PDA

View Full Version : Các bác đừng lket vào Quiz nữa. ****

vanduy83
18-09-2015, 23:14
Như tit các bác reup giống e đừng liên kết vào quiz nữa, chỉ có ăn hành thôi, hôm nọ 2 channel để 2 tháng tăng view không sao, ngay sau khi liên kết vào quiz một phát, bảo qua bước 1 rồi rồi sau đó chờ vài ngày check content thì đi luôn 2 kênh k gậy k cờ gì, báo qua gmail vi phạm nguyên tắc cộng đồng rồi đi luôn. E đã thấy nghi là kiểu như Quiz giờ nó thành cả vai trò thằng check cho thằng google, nội dung k phải của mình thì nó báo cho thằng gồ cho mình đi luôn ấy. ****

Tưởng đã xong nào đâu, đến chiều nay 2 kênh to đùng đã liên kết trong quiz từ trước khi có bão đợt này tầm 3 tháng trước rồi, k vi phạm j luôn, chỉ có là nội dung e chỉnh sửa rồi reup, cũng đã đi tương tự như 2 cái kia. Chắc là giờ đến lượt check lần lượt các kênh trong dashboard của quiz rồi, E đang bực hết cả người. Chắc mấy kênh to còn lại e unlink thôi. DM. cho e chửi tục phát.

loveyou09
18-09-2015, 23:22
kênh của bác đã vào tầm ngắm nhưng vẫn sống nổi 2 tháng là vì ko bật kiếm tiền. Nhưng 1 khi đã bật kiếm tiền thì vào net nào cũng bị tụi report cắm cờ phá thôi

vanduy83
18-09-2015, 23:25
kênh của bác đã vào tầm ngắm nhưng vẫn sống nổi 2 tháng là vì ko bật kiếm tiền. Nhưng 1 khi đã bật kiếm tiền thì vào net nào cũng bị tụi report cắm cờ phá thôi

e chưa bao giờ vào net bị cắm cờ report vì phá cả, e chỉ bị chết vì xác nhận bản quyền bên sở hữu thôi. Xin sửa lại là k phải chưa bao giờ bị report cắm cờ, mà là 3 tháng gần đây.

anhquyenmobile
19-09-2015, 07:15
e chưa bao giờ vào net bị cắm cờ report vì phá cả, e chỉ bị chết vì xác nhận bản quyền bên sở hữu thôi. Xin sửa lại là k phải chưa bao giờ bị report cắm cờ, mà là 3 tháng gần đây.

làm nội dung report thì chấp nhận sống chung với lũ thôi.trừ khi nội dung bác tự làm nếu chết không rõ nguyên nhân thì hãy nói,thử hỏi các bác cứ lấy video trên mạng về cắt ghép rồi bảo đó là nội dung mình làm ra :D bảo sao không chết,video chính chủ tự làm ít sảy ra biến lắm

Up1
19-09-2015, 08:00
Làm gian thì chết thôi chứ bệnh tật gì hả bác

thien_hieu
19-09-2015, 09:49
nói chung là pro nào vào ddos sập mẹ youtube đi.

thien_hieu
19-09-2015, 09:50
chán rồi. giờ éo kiếm đc nữa. u sầu sắp nhẩy lầu.

joknight
19-09-2015, 09:59
kênh bác vừa qua bước 1 thì die, bác nói do thằng QUiz hình như ko hợp lý vì die mà ko lý do thì chỉ là spam kênh or cái gmail của bác bị blacklist và nội dung video nhạy cảm. MÌnh nghĩ Quiz ko rãnh đi check rồi báo cho youtube, ra đi mà ko có nguyên nhân cụ thể thì là do youtube quét tự động. Ý kiến cá nhân :))

account227
19-09-2015, 14:41
Giờ muốn vào nó cũng ko được chứ ở đó mà kêu đừng nên vào. Người ta đang thu mua kênh đã vào quiz đầy ra đó kìa.

khanhprince9x
19-09-2015, 14:52
mình có kênh được 50$ view đang tăng sợ chết nên xóa video đi để ăn 50$ thế mà gần đến ngày cập nhật tiền nó lăn ra chết ..... xóa video trước đó gần 2 tuần rồi ...

lmkhang
20-09-2015, 00:31
thằng chủ topic còn non. không biết nên giải thích hay bla bla nó.... im lặng cho nó tự tìm hiểu theo thời gian. :)

Alphabet Inc
20-09-2015, 07:27
Sao tiền vào Quiz hôm 15 mà giờ vẫn chưa nhận đc tiền về paypal vậy các bác ơi.... có ai giống e ko.?