PDA

View Full Version : Có ai nhận được thanh toán của media2d chưa

hugodeal
30-09-2015, 21:49
Như tiêu đề mình có chạy ads của media2d cũng đủ điều kiện thanh toán ròi
Nhìn thì thấy từ 24 đến 28 chưa chưa thấy bên đó hồi âm động tỉnh nào
Không biết anh em trong này ai chơi media2d đã nhận được thanh toán chưa ạ :(
Cảm ơn

thatlachan
30-09-2015, 23:06
click đã giảm 0.19 em đã gỡ em nó ra khi giá click gairm khủng khiếp :D chung quy lại đủ pay nhưng hình như là tháng này thì phải thang sau mới nhận mà

trojanhorse
30-09-2015, 23:08
Mình chưa đủ ngưỡng thanh toán nên chưa biết sao.

hugodeal
01-10-2015, 00:53
click đã giảm 0.19 em đã gỡ em nó ra khi giá click gairm khủng khiếp :D chung quy lại đủ pay nhưng hình như là tháng này thì phải thang sau mới nhận mà

Giá click của em là 0.027$ 1 click nhưng chán cái là site này đặt server nước ngoài nên chậm lắm nên click bị quy là gian lận quá trời
10 Click thì em chỉ được khoản 2 click là hợp lệ , Tuy nhiên dù sao cũng là hàng VN thôi thì cố gắng chơi 1 time cho nó phát huy thêm chứ giờ lệ thuộc vào GA quá khổ lắm

thatlachan
01-10-2015, 07:50
Giá click của em là 0.027$ 1 click nhưng chán cái là site này đặt server nước ngoài nên chậm lắm nên click bị quy là gian lận quá trời
10 Click thì em chỉ được khoản 2 click là hợp lệ , Tuy nhiên dù sao cũng là hàng VN thôi thì cố gắng chơi 1 time cho nó phát huy thêm chứ giờ lệ thuộc vào GA quá khổ lắm
quên gia em vẫn như cũ mà click bị trừ quá trời, tóm lại nên dẹp vì click site mình luôn hợp lý chưa thấy ads bên nào kêu click gian lận hay bị trừ tiền cả thống kê các ads nơi khác khi xem trong ngày và sau ngày ko có gì thay đổi nhiều chênh vài ngàn chứ mấy :D, mà vào media giờ mới thấy hóa ra ko phải giá click giảm mà do trừ click hơn 80% :D
XIN CHIA TAY EM CHIA TAY HOÀNG HÔN, KHÔNG NGOÀI DỰ ĐOÁN KẾT CỤC ADS MỚI TOÀN THẾ NÀY ^^ MONG LÀ ĐƯỢC THANH TOÁN :(

thatlachan
29-10-2015, 08:24
Chủ thớt nhận được tiền chưa từ 24 tới 28 thanh toán mà giờ chưa có tiền đúng là nguy hiểm thật,bên này hơn 1m cũng tính thuế ^^ trong quy định thuế thì 3m mới tính thuế :D