PDA

View Full Version : Quiz gửi mail lại

Big Smoke
29-09-2015, 18:00
Greetings,

On 25-09-2015, QuizGroup sent a payment to ***@xyz.com account for $138,73 USD.

The payment to your account has been denied by PayPal.

Please arrange an alternate payment method in the Profile section of your dashboard.

Please note, the transfer will be repaid in 15 (fifteen) business days after the day when your payment details have been changed.

If there are any concerns, please contact us at support@quizgroup.com.

--
Best regards,
The QuizGroup Team

Paypal của e vẫn hoạt động bình thường. Có một số bác bảo lại bị limit vì Quiz. Quiz thảm vậy sao ?

loveyou09
29-09-2015, 18:20
Thường những người đc gửi pp sớm trước ngày 23 thì bị limited. Kịch bản này y hệt hồi đầu năm có hàng chục ae dùng PP ra đi ko thương tiếc.
Những người gửi trước ngày 23 chắc đều nằm trong net Lifentw cũ mà thằng quiz nó nhanh nhảu đoảng giả hộ nên thành ra bị thế

Big Smoke
29-09-2015, 19:20
Thường những người đc gửi pp sớm trước ngày 23 thì bị limited. Kịch bản này y hệt hồi đầu năm có hàng chục ae dùng PP ra đi ko thương tiếc.
Những người gửi trước ngày 23 chắc đều nằm trong net Lifentw cũ mà thằng quiz nó nhanh nhảu đoảng giả hộ nên thành ra bị thế

Chắc bác cũng chưa nhận được ạ ? E thì nhận đc mail paypal từ chối, có lẽ do vậy nên may mắn không bị limit và mất toi con paypal.
Thằng life pay k sao, thằng quiz này bộp chộp quá

lyanhkhoi
29-09-2015, 19:21
Sao không dùng WMZ cho nhanh, ngày 17 18 là pay xong hết r .

LoveTocTien
29-09-2015, 23:21
Greetings,

On 25-09-2015, QuizGroup sent a payment to ***@xyz.com account for $138,73 USD.

The payment to your account has been denied by PayPal.

Please arrange an alternate payment method in the Profile section of your dashboard.

Please note, the transfer will be repaid in 15 (fifteen) business days after the day when your payment details have been changed.

If there are any concerns, please contact us at support@quizgroup.com.

--
Best regards,
The QuizGroup Team

Paypal của e vẫn hoạt động bình thường. Có một số bác bảo lại bị limit vì Quiz. Quiz thảm vậy sao ?

Chà mình cũng nhận dc mail như bạn trong khi paypal đang dùng tốt, mà giờ trong phần thay đổi nó k cho đổi email paypal nữa, chỉ có cho đổi hình thức thanh toán là webmoney và bank thôi. Cái webmoney mình chưa xài lần nào thấy khó xài quá, bác nào biết hướng dẫn mình với. Phải xác minh CMND hay passport không?

caychungac3
01-10-2015, 00:46
Em cũng bị tương tự. Giờ phải làm gì đây mấy bác

Hoàng Híp
01-10-2015, 06:34
Em cũng bị tương tự. Giờ phải làm gì đây mấy bác

Đăng ký WMZ nhanh nhanh rồi vào Quiz add thay đổi đi bạn, nhanh nhanh lên chứ thằng Quiz dạo này chập cheng nhiều hôm còn không vào đc ấy, mình cũng bị và làm xong rồi, mong nó nhanh pay cho đỡ đau tim. Sau lại tính chuyện mua bán thế nào cho an toàn, đau đầu :D

myShinichi
01-10-2015, 08:53
Quiz có gì hay mà nhiều bạn vào quá vậy ạ ?

caychungac3
02-10-2015, 21:16
Đăng ký WMZ nhanh nhanh rồi vào Quiz add thay đổi đi bạn, nhanh nhanh lên chứ thằng Quiz dạo này chập cheng nhiều hôm còn không vào đc ấy, mình cũng bị và làm xong rồi, mong nó nhanh pay cho đỡ đau tim. Sau lại tính chuyện mua bán thế nào cho an toàn, đau đầu :D

Nó không cho chuyển sang wmz bạn à. Nó thông báo lại thế này. You cannot change payment method right now. Please try again in 12 hours.

Giga747
02-10-2015, 23:01
có bác nào nhận thanh toán qua bank chưa ạ.