyện bình thường,để không cho thuê thì cũng chỉ được 1 phần nào,ai có cách nào kiếm dc tiền xin nhận mình làm đệ tử với,miễn phí dùng vps 1 năm ( cấu hình do sư phụ tự lựa chọn,trên thị trường con nào nhanh,mạnh,khỏe bên mình đều có thể đáp ứng được ),khổ quá mới đi đăng bài thế này chứ không có PR hay chiêu trò gì về việc cho thuê server/vps đâu nhé,ai nhận làm đệ thì nói chuyện :(cảm ơn các bạn

yads
10-10-2015, 15:51
bạn có những kỹ năng gì inbox mình

luzonnguyen
10-10-2015, 16:44
Bạn có bao nhiêu vốn để làm ăn? Inbox mình, không pro gì nhưng có thể chỉ bạn vài thứ mình đang làm. :)

Fuhlen
10-10-2015, 16:50
Bạn có bao nhiêu vốn để làm ăn? Inbox mình, không pro gì nhưng có thể chỉ bạn vài thứ mình đang làm. :)

Vốn thì mình có nhưng không dám mạo hiểm với mmo bạn ạ

mrin
10-10-2015, 16:54
Bác cần em nhựng lại web thu nhập trên 800$/tháng !

crmsaas
10-10-2015, 17:04
Đăng đi đăng lại mà vẫn chưa có con đường nào đúng đắn,chả là công ty mình chuyên server nên có rất nhiều server/vps, cấu hình thì khỏi bàn cãi,speed mạng cũng tùy nhưng mình có thể nâng lên tầm 800 - 900mb/s là chuyện bình thường,để không cho thuê thì cũng chỉ được 1 phần nào,ai có cách nào kiếm dc tiền xin nhận mình làm đệ tử với,miễn phí dùng vps 1 năm ( cấu hình do sư phụ tự lựa chọn,trên thị trường con nào nhanh,mạnh,khỏe bên mình đều có thể đáp ứng được ),khổ quá mới đi đăng bài thế này chứ không có PR hay chiêu trò gì về việc cho thuê server/vps đâu nhé,ai nhận làm đệ thì nói chuyện :(cảm ơn các bạn

Làm dịch vụ email marketing hay cloud file giống google driver, hay dịch vụ upload file giống tenlua.vn
Nếu bạn cần thì inbox mình tư vấn cho

Fuhlen
10-10-2015, 17:31
Làm dịch vụ email marketing hay cloud file giống google driver, hay dịch vụ upload file giống tenlua vn
Nếu bạn cần thì inbox mình tư vấn cho

Bạn cho mình cái Yahoo hoặc Skype nhé:)

luzonnguyen
10-10-2015, 17:31
Bạn yên tâm, mình mạo hiểm hộ bạn trước rồi. Mình thấy bạn có hệ thống server ở nhiều nơi, đúng cái mình thiếu nhất :D . Bạn chỉ cần có hơn 250$ là được rồi. :)

motmang
10-10-2015, 17:41
server mạnh thì làm web, chiến GA đê :D giờ GA các thánh ở DDTH tháng vài chục k ô ba ma là chuyện thường này kìa

Fuhlen
10-10-2015, 18:10
Bạn yên tâm, mình mạo hiểm hộ bạn trước rồi. Mình thấy bạn có hệ thống server ở nhiều nơi, đúng cái mình thiếu nhất :D . Bạn chỉ cần có hơn 250$ là được rồi. :)

Ok thế bạn nhắn cho mình địa chỉ liên lạc

luzonnguyen
10-10-2015, 19:08
Ok thế bạn nhắn cho mình địa chỉ liên lạc

Mình inbox rồi đó.

thien_hieu
11-10-2015, 10:28
đi theo anh là đời em thăng hoa.

daosipc
11-10-2015, 10:37
Có server, có thời gian, có sức trẻ thì nên làm cách này không cần vốn:
- Tìm hiểu cách cài đặt, chỉnh sửa một số website open source như Wordpress, joomla.
- Download sách học một ngôn ngữ phù hợp, hoặc một framework nào đấy (Php, AngularJS, etc)
- Đi kiếm job freelance.

boundnik
11-10-2015, 11:15
Nếu là mình mình sẽ mở server giống DO :v

hoang_philong
11-10-2015, 11:30
quan trọng là bạn biết những gì về web, code hay chỉ cấu hình và setup server :D

Nếu chỉ biết server thì nên đầu tư và hợp tác. Hoặc thuê code theo ý muốn :D