PDA

View Full Version : Xin hỏi cách đạt quảng cáo lên video như Xem.Vn

hoinuoiga
29-09-2015, 06:50
Các bác cho em hỏi làm sao mình có thể đặt quảng cáo lên video như Xem.Vn nhỉ?
Và các bác cho em hỏi là nếu em bỏ video ở Youtube về website và chạy adsense trong website luôn thì có ảnh hưởng gì không?
Chân thành cảm ơn các bác!

hoinuoiga
29-09-2015, 06:53
Và các bác cũng cho em hỏi là đặt quảng cáo hiện ở dưới bên phải adsense lên giống Xem.Vn có hợp lệ không, em cũng muốn đặt thế mà không biết có được không?

zodiacsigns
29-09-2015, 07:42
Bác này kêu tháng kiếm mấy chục k$ lại quen toàn người kiếm 30-40k$ mà lại hỏi như vậy ?
Em ko rành về mấy cái plugin đó , em chỉ biết mà đặt quảng cáo lên iframe video như thằng Xem . vn là phạm Tos GA , chắc có cái nó có chân trong , phong bì mạnh tay nên ko chết đc .
Mình đặt thế là chết ngay .
Còn chuyện đặt GA trên website mà chỉ toàn video youtube thì die nhé , trừ khi video youtube chỉ chiếm tỉ lệ nhỏ trong nội dung của site bác .Bác nhiều tiền , tháng kiếm mấy chục k$ thử móc nối nhân viên GA xem , biết đâu làm đc như thằng Xem . VN mà ko bị die tài khoản ":D
Còn câu hỏi cuối của bác em nhường cho người khác

dung_la_chet
29-09-2015, 08:33
Còn chuyện đặt GA trên website mà chỉ toàn video youtube thì die nhé , trừ khi video youtube chỉ chiếm tỉ lệ nhỏ trong nội dung của site bác .

Ôi thần linh ơi, Có cái site toàn video youtube đặt 2 năm nay. Chắc phải hạ xuống gấp

haiminh1991
29-09-2015, 08:59
cậu vào đăng kí ở mục Adsense for video nhé

KhoLaiCangKho
29-09-2015, 11:10
Em từng có site chuyên video không mà cũng không die nhé. Trừ khi vi phạm bản quyền bị report + nội dung bậy thì bị band tên miền còn vẫn sống nhăn răng nha.

mrin
29-09-2015, 12:28
Nhảm vãi tè mắc vẹo gì mà chết?

- - - Updated - - -

khỏi xoắn bác ơi có sever stream may ra đk đc! Đấy là nó xài DFP á!

i.am.a.noober
29-09-2015, 12:29
cậu vào đăng kí ở mục Adsense for video nhé

đăng ký xong là được à bạn