PDA

View Full Version : Hỏi giá Banner cho site eng 20k visit ?

xemphimhd
08-10-2015, 16:38
Vốn là em làm site eng chuyên download , nhưng lý do bản quyền quá nặng , toàn soft, game ,code ***** - lậu không ...
Chơi thằng nào cũng bị từ chối vì chính sách bản quyền .. chơi Popup thì gây hỏng seo hết vì chuyển hướng quá nhiều.
Mình đã thuê cả server vật lý bên US để chuẩn bị ngày mai mở server Upload file cho thành viên tải về luôn chứ k dùng ngoài nữa... hiện tại 10k , dự tính sau khi mở tháng sau sẽ đạt 20k visit... Hiện tại được 60% SEO Traffic(Google, yahoo, bing, ask,..) , 20% Trực tiếp và 15% Referal, 5% Othêr. đến từ 60% US.

Không biết là giá banner thế nào vì mình không cho dùng Popup , Iframe thì phải xem xét ảnh hưởng k mới cho đặt.
Có 2 Banner : 728x90 và 300x250 thôi... mất công gây loãng site.

A.E ai tư vấn nên bán bao nhiêu để em có nghị lực tiếp tục phát triển.

khanh0702
08-10-2015, 17:12
ăn aff của các host download rồi thì cần gì đặt quảng cáo

adonly
08-10-2015, 18:12
Bên mình có chiến dịch iLivid mang lại thu nhập cao cho các trang download một số trang web lớn vẫn đặt như zippyshare. Nếu bạn quan tâm xin vui lòng truy cập adonly(dot)com và trở thành một nhà xuất bản, sau đó kích hoạt các thẻ quảng cáo trên trang web của bạn. Ngoài ra, các số liệu thống kê được báo cáo mỗi phút.

cyeunhac
08-10-2015, 18:56
Bên mình có chiến dịch iLivid mang lại thu nhập cao cho các trang download một số trang web lớn vẫn đặt như zippyshare. Nếu bạn quan tâm xin vui lòng truy cập adonly(dot)com và trở thành một nhà xuất bản, sau đó kích hoạt các thẻ quảng cáo trên trang web của bạn. Ngoài ra, các số liệu thống kê được báo cáo mỗi phút.

Web thế nào thì đc chấp nhận vậy b, mình đk mà ko đc